Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: okhuyn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young tin rằng sự nổi tiếng của mình đang đi xuống

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-4-2017 08:57:11 | Chỉ xem của tác giả
  Speedy Scandal đúng là tác phẩm để đời của PBY. Đó là phim đầu tiên mình xem của chị và bị ấn tượng, từ đó thích PBY và phim nào có chị diễn xuất cũng cố gắng theo dõi. Mình thích cách suy nghĩ trưởng thành và thực tế của chị (khác với vẻ ngoài bé nhỏ mỏng manh đáng yêu), thích kiểu chị không tìm cách theo đuổi 1 thành công lớn hay duy trì sự nổi tiếng mà cố gắng làm mới mình qua từng vai diễn. Mong từ nay về sau chị sẽ có cơ hội tham gia nhiều tác phẩm hay, hóa mình vào các thể loại nhân vật đa dạng hơn. Mình nghĩ đó cũng là sự thành công và chị tìm kiếm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-4-2017 16:48:18 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình thấy thì có em ý nên phim mới nổi, haha. Xem em ý thôi chẳng cần diễn đã thấy yêu muốn chớt rồi chứ đừng nói đến lúc diễn. Chemistry với anh nào cũng bùng nổ luôn, từ Jo Jong Suk đến Park Hyung Sik.
Em ý đóng với Jo Jong Suk mình cũng mong em ý thành đôi với anh ý, mà h đóng với Hyung Sik cũng muốn em thành đôi với Hyung Sik. Ai mà có thể ko thích Bo Young đc cơ chứ. Cái giọng thì siêu đáng yêu, khuôn mặt trẻ trung dễ thương.
Độ nổi tiếng của em ý chẳng qua vì h em ý có vẻ ít đóng điện ảnh thôi. Em ý nghỉ diên cũng khá lâu mà, h mới come back và lại đẩy mọi thứ lên nhanh thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-4-2017 07:51:01 | Chỉ xem của tác giả
Gái ơi cố lên nhớ <3
Thực sự là bộ Do Bong Soon không hấp dẫn mình ở kịch bản và tình tiết, thắt nút mở nút kém. Nhưng diễn xuất của gái thì vấn rất tốt, gái cố lên <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-4-2017 14:43:50 | Chỉ xem của tác giả
park bo young thực sự nên lựa chọn những vai diễn có chiều sâu hơn. có thể do hạn chế về ngoại hình nên cũng khó vì PBY quá trẻ nên không phù hợp với những vai quá nghiêm túc. hai vai gần đây đều có tương đồng về tính cách nhân vật, không thực sự đột phá, kịch bản thì cũng chỉ ở mức xem được chứ không xuất sắc. mình xem do bong soon vì phản ứng hóa học tuyệt vời của đôi trẻ. thực sự hi vọng hai bạn thành đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-6-2017 17:31:13 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này Bo có vẻ suy tư nhiều quá. Lúc nào nhìn bề ngoài cũng thật căng tràn sức sống. Nhưng sau đấy lại là những suy nghĩ vô cùng sâu sắc của 1 cô gái 27 tuổi. Bo Young nổi tiếng thực sự khi 18 tuổi nhờ cú hit ông ngoại tuổi 30. Chắc lúc đấy cũng không nghĩ là bộ phim thành công vang dội và mình thì trở nên nổi tiếng nhanh như thế. Cho nên Bo mới bảo mình không sử dụng mxh vì k nghĩ mình sẽ kiểm soát được. Cô Bo thực sự suy nghĩ và lo lắng rất nhiều. Lúc thịnh lúc suy mà
Cũng 10 năm rồi, mình thấy Bo Young vẫn đang duy trì độ nổi tiếng của mình rất tốt
Dù không phải nổi đình nổi đám, mà là một kiểu nổi tiếng rất vững chắc cùng với lối sống của cô gái ấy
Cô gái à, đừng suy nghĩ quá nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách