Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1112|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young tiết lộ cô ấy bị tổn thương bởi những bình luận ác ý

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-4-2017 07:58:42 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong buổi phỏng vấn ngày 19/4, Park Bo Young đã mở lòng chia sẻ về sự quan tâm của mình đối với những lời khen và sự chỉ trích.

Nữ diễn viên thừa nhận đã đọc những bình luận ác ý. Cô ấy tiết lộ: "Tôi bị tổn thương bởi chúng nhưng tôi cũng biết rằng tại sao mọi người lại không thích tôi. Có thể là do tông giọng của tôi quá chói hoặc khiến mọi người cảm thấy không thoải mái. Đôi khi họ nhận xét các cảnh khóc quá giống nhau vì vậy tôi suy nghĩ để tìm cách làm khác đi."

Sau đó, cô ấy cũng chia sẻ về những mối quan tâm đặc biệt. "Khi có ai đó khen tôi, tôi không đặt quá nhiều sự quan tâm nhưng khi có ai đó nói điều tệ hại tôi lại nghiêm túc suy xét. Tôi cố gắng khắc phục suy nghĩ này nhưng rất khó. Cá nhân tôi nghĩ nếu bản thân mình luôn bị ám ảnh đó là điều nguy hiểm nhất. ôi cũng là con người thích nghe những điều tốt đẹp nhưng tôi cảm thấy không thể tin tưởng được và bị ám ảnh bản thân. Đây là điều tôi không muốn"

Cô ấy còn bộc bạch: "Bất cứ khi nào mọi người nói những điều tốt đẹp với tôi, tôi nghĩ rằng họ chỉ nói điều đó bởi vì tôi đang đứng ngay trước mặt họ. Ngay cả khi tôi đọc những bài báo nói về những điều tốt đẹp về tôi, tôi cũng quên chúng ngay. Nhưng khi tôi đọc được ai đó chỉ ra những sai sót của mình tôi sẽ suy nghĩ về chúng rất nhiều."

Source: soompi
Vtrans: heocute1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 08:38:19 | Xem tất
mình cũng sợ người khác nghĩ ko tốt về mình và cứ phải tìm cho ra lý do khiến họ nghĩ như z :3 chị Bo Young lúc nào cũng muốn tiếp thu ý kiến của ng khác để hoàn thiện bản thân, thật đáng ngưỡng mộ nhưng mà để ý quá đến những bình luận ác ý đó cũng k tốt đâu chị ak, có nhiều ng chỉ muốn nói xấu mình thôi chứ chẳng phải góp ý gì đâu. Mong là chị k nghĩ quá nhiều vì những lời ác ý đó
cám ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 09:06:38 | Xem tất
Haiz. Rất nhiều người bị ám ảnh những điều này, những điều tốt đẹp thì thường lãng quên ngay nhưng đến khi có những lời xấu về mình thì lại nhớ rất kỹ và tổn thương rất nhiều. Kể cả những việc người ta làm cũng vậy, việc tốt cũng thường bị quên ngay, trong khi việc xấu thì được nhắc mãi. Mặc dù rất nhiều người khuyên không nên để bụng nhiều chuyện cho mệt lòng và cũng biết rằng không thể làm hài lòng tất cả mọi người nhưng cũng không thể đừng được.
Mong là chị sẽ có thể tập trung làm những điều mình thích để khỏi phải suy nghĩ quá nhiều về những điều ác ý đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 09:52:33 | Xem tất
Bo chỉ có duy nhất 1 scandal trong sự nghiệp liên quan đến kiện tụng và bả lặn mất 2 năm rồi mới trở lại với bom tấn Wolf. Cô gái này dễ tổn thương lắm. Cứ tưởng ko ai có thể ghét nổi bả mà hóa ra cũng có những người  dùng lời lẽ độc địa để công kích người khác. Bả ko dùng mạng xã hội cũng tốt, đỡ phải đọc những bình luận tiêu cực.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 10:01:25 | Xem tất
Chúc Bo Young sẽ có thêm nhiêu vai diễn tuyệt vời nhé
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 10:16:47 | Xem tất
Đọc phần chia sẻ này của chị lại nghĩ đến vai của Mợ trong "TCFTS", đúng là người nổi tiếng thì ngoài nhận lời khen còn bị chỉ trích rất nhiều. Điều đặc biệt là phải tránh đọc những điều đó hoặc không để mình bị ảnh hưởng. Dù biết là khó nhưng hy vọng chị sẽ bỏ qua những điều đó và luôn sống vui vẻ. Có rất nhiều người yêu mến và ủng hộ chị, hãy mạnh mẽ lên nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 10:29:21 | Xem tất
Tội  Park Bo Young quá
Chúc chị luôn mạnh mẽ, thành công hơn trong sự nghiệp
Tks bạn dichjt in
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 12:46:23 | Xem tất
Phải kiện cho chúng nó biết mặt
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 14:04:42 | Xem tất
Đúng là những lời chê bai luôn bị ám ảnh, rất khó quên, mong chị cố gắng để những thứ ấy trôi đi, dù rất khó khăn nhưng cũng mong chị có thể vui vẻ nhiều hơn,thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 16:05:23 | Xem tất
Làm nghệ sĩ phải suy nghĩ rất nhiều khi biết nhận xét của người khác về mình
Khen cũng k được quá tự mãn mà chê thì phải suy xét rút kinh nghiệm
Chị Park Bo Young là 1 người nhạy cảm nữa nên hay suy nghĩ nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách