Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1235|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

Park Ha Sun chia sẻ mẩu giấy nhắn đáng yêu cho thấy Ryu Soo Young là người chồng hoàn hảo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-4-2017 01:26:35 | Xem tất |Chế độ đọc

Nữ diễn viên và người mẹ tương lai Park Ha Sun tiết lộ Ryu Soo Young là người chồng hoàn hảo.

Nữ diễn viên đã đăng tải trên Instagram vào ngày 27 tháng 4 một lá thư do chồng cô viết. Trong thư, Ryu Soo Young đã viết: "Honey, anh ra ngoài đi làm. Gọi anh nếu em nghĩ đến bất cứ thứ gì em muốn ăn. Anh sẽ mua cho em. Vào lúc 11:05a.m, chồng của em. Anh sẽ ra ngoài khoảng một tiếng."

Trong phần chú thích của mình, Park Ha Sun viết, "Thứ gì được nhỉ? Đào trắng, mận tươi, dưa đỏ, nho và dưa hấu. Tất cả mọi loại trái cây mùa hè. Nhưng mà anh biết đấy, mùa này chỉ có dưa hấu mà thôi."

Park Ha Sun và Ryu Soo Young tiết lộ vào ngày 24 tháng 4 rằng họ đang mong chờ đứa con đầu lòng và Park Ha Sun sẽ sinh bé vào mùa thu này.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 05:07:20 Từ di động | Xem tất
2 anh chị thật hạnh phúc, công nhận đánh nhanh rút gọn, mới ngày nào tuyên bố hẹn hò rồi thì cưới luôn, giờ lại sắp làm bố mẹ rùi . Tuy không rầm rộ nhưng hạnh phúc là được so với mấy cặp quen nhau một thời gian, lấy lí do bận rộn chia tay. Thanks bạn dịch tin nhé

Bình luận

cặp này công khai gần 2 năm rồi mới cưới  Đăng lúc 28-4-2017 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 07:36:57 | Xem tất
Đoạn này mình nghĩ phải dịch là: Bà xã, anh đi tập thể dục rồi về. Gọi anh nếu em muốn ăn gì đó. Bất cứ cái gì anh sẽ mua về cho em. 11h05 chồng của em. Anh tập khoảng 1 tiếng rồi về.

Mình đọc tiếng Hàn thì là vậy, chắc bạn dịch từ bản tiếng Anh thì sẽ bị khác đi.

Thực ra đoạn 11h05 mình cũng không chắc nhìn chữ anh hơi khó, rõ ràng 11 thì viết số mà 05 lại viết chữ, thấy hơi lạ hay anh cố tình viết thế chăng!

Nói chung là thấy gato rồi hic hic

Bình luận

ý mình là bản tiếng anh cũng có nghĩa như bạn nói á, còn bạn thớt dịch nhầm. :))  Đăng lúc 4-5-2017 02:53 PM
Uh thì mình cũng nói là từ bản tiếng Anh thì sẽ bị khác đi mà =))  Đăng lúc 3-5-2017 05:43 PM
Bạn ấy dịch nhầm từ đấy bạn, bản tiếng anh cũng như vậy á. :D  Đăng lúc 28-4-2017 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 09:58:48 | Xem tất
Ngưỡng mộ cuộc sống hôn nhân hạnh phúc của anh chị
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 10:07:37 | Xem tất
anh Ryu vui tính, tốt bụng mà
cặp này đẹp đôi quá trời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 11:45:19 | Xem tất
2 anh chị tình cảm quá trời luôn ý
cặp này đẹp đôi dã man
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 12:22:15 | Xem tất
Hai anh chị hạnh phúc quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 14:12:35 | Xem tất
2 anh chị tình cảm quá đi, hy vọng chị Ha Sun sẽ nghỉ ngơi tĩnh dưỡng thật tốt và sinh em bé khỏe mạnh. Anh chồng kì này chăm vợ thật tốt nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 16:18:11 | Xem tất
Trời ơi sao hạnh phúc thế, vợ chồng có khác, ngưỡng mộ quá đi, chúc anh chị luôn hạnh phúc, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 18:38:47 | Xem tất
Vợ chồng son có khác, ngọt ngào đáng yêu quá xá
Anh cưng chị hết mức còn gì, đi tập có 1 tiếng mà dặn dò moe ghê
Thật sự vui cho hạnh phúc của anh chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách