Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1364|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hae Jin thu hút sự chú ý với sự kiện free hug ở đảo Jeju

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Park Hae Jin gây chú ý với sự kiện free hug ở Đảo Jeju

Nam diễn viên Park Hae Jin  chia sẻ những cái ôm với người hâm mộ tại khu du lịch  phía nam của đảo Jeju hôm thứ bảy vừa qua . Những hình ảnh này được  phát sóng trực tiếp trên ứng dụng V Naver.

Nam diễn viên chia sẻ "Tôi đã đến đảo Jeju ngày hôm nay đúng như mong đợi  và hiện đang có mưa ở đây "  nam diễn viên  nói chuyện  trên đường đến địa điểm tổ chức "Tôi vừa mới  cắt tóc của mình . Tôi nghĩ rằng mái tóc này đã là ngắn nhất  kể từ khi tôi Debut  tới này . và anh cũng nói thêm rằng “ Nó khiến tôi thấy  rất thoải mái "

Sau đó anh quay sang  hỏi người lái xe ô tô phải mất bao lâu để lái xe vòng  quanh toàn bộ hòn đảo.Khi anh tài xế nói  phải mất hơn 3 giờ và 40 phút để đi hết hòn đảo bằng ô tô. Anh đã tỏ ra rất ngạc nhiên “ Hòn đảo này lớn hơn tôi nghĩ nhiều

Người lái xe cũng cho biết thêm hòn đảo này lớn gấp ba lần kích thước của thành phố thủ đô  Seoul

Nam diễn viên Park Hea Jin đã hứa sẽ  tổ chức sự kiện free hug vào tháng trước  khi câu lạc bộ fan hâm mộ chính thức của anh được thành lập mang tên “CLUB Jin’s” và cũng đã tổ chức lễ khánh thành.  

Mặc dù thời tiết không tốt , trời đang có  mưa, một số người hâm mộ vẫn đứng xếp hàng để chờ đợi cho một cái ôm với Park Hea Jin – người luôn thể hiện tình cảm ngọt ngào đối với tất cả các fan hâm mộ của mình .Anh  cũng bắt tay với họ và chào đón từng người một.

Các fan tham gia không chỉ Hàn Quốc mà là fan đến từ các quốc gia  khác nhau và nam diễn viên cũng  từng được họ  chào đón nồng nhiệt tại Nhật Bản và Trung Quốc.

Park Hea Jin hiện là ngôi sao trong bộ phim tiếp theo  của JTBC "Man to Man "được dự kiến sẽ phát sóng trong năm 2017.

Lễ khánh thành CLB fan hâm mộ "CLUB Jin’s” của nam diễn viên Park Hea Jin diễn ra ngày 25 tháng 9 vừa qua . Bởi vì  sự kiện này sẽ có  sự tham dự của đại diện  fan hâm mộ đến từ 27 quốc gia khác nhau  nên trước đó nam diễn viên cũng đã có thông báo chính thức  với các fan quốc tế của mình rằng : Anh sẽ không nhận các món quà trị giá hơn  10.000 won (khoảng 9 USD) .

Tạo hình vai diễn mới của Park Hea Jin trong bộ phim sắp tới " Man to man "

Trong khi con số chính xác vẫn chưa được xác nhận, nhưng hiện tại đã có thông tin "Man to Man" đã được bán  sang Trung Quốc vượt mốc  400.000 USD cho mỗi tập phim

SOURCE : 1 2
Trans : [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-10-2016 19:42:43 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng anh nha, vẫn thích anh từ vẻ ngoài cho đến tính cách. Hóng phim mới của anh. Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-10-2016 20:18:26 | Chỉ xem của tác giả
anh đẹp giai ơi ôm em nữa này
đẹp người đẹp cả tính cách nữa chứ
thanks bạn dịch tin :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-10-2016 20:29:37 | Chỉ xem của tác giả
Nam thần ấm áp, được anh ôm chắc thích lắm . Xem phim của anh dù đóng vai thiện hay ác đều có sức hút cả. Chúc anh tiếp tục thành công trên con đường tương lai và hút thêm được nhiều fan vào CLUB Jin's nhé <3
P/s: mình biết đảo Jeju rộng, nhưng không nghĩ nó gấp 3 Seoul liền muốn tới đó một lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-10-2016 20:44:48 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình phim mới trông lạnh lùng quá nhưng mà vẫn đẹp!
Chúc anh thành công nhé!
Thank bạn dịch !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-10-2016 21:11:08 | Chỉ xem của tác giả
đùa chớ tui còn đang ngất ngây tạo hình cool ngầu trong Man to man bị tiết lộ ra mờ, vô đây quất mái cụp ngố tào à anh giai.
Mong phim của anh lắm, hi vọng là một cú hit, cho em nóa vượt qua cú sốc sunbae T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-10-2016 21:15:19 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim mới của anh quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-10-2016 22:31:35 | Chỉ xem của tác giả
mái tóc ngắn nhất của anh vẫn là quá dài so vs đầy ng khác ))
btw hóng film mới của lão ý quá :X
thank bạn trans bài nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-10-2016 22:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Ghen tỵ với những fan được Park Hae Jin free hug
Chúc phim mới của anh thành công
thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-10-2016 00:35:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Come back với Man to man thành công nhé. Gần đây nhìn anh có vẻ tươi. Có phải mùa xuân đã đến trong tim chăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách