Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: haophan168
Thu gọn cột thông tin

Park Hae Jin giành giải nam diễn viên xuất sắc nhất của truyền hình cáp và phản ứng của netizens

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-3-2016 10:33:56 | Xem tất
Đọc xonng tin mà vẫn không rõ trước đây tưởng CIT anh đọc phụ mà sao đc giải nam DV xuất sắc là sao?

Dù sao thì anh cũng xứng đáng.

Tiếc cho 1 bộ phim đã có thể sẽ hay hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 10:47:10 | Xem tất
chúc mừng đại Boss Hea Jin, Chese của oppa hay quá, xứng đáng là phim của 2015 luôn, chỉ tiếc Singal cũng rất hay mà lại trắng tay ra về!

Bình luận

Signal là phim của 2016 nha bạn, còn giải này trao cho phim của 2015~  Đăng lúc 26-3-2016 06:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 12:29:09 | Xem tất
Anh Jin đoạt giải là xứng đáng rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 15:27:40 | Xem tất
Diễn xuất của Hae Jin tốt mà. Yoo Jung sunbae - tiền bối đại học
Chúc mừng dàn Reply nhé. Chúc mừng Sung Bora và mặt cún nữa nhá.
Hy vọng có phần tiếp theo của reply, mỗi tội đừng làm con tim fan chia thuyền chồng nữ chính nhé BKnim ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 22:10:04 | Xem tất
chúc mừng Park Hae Jin đã đạt được giải dù bộ phim thực sự là 1 thất bại khi không thể truyền tải hết đến người xem đấy là điều khiến người ta thất vọng nhất
hy vọng anh sẽ được thể hện được tốt hơn trong dự án phim tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2016 00:20:10 | Xem tất
Thôi cũng coi như được an ủi phần nào cho những cống hiến của anh.
Lần đầu tiên mình thấy kiểu phim đảo chính thành phụ thế này. Bảo sao biên kịch không bị ném đá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 00:49:54 | Xem tất
Mình vừa thích Yoo Jung oppaya vừa thik Cún mặt Chóa Jung Hwan!! Ai được giải cao nhất mình cũng vui 1 xíu và buồn 1 xíu, vui cho một người và hụt hẫng cho một người
Nhưng tóm lại cái giải của đài cáp không có Deasang đê siếc j ư???? Ai đc Deasang vợi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 09:25:39 | Xem tất
Thật vui khi biết tin anh được giải này, thôi dù sao sau tất cả những tranh chấp, không đáng có, đây vẫn là một bộ phim mình thích, tình cảm hài hước nhẹ nhàng mà vẫn có diễn biến vừa phải, nghe tin đang có kế hoạch có bản điện ảnh, và anh đang cân nhắc nhận vai chính thì phải, mong là tin chính xác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 15:51:57 | Xem tất
Chúc mừng oppa đã giành giải thưởng

Tuy vai diễn YooJung gặp nhiều vấn đề nhưng dù sao thì cũng k thế phủ nhận rằng oppa đã hoàn thành xuất sắc vai diễn, thực sự thì Cheese In The Trap tuy có nhiều trục trặc thật đấy nhg cũng là 1 tác phẩm hay rồi, mong sao trong nhưng dự án sau oppa sẽ thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách