Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4433|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Park Hae Jin - Thành công với vai diễn “Yoo Jung Sunbae”, trở thành mục tiêu của giới quảng cáo.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-1-2016 17:39:22 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Park Hae Jin đang trở nên có sức hút rất lớn trong giới quảng cáo.

Gần đây diễn viên Park Hae Jin xuất hiện trong phim Cheese in the trap (Bẫy tình yêu) phát sóng tối t2,3 hàng tuần trên đài tvN với vai nam chính Yoo Jung. Sau khi tập đầu tiên được phát sóng vào ngày 4/1 vừa qua, Park Hae Jin nhận được lời khen ngợi hết lời cho vai diễn của mình vì sự đồng nhất 100 %  với nhân vật trong nguyên tác về ngoại hình và tính cách .

Bộ phim đã đạt được rating 4,8% (Nilsen Korea) cho tập thứ 2, dần dần trở thành chủ đề nóng cho các báo.
Cùng lúc với bộ phim được phát sóng, Park Hae Jin đã trở thành người mẫu quảng cáo cho 3 nhãn hàng mới là 7 – Eleven, Bean Pole Accessory, và Center Pole. Hiện tại anh vẫn đang là người mẫu cho các nhãn hàng nổi tiêng tại Trung Quốc như Mind Bridge, Kohler Notiva, và Lotte duty free, tổng cộng anh đang làm người mẫu quảng cáo cho khoảng 10 công ty.

Lí do cho sự nổi tiếng của anh trong giới quảng cáo với đa dạng các sản phẩm được phân tích chính là nhờ ngoại hình của anh vừa ấm áp, nhẹ nhàng nhưng lại vừa có thể lạnh lùng quyến rũ. Đặc biệt sự nổi tiếng của anh không chỉ  trong đất nước Hàn Quốc mà còn đang dần vươn xa ra toàn Châu Á do đó không quá nếu gọi anh là người mẫu toàn cầu

Tuy năm 2016 mới bắt đầu  chưa lâu nhưng Park Hae Jin đang là trung tâm chú ý cả trong lĩnh vực phim ảnh và quảng cáo, hãy cùng chờ đợi xem sự  biến hóa của anh còn có thể ảnh hưởng đến lĩnh vực nào khác trong tương lai.
Bộ phim  “Cheese in the trap” (Bẫy tình yêu) do Park Hae Jin thủ vai chính đang được chiếu trên đài tvN vào lúc 11h tối thứ 2,3 hàng tuần.

cre: http://stylem.mt.co.kr/styview.p ... ;type=1&scd=101
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 17:47:45 | Xem tất
Vai nam chính lãng mạn đầu tiên đó nhé
Anh đã thành công bước đầu rồi đó
Chúc mừng oppa nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 18:05:26 | Xem tất
Công nhận trước giờ vẫn thích các vai diễn của anh
Và lần này cái vai vừa ngọt vừa lạnh vừa ấm , chắc chắn sẽ thành công rồi
Khởi đầu năm mới quá tốt đẹp
Cảm ơn bạn đăng tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 18:11:12 | Xem tất
cái hình anh Park trên news đẹp zai quá nhỉ
anh ấy mà đóng quảng cáo thì hết sẩy lun rồi, mặt đẹp dáng cũng đẹp
dạo này đang bận nên chưa xem đc pim mới của anh
nghe bảo rất hay nên đợi qua bận mình sẽ xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 18:24:13 | Xem tất
Cheese in the trap có khởi đầu thuận lợi quá
Anh Hae Jin đóng cũng chuẩn vai nữa
Chúc anh thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 19:11:46 | Xem tất
YooJung SunBae e vẫn theo dõi hết các phim mà a đã đóng...
Luôn ủng hộ anh trên tất cả các mặt trận từ phim ảnh, CF hay các chương trình tạp kỹ mà a tham gia...
E chưa đọc truyện này bh nhưng xem thì thấy a đóng thật tuyệt...
Chúc a và bộ phim sẽ thành công hơn nữa trong tương lai
Park Hae Jin Hwaiting SaRangHae...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 21:41:04 | Xem tất
Công nahajn phim này anh đóng tròn vai. Mình độ nè đã bỏ bê phim HQ nhiều rồi. gần đây chỉ xem Reply 1988, các phim khác dù có xem thì cũng sẽ chán mà bỏ từ tập 4 đến khoảng tập 6 ))). Cheese in the trap 2 tập đầu rất hay, mong là sẽ giữ phong độ để m đỡ phải...bỏ giữa chừng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 21:54:30 | Xem tất
Vai nam chính đầu tiên của anh )
dàn Dv film này toàn trai xinh gái đẹp, ko thuộc hạng A nhưng mà rất hay <3
Romantic
Hy vọng anh sẽ đem con rate vượt qua tầm mong đợi

Bình luận

ANh đóng vai chính từ lâu rồi đay ko phải đầu tiên đâu bạn ơi  Đăng lúc 8-1-2016 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 22:00:37 | Xem tất
ôi cái ng ngố ngố năm nào trong Family Outing.. càng ngày càng nguy hiểm tn làm sao mấy em gái sống đc đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 22:11:06 | Xem tất
Con người của Yoo Jung đúng là khiến cho người khác tò mò và bận tâm mà
Trước giờ xem phim mà anh đóng vai phụ thì toàn thích vai phụ của anh.
Quyết định xem phim này không hề lãng phí.

Bình luận

Jan
Mình muốn có quần, huhuhu...  Đăng lúc 9-1-2016 03:12 PM
Mình biết trước chuyện đó anh ấy có đóng vai chính, ý mình là mình chỉ xem những phim mà anh ấy đóng vai phụ thôi.  Đăng lúc 8-1-2016 08:59 AM
ANh đóng vai chính mấy phim lâu rồi bạn  Đăng lúc 8-1-2016 12:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách