Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Parrot1311
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young tiết lộ từng bị bắt nạt ở trường phổ thông

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-4-2017 17:53:28 | Chỉ xem của tác giả
Thường lứa tuổi đi học là nơi dễ ghen ghét, đố kỵ nhau
Chị lại mời đóng phim gây chú ý như vậy nũa nên dễ trở thành đối tượng bị công kích
Một số đứa trẻ sẽ cố tình huých vào vai tôi khi đi ngang qua. Học sinh từ các lớp học khác sẽ đặt rác lên ghế của tôi, và các bạn trong lớp học của tôi sẽ cố gắng dọn sạch nó giúp tôi"

Thật may vì chị còn mấy người bạn cùng lớp tốt bụng chứ k thì chắc chị bị cô lập đến nghỉ học luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-4-2017 18:29:30 | Chỉ xem của tác giả
Ở đâu cũng vậy mà, cứ tài năng xinh đẹp được nhiều người biết tới thì sẽ bị người ta ganh ghét đố kị, không nhiều thì ít. Bây giờ thành công rồi nhớ lại những kỉ niệm bị bắt nạt xưa kia không biết chị có cảm giác gì, chắc vẫn còn tổn thương nhiều lắm. Thương chị quá.
Dạo gần đây chị hay trả lời mấy cuộc phỏng vấn kiểu như thế này nhỉ.
Hy vọng là chị sẽ sớm đỡ được những tổn thương đó. Dù sao thì có rất nhiều người yêu quý và luôn ủng hộ cho chị mà. Mong là chị sẽ nhận ra được điều đó và sẽ tự tin nhiều hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-4-2017 01:58:33 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp chị thật đấy sự ghen tỵ thật đáng sợ xem phim học đường Hàn thì thấy chỉ phản ánh được một phần những sự bắt nạt đấy thôi :<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-4-2017 06:53:44 | Chỉ xem của tác giả
Cái thời đi học ghét bắt nạt nhau cực. Mình mà thấy là kiểu gì cũng ra tay nghĩa hiệp ))
Nhưng mà kể cũng thương chị, chắc khó khăn lắm mới vượt qua được. Chúc chị thành công hơn với sự nghiệp của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-4-2017 13:49:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hèn chi Bo ko thik sài MXH vì Bo bik có ng yêu mến mình sẽ có ng ghét bỏ nên chắc Bo ko muốn đời tư bị đem ra bàn tán dù tốt hay xấu Bo ko muốn đối mặt với những bình luận ác ý . Nên Bo thân thiện nhưng kiểu khép kín Bo luôn giữ chừng mực để hình ảnh dv của cô ko bị ảnh hưởng xấu  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-6-2017 12:57:34 | Chỉ xem của tác giả
Bo Young bên ngoài thì lúc nào cũng nhí nhảh dễ thương. Nghe giọng của chị ấy đã thấy như được truyền năng lượng vậy đó.

Vậy mà trong quá khứ chị cũng phải chịu nhiều như vậy. Chị nổi tiếng từ khá sớm, sự nghiệp lại đỉnh cao khi mới 18 tuổi. Nổi tiếng luôn đi đôi với sự đố kị mà. Thương chị quá

Dạo này Bo Young trả lời khá nhiều phỏng vấn nói về cuộc sống và suy nghĩ của nàng ấy. Mọi người mới biết là Bo nội tâm và suy nghĩ nhiều đến thế nào. Từ những bước đi trong sự nghiệp đến vấn dề cá nhân, mọi chuyện chị đều tính rất kĩ. Chị lại còn là người rất khiêm tốn và luôn luôn học hỏi nữa

Những người bạn đã từng làm thế với chị chắc chỉ nghĩ nó chỉ là những câu đố kị đơn thuần mà không biết rằng nó ám ảnh chị đến tận bây giờ đây. Đến việc Bo young k sử dụng mxh mình nghĩ ít nhiều cũng liên quan đến những tổn thương trong quá khứ. Vậy mà chị lúc nào cũng xuất hiện với vẻ ngoài tươi mới tràn đầy năng lượng như vậy. Thật rất khâm phục chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách