Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mjratieuthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young thực sự rất muốn hợp tác cùng Yeo Jin Goo

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-8-2015 23:08:37 | Chỉ xem của tác giả
Ối zời chưa gì đã thích rai trẻ đẹp chớm lớn rồi thế chị già ơi
Để yên cho iem nó lớn đi chệ , chị tl phóng vấn tnay kiểu gì cũng đóng cặp vs rai trẻ đẹp 1 drama thôi =) Mong sớm thành hiện thực nha
Fan gơ hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-8-2015 01:12:37 | Chỉ xem của tác giả
kết hợp ai cũng duyệt cứ có phim của em ý thì là kết hết, đáng yêu quá đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-8-2015 09:16:31 | Chỉ xem của tác giả
khổ thân Bong Bong nhà tôi, gớm lên lễ trao giải còn gào thét huống chi phỏng vấn riêng lẻ thế này, bả kêu muốn đóng phim vs Jin Goo suốt, mà melo chắc càng tốt ha . Nhìn 2 chị em cách nhau 7 tuổi mà Bong nhỏ người quá nên thành ra xứng đôi ko chịu đc. Trước giờ thì vẫn chỉ muốn Jin Goo-Yoo Jung thôi, nhg mình thấy cái độ đáng yêu tự nhiên thì xin mời Bong lên đầu

Movie nghe chừng có vẻ hơi ngắn nhg lại là khả quan nhất, drama thì Bong lười lắm, mới có OMG thì chắc phải dăm ba năm nữa bả mới chịu tham gia drama tiếp. Cái bộ Mứt cam mà Jin Goo làm nam chính thì mình ko xem lấy nổi 1 tập, dù rất yêu Goo dưng mà cái kịch bản nghe phát toát-mồ-hôi hột lên đc, mà nhìn Seolhyun cũng ko có hứng xem lắm, rating thì siêu tệ

thôi cứ dần dần mà chọn kịch bản movie tình cảm đi là vừa, ko thì làm với nhau vài cái CF. Đừng để Bong Bong gào thét nữa, tội bả, nhỏ người mà nói lắm nên ko lớn đc mà

thank chủ thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-8-2015 09:33:42 | Chỉ xem của tác giả
Thế đấy, nó gọi là bất chấp tuổi tác đây mà, đây không phải lần đầu nhắc đến cu cậu rồi nhỉ, chắc là muốn hợp tác lắm đây, đứng trên lập trường fan gơ, cho e hỏi chế có nhớ gì đến Song jong ki của e  không vậy hiuhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-8-2015 09:39:05 | Chỉ xem của tác giả
Yeo Jin Goo là ông phim Mứt Cam à mọi người ???  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-8-2015 11:20:16 | Chỉ xem của tác giả
sở thích của chị Phi Công ghê nha, em cũng muốn xem thêm nhìu drama của chị nữa. Hợp tác với ai cũng đc, hihihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-8-2015 13:47:35 | Chỉ xem của tác giả
Mong các cô chú đạo diễn biên kịch nhà sản xuất các kiểu đọc xong bài phỏng vấn của chị làm cho mong ước của chị thành hiện thực...hhaa... Cứ nhắc thằng nhỏ kiểu vầy làm thằng nhỏ ở nhà hắt xì quài luôn
Nghĩ cảnh có tiền bối xinh đẹp tài năng zui tánh thích mình rồi phỏng vấn nhắc tới mình rồi thì muốn hợp tác chung đồ, cái cảm giác ấy, thích muốn chớt
Hi vọng sẽ sớm thấy chị với Bé Goo (nói chứ giờ nhìn thằng nhỏ lớn lên đôi khi cũng bất giác kêu là oppa chứ đùa) sẽ hợp tác trong một bộ phim trong tương lai.
P/s: Cũng hi vọng chị với anh nhà e tái ngộ nữa...
Tks My My dịch news...kaka...

Bình luận

Haha..cứ réo thằng nhỏ quài vậy là sẽ được thỏa lòng=))))  Đăng lúc 26-8-2015 03:32 PM
Bo Young hay đóng điện ảnh =)) mong là có ai hốt 2 người đóng chung cho cổ thõa lòng fan girl=))  Đăng lúc 26-8-2015 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-8-2015 14:41:14 | Chỉ xem của tác giả
Nghe PBY thích Yeo Jin Goo với nhắc em nó hoài cũng lạ
Hình như PBY có vẻ muốn đóng phim chung với em nó lắm rồi
Haha, PBY trẻ mà, có đóng cặp với nhau nhìn cũng k chênh lệch mấy đâu nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-8-2015 19:52:48 | Chỉ xem của tác giả
trời cô hạt đậu bé xíu xinh quá!