Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2348|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young so sánh vẻ đẹp của mình với Song Hye Kyo và nói rằng sự nổi tiếng chỉ là tạm thời

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Park Bo Young đã cởi mở chia sẻ vẻ đẹp và sự nổi tiếng của chị trong một cuộc phỏng vấn gần đây.

Khi được yêu cầu đánh giá vẻ đẹp của chính mình, chị trả lời: "Tôi đã từng nhìn thấy chị Song Hye Kyo một lần và chị ấy rất xinh đẹp. Chị ấy để mặt mộc còn tôi đã trang điểm rất kỹ, nhưng chị ấy nhìn vẫn xinh đẹp hơn tôi. Sau khi nhìn thấy chị ấy, tôi luôn tự nhủ rằng mình nên tập trung vào diễn xuất của mình. Đó là lý do tại sao tôi luôn làm việc thật chăm chỉ [như một nữ diễn viên]."

Park Bo Young sau đó đã phản ánh về sự nghiệp diễn xuất của mình và bộ phim "Scandal Makers" mà chị quay năm 2008 đã giúp cô nổi tiếng. "Bộ phim "Scandal Makers" đã thành công hơn tôi tưởng. Trong giai đoạn đó của sự nghiệp của mình, những người xung quanh tôi đã cảnh báo tôi rằng có thời điểm đi lên thì cũng sẽ có thời điểm đi xuống. Sau 'Scandal Makers', tôi tiếp tục đi xuống một thời gian. Khi tôi bị mắc kẹt trong một vụ kiện lớn với công ty trước đây của tôi, tôi đã nghiêm túc suy nghĩ rằng sự nghiệp của tôi đã kết thúc. Tôi thực sự biết ơn sự nổi tiếng của "Strong Woman Do Bong Soon" nhưng tôi biết đó chỉ là tạm thời", chị bày tỏ.

Đây không phải là lần đầu tiên Park Bo Young chứng tỏ được tính cách khiêm tốn của mình. Trước đây, chị cũng đã cởi mở để chia sẻ rằng chị đã bị bắt nạt ở trường trung học, gần như từ bỏ diễn xuất, giải quyết những lời bình luận ác ý, và có lòng tự trọng thấp.

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-4-2017 11:58:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đó là lý do vì sao mình thích Bo Young, chị luôn chân thành, thẳng thắn và vô cùng khiêm tốn. Hy vọng Bo Young sẽ còn thành công hơn nữa trong tương lai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-4-2017 12:03:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Young trẻ lâu thâth đấy. nhìn bả ai bảo là 27 roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-4-2017 12:24:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cô gái ơi, cô gái luôn tự ti về vẻ ngoài của mình cớ sao lại so sánh mình với vẻ đẹp gây thương nhớ của sis Song Hye Kyo chi vậy chỉ làm cô gái nghĩ suy nhiều hơn thôi. Đọc các bài phỏng vấn gần đây, mình đã rất lo lắng vì cảm giác Bo young đang trong thời gian bị áp lực, trăn trở rất nhiều. Nhưng mình cũng đọc được rằng nếu bạn thẳng thắn chia sẻ những lo lắng của mình với người khác thì bạn vẫn đang ổn và sẽ biết cách vượt qua nó nên mình cũng thấy an tâm hơn. Cô gái nói sẽ yêu bản thân mình hơn nên hãy nghĩ ngơi thật nhiều, làm thật nhiều những gì mình muốn làm và trở lại đầy rạng rỡ nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-4-2017 13:31:07 | Chỉ xem của tác giả
2 người mỗi người mỗi vẻ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-4-2017 14:44:29 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ và càng yêu thêm cô gái bé nhỏ này
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-4-2017 15:25:56 | Chỉ xem của tác giả
Biết là bé Park Bo Young khiêm tốn, nhưng qua đây cũng đủ để thấy rằng Song Hye Kyo đẹp lấn át thế nào. Dù sao thì 2 người cũng chênh nhau quá nhiều tuổi nên so sánh luôn là khập khiễng. Song sự nổi tiếng của Park Bo Young thì không thể nói là nhất thời được. Dù sao những bộ phim bé đóng đều thu hút rất nhiều người xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-4-2017 17:07:34 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự cảm thấy Bo Young sống rất đẹp ấy, kiểu khiêm tốn chăm chỉ khép kín sống nội tâm. Nhưng có vẻ chị hay tự ti về vẻ đẹp của bản thân. Nhưng chị thực sự xinh đẹp mà, kể cả mặt mộc đều cưng không chịu được ấy. Chị cứ giữ vững phong độ là được và đừng sống áp lực quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-4-2017 17:55:48 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Young luôn làm việc chăm chỉ, mà lại rất khiêm tốn, chúc chị sẽ gặp nhiều may mắn và thuận lợi trên con đường sắp tới, luôn ủng hộ chị. Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-4-2017 18:05:35 | Chỉ xem của tác giả
Không có diễn viên nào mà tất cả tác phẩm đều thành công rực rỡ hết. Thậm chí có những người trầy trật mãi mới có được vai diễn để đời sau nhiều năm hoạt động nghệ thuật. Bo thực sự rất may mắn vì có được những tác phẩm tốt ghi điểm với công chúng. Có lẽ bản cũng tự thấy sự may mắn của mình nên hết sức khiêm nhường và nỗ lực. Còn về ngoại hình thì chả hiểu sao bản lúc nào cũng cho mình ko xinh đẹp trong khi tụi con trai thích vẻ đẹp của nàng lắm đấy, nhất là trai Việt Nam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách