Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: okhuyn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young tin rằng sự nổi tiếng của mình đang đi xuống

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-4-2017 15:30:11 | Chỉ xem của tác giả
sao cô bé lại bi quan thế, mình nhớ lại những gì đã qua và mình hài lòng với nó nhưng cũng phải hài lòng với cái ta đang làm chứ? bộ phim vừa rồi vô cùng dễ thương và cô bé đóng rất hợp cạ với cặp bài trùng nam chính mà? đừng bi quan nhé cô bé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-4-2017 15:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao thì mình vẫn thích tất cả các bộ phim mà chị ý tham gia. Có lẽ là do chị ấy quá khiêm tốn mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-4-2017 16:22:55 | Chỉ xem của tác giả
Park Bô Young đóng phim này qua de thương luôn khong ai nghĩ em da 27 tuoi, Huyng Sik thì cũng hay ko kem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-4-2017 16:56:32 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ mình luôn thích và có để ý các dự án Bo Young tham gia, dù cũng không xem hết được, kể cả tác phẩm chị ấy bảo đỉnh cao cũng chưa xem nữa, Do Bong Soon thì chỉ xem 2 tập rồi drop. Dạo gần đây đọc các bài phỏng vấn, mình rất bất ngờ và nể cô gái này đấy. Mình cũng hay nhìn qua các bài phỏng vấn của nghệ sĩ, đặc biệt khi họ vừa đạt được một thành công gì đó, nhưng số bài phỏng vấn làm mình thích thì rất ít. Cảm thấy các câu hỏi đặt cho chị thì vẫn tương tự người khác thôi nhưng cách chị trả lời làm bài phỏng vấn trở nên cực kỳ giá trị. Mình không nghĩ chị ấy khiêm tốn, mà chị ấy đang thẳng thắn và thực tế nhìn vào vấn đề. Không câu trả lời nào là fanservie, úp úp mở mở mà đi thẳng vào trọng tâm câu hỏi.

Mình thì lúc nào cũng trân trọng những người trẻ làm nghề luôn trăn trở, đau đáu cho cái nghiệp diễn của họ như thế này, nên lại càng thích cô gái thêm một chút nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-4-2017 18:16:54 | Chỉ xem của tác giả
Đúng rồi, chính vai diễn ấy đã đưa Bo Young đến với khán giả lần đầu tiên mà, vai diễn quá ấn tượng luôn
Mà dạo này có vẻ Bo Young đã trưởng thành và chín chắn lắm ấy, đọc các bài phỏng vấn thấy cô ấy đã thực sự có nhiều thay đổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-4-2017 19:55:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ quá ngạc nhiên vì câu nói của anh Cha, quá hay và thấm thía.
Chị Bo Young đáng yêu . Mong chờ phim tiếp theo của họ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-4-2017 21:52:01 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung ai cũng vậy mà đặc biệt là người nổi tiếng. Trong showbiz cứ hết lớp người này đến lớp người khác nổi lên thì tất nhiên những người cũ cũng sẽ dần dần không được chú ý nhiều như trước nữa. Nhưng mà dù sao thì chị cũng có đỉnh cao trong sự nghiệp rồi và càng ngày càng xinh đẹp và tự tin hơn. Nếu tương lai chị cũng có thể tìm được một gia đình hạnh phúc nữa là tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 22-4-2017 23:50:31 | Chỉ xem của tác giả
Cô gái này thật ra luôn sống rất thực tế, mà điều đó lại khiến mình đau lòng rất nhiều vì mình luôn mong cô ấy được vui vẻ và hạnh phúc.
Gái đã hứa là năm nay sẽ yêu thương bản thân mình nhiều hơn, nên hy vọng mọi người cũng sẽ yêu thương cô gái này và ủng hộ những dự án tiếp theo của gái.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-4-2017 13:02:02 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận là PBY nói đúng. Trong cả list phim dài của cô ấy mình vẫn ấn tượng nhất là  Speedy Scandal thôi. Các bộ phim khác xem xong rồi cũng quên nhanh và không có ý định xem lại, nhưng  Speedy Scandal lại khác, sau bao năm bạn xem lại vẫn ko thấy chán.
thông thường, mỗi diễn viên có một bộ phim để đời, với PBY thì nó lại đến khá sớm, nên sau đó thật khó để có bộ phim khác tốt hơn, nhưng thật may là cô ấy không phải vật lộn để xóa bỏ hình ảnh cũ, hay thoát khỏi cái bóng phim đó như một số dv khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-4-2017 15:37:19 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự Speedy Scandal là một cái bóng rất lớn, có thể gọi như là tác phẩm không bao giờ quên được của PBY. PBY từng nói rằng: "Em luôn tin vào 'bố mình' (chú Cha)", có lẽ vì thế chị luôn nhớ đến những lời khuyên của chú. Diễn viên nào cũng vậy, nếu trải qua đỉnh cao chắc chắn sẽ trải qua giai đoạn bão hòa nữa, vai diễn trước thành công là một áp lực rất lớn cho vai diễn sau.
Thực ra thì điều đáng quan tâm chính là không phải lúc nào cũng duy trì sư nổi tiếng, mình nghĩ điều thành công chính là dù bộ phim tiếp theo không nổi tiếng người ta vẫn yêu mến, công nhận thực lực của họ.
PBY còn một chặng đường rất dài ở phía trước, hy vọng chị sẽ thành công trong sự nghiệp của mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách