Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3764|Trả lời: 21
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young thực sự rất muốn hợp tác cùng Yeo Jin Goo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-8-2015 13:58:26 | Xem tất |Chế độ đọc

Bộ phim truyền hình "Oh My Ghost" đã chính thức kết thúc vào thứ 7 tuần trước và nữ diễn viên chính Park Bo Young gần đây đã có cuộc phỏng vấn về bộ phim, cô đã tiết lộ mong muốn hợp tác cùng nam diễn viên Yeo Jin Goo.

Park Bo Young cho biết : "Tôi cảm thấy có lỗi với Yeo Jin Goo vì tôi đã nhắc tên cậu ấy nhiều lần như vậy.Nhưng tôi thực sự rất muốn hợp tác cùng cậu ấy và tôi cũng rất quý cậu ấy.Ngày nay, mọi người thường gọi người khác giới là "oppa"  mà không cần chú ý đến tuổi tác chỉ cần cậu ấy đẹp trai là được. Vì vậy mà nhiều người đang gọi Yeo Jin Goo là oppa. Tôi cũng thích cậu ấy nhiều lắm và tôi còn tìm kiếm thông tin của cậu ấy nữa.

Cô cũng chia sẻ : "Cậu ấy được rất nhiều fans trẻ tuổi thích và các nuna lớn tuổi cũng thích cậu ấy, và họ cũng gọi cậu ấy là oppa.Tôi tìm hiểu cậu ấy qua internet, xem tác phẩm sắp tới của cậu ấy là gì.Tôi cũng có xem phỏng vấn nữa và tôi nhận ra rằng cậu ấy rất giỏi ăn nói."

Cre : kpopfighting
Trans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Aqua + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 14:46:21 | Xem tất
Lại nhắc nữa
Jin Goo à, mau mau mà tìm 1 phim nào đó mà Bo Young có thể đóng nữ chính cùng JG đi thôi, không thì noona này còn nhắc đến cậu em JG nữa.
Giờ lại còn đòi gọi là JG oppa nữa chứ, vui tính quá đi.
Thanks chủ thớt

Bình luận

hay mắc cỡ thì phải qua tay các noona trị cho hết mắc cỡ luôn, =))))))))))  Đăng lúc 25-8-2015 09:23 PM
Jin Goo cũng hay mắc cỡ lắm nuna ahhhhh :)))))  Đăng lúc 25-8-2015 07:07 PM
ờ, BY cứ đòi đóng với em nó mãi thôi, nên ss cũng mong có ngày chị em đó đóng couple lắm! bạn JG man lắm, nên cứ lái máy bay thoải mái =))  Đăng lúc 25-8-2015 04:13 PM
vụ ảnh ọt với ss Na ngắm zai đẹp em đọc chỗ nào quên mất tiu rồi :v  Đăng lúc 25-8-2015 03:45 PM
tưởng tượng thằng bé đang đọc tin này ngồi cười tủm tỉm xấu hổ cute chít đi được ss ạ *mơ màng*  Đăng lúc 25-8-2015 03:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 15:43:50 | Xem tất
haha, còm bên kia xong out đi ra
đến lúc vào lại thấy em mời news, nhìn cái tít xong giật mình
đọc xong thì lăn ra cười
tối nay chắc ss phải đi chơi lô đề thôi em ạ
đúng rồi, mắm hường Yona nói là cấm có sai
"tất cả những ai đệp zai đều là oppa của em hết "
đợi em Jin Goo lớn thêm vài tuổi nữa, đệp zai như nam thần (bây giờ mới đẹp cỡ nam vương thôi)
rồi hãy đóng 1 phim thật hay với Bo cute nuna nhé

còn vụ Bo cute với bạn nhà em
ss chưa nghĩ tới bao giờ
cơ mà em nói xong ss ngồi tưởng tưởng ra cũng thấy đệp đôi phết
hay là PBY với Suk già nhà ss tái hợp thêm bạn Ngố nhà em vào thành chuyện tình tay ba gay cấn có vẻ hay đấy

Bình luận

hơ hơ, ai bảo giai già có đội fan girl toàn mê giai trẻ đẹp, mỗi lần thấy giai trẻ đẹp là lơ luôn giai già đi mà =))  Đăng lúc 25-8-2015 06:43 PM
=)) 2010 ấy ss..giờ nhìn lại 2 người khác lắm =)) đẹp zai đẹp gái ra phết :v  Đăng lúc 25-8-2015 06:31 PM
@Mjra: thế hở em.ss mới xem OMG là phim đầu tiên của PBY nên ko bít.Vậy thì làm 2 quả tái ngộ tái nạm đồng thời càng hay đấy :)))'  Đăng lúc 25-8-2015 06:25 PM
@ss Pucca: em bít già nhà này ko đấu nổi với zai trẻ rồi :)))  Đăng lúc 25-8-2015 06:23 PM
@Ohlala : đóng chung rồi ss ơi ^^"Jungle Fish" 2 bé đóng chung nhau oy..ss Gem cũng muốn BY đóng vs bé lần nữa lắm..-))  Đăng lúc 25-8-2015 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 18:59:34 | Xem tất
Ô hô lại nhắc đến JinGoo à chẳng biết cậu em thấy sướng hay gì nữa
Young nó thích quá mà nên chẳng ngại ngần gì luôn rồi. nếu có dịp tham gia dự án phim ảnh với nhau thì còn gì bằng nữa. diễn xuất của cả 2 chị em đều rất tuyệt mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 18:59:43 | Xem tất
Mình vẫn còn đắm Chef và Bong lắm, cơ mà nàng Bo Young này đi đến đâu cũng đòi đóng chung với Jin Goo hết à, nghe vụ này rất nhiều rồi hehe.

Jin Goo à, đàn chị xinh yêu đến thế cứ ngỏ lời, sao không sớm đáp lễ chút đi nào.

Bo Young và Jin Goo mà diễn chung thì cũng tốt lắm đây. Nhưng mà nói thật là mình mong lâu lâu đi chứ giờ mình vẫn thích Hạt đậu nhỏ với Chef, biết là không ship được ngoài đời thì hãy ở lại trong tim mình lâu chút hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 19:05:00 | Xem tất
Để ý thấy tin PBY nhắc về Jin Goo nhiều rồi nhe
Cơ mà cũng biết là mình nhắc nhiều đấy
Jin Goo sao chưa có đáp lời gì lại nhỉ
Em nó đóng vai chính mình thấy cũng ok quá. 2 ng hợp tác với nhau thì chắc phim hay đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 19:08:06 | Xem tất
Xem lại cái video chị Young trao giải cho Jin Goo còn bé
mà giờ bạn yeo lớn như thế rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 19:23:33 | Xem tất
xinh quá đi mất thôi hơn kém nhau 7 tuổi mà Jin Goo nay đã lớn nhanh như thổi
mà ship cặp với Seung Ho hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 20:26:00 | Xem tất
Kinh đây, bé PBY lại có gu thích zai trẻ à, hehe, em đừng quên là first kiss màn ảnh của em là với Chef à na, anh ý tuổi tuy có tý già nhưng mà mặt trẻ măng à, rồi lại còn dễ thương nữa, lại có cái biểu cảm yêu thương tràn trề, chemistry hoàn hảo nữa.
Anw, chờ đợi các dự án mới của em, vì bị đắm đuối chất giọng siêu dễ thương muốn tan chảy của em rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 21:29:47 | Xem tất
Thôi rồi em tôi nó cuồng Yeo Jin Goo dã man luôn.
Cứ mở miệng ra PV là đòi đóng chung với Yeo Jin Goo mới chịu.
Chị đây thích cả 2 đứa lắm, nên 2 đứa sớm đóng chung với nhau 1 phim đi nha.
Nhưng ko cho đóng couple mà cho đóng chị em đi cho em Bo Young tức chơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách