Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nbvy97
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young thừa nhận cô đã để ý Park Hyung Sik từ ngày còn trong ZE:A

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-4-2017 13:01:02 | Xem tất
ta muốn ship cặp này ghê. dù gì PBY cũng đã theo dõi Park Hyung Sik từ ngày cậu ấy ở trong ZE:A cơ mà. cả 2 người đều tung hứng khen ngợi lẫn nhau. các cảnh hậu trường lại ngọt ngào quá đỗi.
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 14:41:46 | Xem tất
Hai anh chị này cứ đi thả thính nhau khắp nơi luôn nha, có khi nào yêu nhau thật rồi không. Nghi lắm.
Ji Soo, có lẽ vì cậu ấy có chị gái, nên cậu rất giỏi trong việc chăm sóc người khác. Ji Soo luôn sử dụng giọng điệu lẽ phép với tôi cho đến cuối cùng; trong khi Park Hyung Sik lại nói chuyện với tôi bằng một giọng thân mật.

Đang đọc thì thấy đoạn này. Có khi nào đây chính là lý do Kim Ji Soo mãi mãi là kiếp nam phụ đáng thương nhất không.
Không biết đến bao giờ ảnh mới thoát kiếp nam phụ được đây. Dạo gần đây tin hẹn hò của bạn thân cũng bị gọi hồn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 15:43:38 | Xem tất
Liên quan đến ánh nhìn ngọt ngào của Park Hyung Sik khiến cho nhiều người tin cả hai đang hẹn hò, Park Bo Young trả lời, "Tôi không phải là người duy nhất Park Hyung Sik nhìn như thế. Cậu ấy thậm chí còn nhìn các diễn viên nam như thế. Bản thân cậu ấy đã có sẵn ánh nhìn ngọt ngào đấy rồi. Nếu cậu ấy nhìn tôi như thế, chắc tôi sẽ ngất mất. Nhưng mà cậu ấy còn nhìn đạo diễn như thế cơ mà."

Zời ơi, ai ai Min Min cũng thả thính được với ánh mắt nồng nàn thế thì chết mất, Thật là biết cách giết người k dao mừ
Cả 2 bạn đẹp đôi quá nên cứ mong sẽ hẹn hò thật, đang hy vọng lắm lắm vì mới đây có couple 90-94 công khai thì 90-91 nhằm nhò gì. Ship Ship Ship!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 17:00:56 | Xem tất
dạo này đôi Sung Kyung và Joo Hyuk xác nhận hẹn hò, cư dân mạng đang mong hai người đến với nhau lắm đây, mà phải công nhận là bạn Sik đổ đứ đừ chị rồi ấy chứ, thồi ta ráng chờ, biết đâu 6 tháng sau lại có tin mừng như Kình Tạ thì sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 20:19:32 | Xem tất
Là 2 người đang thả thính cho nhau hay đang thả thình cho các shipper vậy
Đừng làm con dân phải phát cuồng vì 2 người chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 22:09:44 | Xem tất
Nếu xong phim mà hẹn hò luôn thì tốt quá, đôi nào diễn ăn ý cũng muốn họ thành đôi, nhưng nếu diễn xuất giỏi thì phim nào cũng ăn ý làm sao thành đôi hết đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 22:58:09 | Xem tất
Kiểu hai người này để ý đến nhau từ lâu rồi ấy. Hyung Sik cũng nói anh ý ngưỡng mộ Bo Young từ lâu rồi. Ôi yêu Bo Young quá, kiểu cô gái bé nhỏ đáng yêu kinh khủng nhưng kiểu sống khép kín dễ bị tổn thương ấy. Nhưng chị sống rất tình cảm và quan tâm đến mọi người nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2017 13:40:47 Từ di động | Xem tất
Hồi giờ Bo rất kín tiếng và hầu như chưa dính tình ái nào và luôn chủ động phủ nhặn chuyện tình cảm với bạn diễn . Nhưng lần nay tui thấy Bo rất khác đó nhen từ trong BTS phim tui thấy Bo như gặp đúng ng đúng thời điểm và tui thấy Bo thật sự tỏa sáng trong niềm vui bên Sik .... Sik luôn dẹo bên Bo ko rời , chăm Bo đến nỗi luôn cưng nựng .Thiệt tình Bo ah Sik nhìn ai cunh34 dẹo theo kiểu mè nheo nhí nhố còn vế Bo thì Sik nhìn muốn rốt tròng đó Bo , tui thấy rất kháv ko phải vì iu 2 ng mà tui đã xem nhiều phim có Bo và Sik nên Sik đối vối Bo rất khác từ ánh mắt đến hành động tay chân cứ muốn nựng ẻm của Sik
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2017 11:16:25 | Xem tất
Min Min thả thính tất cả mọi người chứ không riêng gì Bong Bong ôi nghe như giấm chua cũng muốn 2 người thành đôi như cặp Kình Tạ lắm xong rồi cậu Ji Soo thành bóng đèn quốc dân luôn í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2017 21:13:10 | Xem tất
Thôi cứ thích nhau đi cũng đc, ko cần công khai nếu ko muốn cũng đc, nhưng ko yêu nhau thì hơi bị phí đấy hai bạn ơi , cứ yêu đi fan sẽ nhiệt tình vun vén
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách