Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1132|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hae Jin bất ngờ đến thăm trung tâm bảo trợ trẻ em

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Luôn nổi tiếng với tấm lòng tốt bụng và nhân cách tốt đẹp, nam diễn viên Park Hae Jin gần đây đã bất ngờ ghé thăm trung tâm bảo trợ trẻ em, nơi mà anh đã luôn dành ra rất nhiều khoản tài trợ trong nhiều năm qua, để gặp gỡ, nói chuyện cùng những em nhỏ cũng như mang đến cho các em rất nhiều phần quà ý nghĩa.

Ngày 15 tháng Mười, một nguồn tin từ Mountain Movement Management đã chia sẻ, ''Park Hae Jin đã đến thăm trung tâm bảo trợ trẻ em tại Suseo ở thủ đô Seoul vào ngày 13 tháng Mười. Tại đó, anh đã được gặp gỡ và nói chuyện cùng các em nhỏ, cũng như gửi tặng các em những món quà ý nghĩa như xe đạp, xe trượt scooter cũng như hoa quả và đồ ăn.''

Nguồn tin này cũng cho biết thêm rằng, ''Đây là trung tâm bảo trợ được Park Hae Jin tài trợ trong bảy năm qua. Cảm thấy đáng tiếc khi không thể tham gia hoạt động cùng câu lạc bộ từ thiện của mình vào tháng trước, anh ấy đã tự mình đến và thăm lũ trẻ. Anh ấy cũng quyên tặng rất nhiều đồ dùng, vật chất mà trung tâm cần thiết.''

Ngoài ra, nam diễn viên Park Hae Jin cũng được tiết lộ rằng đã có một chuyến thăm không chính thức tới vận động viên No Young Seok, một cầu thủ bóng đá, người đã hoàn thành xuất sắc trận đấu bóng của mình tại giải Special Olympics năm 2015, và cũng đã hỗ trợ nhiều khoản kinh phí về học tập, sinh hoạt của vận động viên này trong thời gian anh ấy gặp khó khăn.

Bên cạnh đó, Park Hae Jin vẫn đang tiếp tục hoàn thành những dự án phim của mình. Hiện nay, anh đang tham gia một bộ phim tiền sản xuất của đài JTBC có tên ''Man to Man.'' Cùng ủng hộ cho Park Hae Jin trong thời gian sắp tới!

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-10-2016 23:46:38 | Chỉ xem của tác giả
Một ngôi sao có tấm lòng nhân hậu, vừa đẹp người vừa đẹp nết
Chúc anh ngày càng thành công
Hóng phim 'Man to Man.'' và Cheese in the Trap ver movie của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-10-2016 00:00:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích a này từ phim vì sao đưa a tới. Thích vẻ hiền lành và tốt bụng của a ấy. Cầu cho a ấy có thật nhiều sức khỏe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-10-2016 09:45:43 | Chỉ xem của tác giả
Hạ sĩ Zion Hanam của tui quá là ấm áp !
Chúc phim của anh thành công nhé !
Thank bạn dịch !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-10-2016 11:16:26 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, dự án Cheese in the trap bản Trung của ảnh chừng nào lên sóng vậy nhỉ? Hóng quá chời hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-10-2016 12:37:48 | Chỉ xem của tác giả
Anh Jin tham gia nhiều hoạt động từ thiện mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-10-2016 13:31:24 | Chỉ xem của tác giả
đẹp trai rồi nhân cách cũng tốt nữa
chúc phim thành công nha anh
thanks bạn dịch tin :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-10-2016 13:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Thích cái cách anh làm từ thiện, luôn âm thầm & lặng lẽ
Cái ảnh nhìn giết người quá
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-10-2016 15:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Chàng trai ấm áp và trái tim nhân hậu, tuyệt vời. Cảm ơn bạn dịch tin nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-10-2016 16:39:36 | Chỉ xem của tác giả
Anh nổi tiếng là chàng trai có nhiều hoạt động thiện nguyện âm thầm mà, người đẹp và tấm lòng cũng đẹp. Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách