Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hangmc
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Park Bo Young 박보영 - Parklovely, cô gái bỏ túi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-12-2012 08:35:21 | Xem tất
Nhà em Bo Young mình sao hiêu quạnh za nè.... nhà Ki oppa xôm tụ lắm mà.... mình từ nhà Ki oppa qua đây góp gạch xây nhà cho em Bo Young đây nè,hihiih...
Em Young nhà mình xinh đẹp, trong sáng, giọng nói gây nghiện, tính tình ôn hòa khiêm tốn mà lại không chịu đóng drama nên tên tuổi chỉ gọi là nổi chứ chưa nổi như cồn . Em ý mà chjiu đóng drama chắc nỏi ầm ầm.
Khả năng diễn xuất dư thừa thế kia mà.hihi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2012 08:40:27 | Xem tất
Park Bo Young và Kim So Huyn ai mặc đẹp hơn.
Park Bo YOung và Kim So Huyn mặc một bộ vấy giống nhau 90% nhé mọi người.
Tình cờ lên mạng đọc bài sao dự lễ Melon phát hiện ra đăng lên nhà cho xôm tụ nhé hihihii. Mọi người cùng vô nhận xét xem em nào mặc đẹp hơn nhé.
Đầu tiên là Bo Young mặc trong buổi họp báo phim hoạt hình Rio do Bo Young và Joong Ki Oppa lồng tiếng nhé.

Tiếp theo là pé So Huyn mặc trong lễ Melon hôm 14/12/2012 nè

****Mọi người cùng xem và nhận xét nhé! Chúc cả nhà vui .
P/S: Mình vote cho Bo Young nhé dù cả hai em đều xinh hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2012 22:25:24 | Xem tất
SS này xinh xắn, tròn trĩnh, đáng yêu thật,
em thích ss trong "người sói" lắm, ss nhập
vai hoàn hảo thật, mong rằng ss sẽ xuất hiện
nhìu hơn trong drama nữa nha!

Bình luận

hj, sẵn sàng  Đăng lúc 16-12-2012 04:00 PM
uh em thuong xuyen vao ung ho ss nay nha e  Đăng lúc 16-12-2012 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2012 15:52:41 | Xem tất
@.@ BO YOUNG VÀ MINHO SHINEE THAM GIA SHOW THỜI TRANG CỦA ANDRE KIM

cr: google search

Bình luận

thank e nha  Đăng lúc 16-12-2012 09:01 PM
thế ss ghi cr: google search ^^  Đăng lúc 16-12-2012 08:49 PM
ss lay tum lum, o google do .... hic lan nay bỏ lần sau ss ghi được ko e  Đăng lúc 16-12-2012 08:42 PM
là chỗ ss lấy ảnh á, ví dụ ss lấy ở web soompi.com thì ss ghi cr: soompi :D  Đăng lúc 16-12-2012 08:40 PM
NGUON ANH LA SAO HA GAVN... HOM BUA BE JENNY CHI MINH UP LEN UPANH.COM  Đăng lúc 16-12-2012 04:07 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 2 Cảm ơn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2012 19:39:08 | Xem tất
iu unnie Bo Young từ sau khi biết phim "A Werewolf Boy" <3
unnie xinh, dễ thương, lại khiêm tốn nữa :-* hơn mình có 1 tuổi à :x
vào góp gạch cho nhà Bo Young nào \m/

Mong unnie sẽ tham gia đóng cả drama nữa <3 chờ tin mới của Bo Young :x

Bình luận

BY co dong speed scandal do em , sieu hay, em cung coi di nhe hihi....  Đăng lúc 16-12-2012 07:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2012 19:58:46 | Xem tất
****Buổi phỏng vấn giữa TeenTop và Park Bo Young****

TeenTop, nhóm nhạc mới trở lại với ca khúc chủ đề “Don’t Wear Perfume“, gần đây đã có buổi gặp mặt với diễn viên Park Bo Young và cùng thảo luận về         việc họ hiểu phụ nữ như thế nào.
Bo Young đã gặp các chàng trai tại phòng tập của họ tại trụ sở chính của T.O.P Media. Tất cả họ đều mỉm cười khi chuẩn bị lên ảnh. Mặc dù TeenTop xuất hiện trong hình ảnh mặc quần áo phụ nữ và mang giày cao gót, nên để tìm hiểu họ thực sự hiểu về phụ nữ như thế nào, nên chương trình đã được chia làm hai phần. Phần 1, trả lời một câu hỏi của Park Bo Young, và phần hai, họ có cơ hội dạy vũ đạo của “Don’t Wear Perfume” cho nữ diễn viên xinh đẹp.
Với câu hỏi của mình, Bo Young đã hỏi các chàng trai về việc họ sẽ làm để chiếm được trái tim của một phụ nữ lớn tuổi hơn mình và chỉ coi họ như những cậu em dễ thương. Thành viên Niel đã trả lời: “ Tôi nghĩ rằng, điều quan trọng nhất là cho cô ấy thấy rằng mình là một người đàn ông, tôi có thể dẫn dắt hay đối xử khiến cô ấy thấy mình chính là người phụ nữ đó. Ví dụ, nếu chúng tôi cùng đi xem phim, tôi có thể lựa chọn trước bộ phim chúng tôi sẽ xem trước khi đến.”  Các thành viên còn lại cũng đồng ý với ý kiến này.
Changjo, người được cho là rất được những phụ nữ hơn tuổi yêu mến trả lời: “ Tôi nghĩ, quan trọng nhất là hãy đối xử tốt với cô ấy. Nhưng một lúc nào đấy, bạn nên giả vờ đang gặp khó khăn để … nhận sự quan tâm của cô ấy.” Chia sẻ kinh nghiệm với các thành viên của TeenTop.
Trong phần 2, Bo Young có cơ hội được học vũ đạo của  “Don’t Wear Perfume“ từ các thành viên của TeenTop. Cô được khen ngợi là học rất nhanh khi đã quen với các bước di chuyển trong vòng 10 phút. Các thành viên của TeenTop cũng rất ấn tượng khi biết rằng Bo Young thuộc lời bài hát của mình và thể hiện sự trân trọng  với điều đó.

Hậu trường của <TEEN TOP & Park Bo Young “Shall We Dance?”> sẽ được tiết lộ vào ngày 11 tháng Tám trên trang chính của ” The Star”.
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=sptBFTMMQTE
http://youtu.be/Z9h5bqCaQLk
Nguồn: http://kpop.teen9x.vn/showbiz/bu ... p-va-park-bo-young/
Link: Allkpop
Vtrans:Kiki_lala@kst

Bình luận

sao mình up clip từ youtube ko được nhỉ  Đăng lúc 16-12-2012 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2012 20:35:24 | Xem tất
Park Bo Young mặc cảm về chiều cao

Ngày 23/11, đoàn làm phim “Werewolf boy” đã tổ chức bữa tiệc nhỏ mừng bộ phim đạt kỉ lục về người xem tại một địa điểm gần Jongno Seoul, nữ diễn viên Park Bo Young cũng tham gia. Trong bữa tiệc cô đã đề cập đến mặc cảm cá nhân về chiều cao khiêm tốn của mình.
Nhận được nhiều lời khen về khuôn mặt nhỏ nhắn, đáng yêu nhưng Park Bo Young đã trả lời rằng: “So với việc sở hữu gương mặt nhỏ tôi luôn muốn chiều cao của mình tăng thêm một chút”.
Tiếp đó, cô cũng chia sẻ: “Khi kiểm tra thể hình, so với những diễn viên khác, trông tôi nhỏ bé hẳn, nên tôi không bao giờ chụp hình hai người ”. Khi được hỏi về số đo thật sự, cô đã trả lời rằng: “Trong lí lịch tôi ghi là 1m58, thế nhưng chiều cao thực tế là câu hỏi hơi riêng tư”.
“Park Bo Young dù không cao nhưng vẫn dễ thương!”, “Park Bo Young mà cao hơn chắc trông sẽ lạ lắm!”, “Park Bo Young thay vì cao, cô ấy lại đáng yêu”…là những nhận định của cư dân mạng về điều này.

Nguồn: bntnewsvn.com http://vn.thegioisao.yahoo.com/n ... -cao-035800277.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2012 20:39:05 | Xem tất
“Búp bê” Park Bo Young được yêu mến

Trên màn ảnh rộng, Park Bo Young được xem là thiên thần với lối diễn xuất tình cảm lấy được nước mắt người xem. Trên trang chủ chính thức gần đây của cô một loạt ảnh đáng yêu như búp bê xinh xắn đã được công bố, khiến các fan nam rung rinh. Trong ảnh Park Bo Young cuốn hút với thời trang quần hot-pants gợi cảm và áo không tay, chất liệu chiffon mềm màu vàng và mái tóc dài gợn sóng xõa tự nhiên.
Park Bo Young được chú ý với gương mặt nhỏ đặc trưng, làn da trắng như sữa, đôi mắt tròn xoe và chân thon nuột nà không tì vết. Dù là gương mặt vô cảm nhưng vẫn tỏa ra nét cuốn hút rất đáng yêu. Dáng ngồi trên chiếc ghế không khác gì một cô nàng búp bê đang sống.
Khi xem những bức ảnh đẹp như búp bê của Park Bo Young cư dân mạng đã có những bình luận “Đúng là quá bất ngờ với những bức ảnh búp bê của Park Bo Young”, “Là búp bê xinh đến thế này cơ chứ…”, “Đáng yêu đến mức chỉ muốn bỏ vào túi mang đi thôi”, “Khi thấy cô ấy lên ti vi mẹ tôi luôn cười đấy”, “Nếu mà nói có búp bê người thật thì chính là hình ảnh này đây”, “Diễn viên đáng yêu đến mức ngộp thở”...
Thông qua bộ phim điện ảnh “Wolf Boy” Park Bo Young đã thổi luồng gió mới vào thế giới giải trí và được chứng nhận là thế hệ diễn viên mới thực lực. Ngoài ra cô còn được phong là bảo bối mới của thế giới phim điện ảnh với sự thành công của 2 bộ phim “Speed Scandal” thuộc thể loại hài hước và “Wolf Boy” thuộc thể loại tình cảm. Cả hai đều đứng vị trí số 1 trong tổng doanh thu phòng vé
Park Bo Young đảm nhận với vai trò MC của chương trình “Great Expectations Arirang” đài MBC phát sóng ngày 06 tháng 12
Nguồn: bntnewsvn.comhttp://vn.thegioisao.yahoo.com/n ... %BFn-043700235.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2012 20:44:54 | Xem tất
Sao "Wolf Boy" Park Bo Young đẹp tựa "thiên thần ngái ngủ"
(Nhanh1s.vn) - Nữ diễn viên "Wolf Boy" đẹp trong sáng, thánh thiện trong chiếc áo sơ mi nam, không khỏi khiến ta run rẩy cảm giác muốn được chở che cho một thiên thần đang ngái ngủ.

Nguồn: ngoisao.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2012 20:54:08 | Xem tất
Park Bo Young và Song Joong Ki
Trong chương trình “Love Game” của Park So Hyun phát sóng hôm 16/11 trên đài radio  SBS Power FM 107.7MHz, nữ diễn viên Park Bo Young chia sẻ về sự thành công của bộ phim “Wolf Boy” là nhờ mối quan hệ thân tình tuyệt vời với  bạn diễn Song Joong Ki.

(Theo Korea)

Người dẫn chương trình radio này là Park So Hyun hỏi thăm Park Bo Young: “Cảnh nào trong phim là khó khăn nhất đối với cô?”. Park Bo Young đáp: “Đó chính là cảnh quay tôi tát vào má Song Joong Ki. Thật sự quá khó cho tôi khi đấy là lần đầu tiên mà tôi đánh một ai đó. Tôi thậm chí còn nghĩ sẽ dễ dàng cho hơn nếu bị một ai đó đánh”.

Cô nói thêm: “Tôi nghĩ mình đã tát Song Joong Ki trên dưới 30 lần nhưng anh ấy không giận mà còn cố gắng giúp tôi cảm nhận và diễn xuất phân đoạn đó thật xúc cảm. Trong một cảnh khác khi cõng tôi trên lưng, anh ấy còn tỏ ra lo lắng cho tôi hơn chính mình. Anh ấy thực sự rất tốt và chu đáo. Tôi chẳng thể nói hết lời cảm ơn dành cho Song Joong Ki”.

“Wolf Boy” với sự góp mặt của Song Joong Ki và Park Bo Young đang trở thành bộ phim ăn khách nhất của điện ảnh Hàn khi vượt quá 5 triệu lượt xem hồi cuối tuần qua.

nguồn :netlife.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách