Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3451|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young, Park Bo Gum tham dự công chiếu VIP "My sassy girl 2"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-5-2016 21:29:35 | Xem tất |Chế độ đọc
Tối nay, tại rạp Lotte Cinema ở Gwangjin, Seoul, Park Bo Young, Park Bo Gum cùng nhiều nghệ sỹ đã tham gia buổi công chiếu VIP bộ phim "My sassy girl 2" có sự tham gia của diễn viên Cha Tea Huyn.

Park Bo Gum được biết đến là một ngôi sao đang nổi thuộc công ty Blossom Entertaiment do diễn viên Cha Tae Huyn tham gia sở hữu còn Park Bo Young được biết đến không chỉ là bạn diễn trong movie đình đám một thời "Speedy Scandal" (Ông ngoại tuổi 30) mà còn là một người em vô cùng gần gũi, thân thiết và gắn bó với gia đình của diễn viên Cha Tae Huyn. Thậm chí anh Cha còn từng trả lời phỏng vấn rất ghen tỵ bởi vợ anh có nhiều lúc còn thể hiện yêu quí và ưu ái Park Bo Young hơn anh Cha.

Cùng ngắm thêm hình ảnh của 2 chị em cùng họ, cùng tên lót và có cùng sự mến mộ, yêu quí dành cho đàn anh Cha Tae Huyn nhé

Park Bo Young

Park Bo Gum
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 11-5-2016 21:34:31 | Xem tất
Dì ghẻ Cha (sao hôm nay dì ghẻ đẹp chai quá vậy, nhìn không nhận ra)

Dàn cast:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2016 21:34:55 | Xem tất
Xem pic đầu xong, mình nghĩ sao nhà đài không mới 2 bạn trẻ Park này cùng hợp tác trong một bộ drama sắp tới nhể :3

Chúc cho phim của vợ lẻ Cha đứng đầu phòng vé nhá

Mà sao bạn không thêm ảnh của một số nghệ sĩ khác nữa

Bình luận

Bạn thông cảm, tui ko biết nhiều tên nghệ sỹ Hàn lắm, nhỡ viết vô mà sai có khi bị ăn chửi á. Nhờ các bạn khác đăng hộ vậy :D  Đăng lúc 11-5-2016 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2016 21:48:17 | Xem tất
Trời ơi pic cuối của PBY thề là y hệt Ki phiên bản nữ luôn đó

Xưa xem Ông ngoại mê BY với thằng nhỏ như điếu đổ luôn, chú Cha yêu quý cô ấy vậy thì hốt cô ấy về nhà luôn đi

Thề là nhìn Bo nhỏ nhắn trẻ măng đến mức PBG vốn cũng trẻ mà vẫn thấy dừ hơn Bo lun chời ơi

Bình luận

Nhầm, bên soompi chỉ có R2R thôi, Hwan là ai, Sun là ai, tôi không nhớ =)))  Đăng lúc 11-5-2016 10:02 PM
hơ hơ thread HwanSun shipper soompi thẳng tiến =)))  Đăng lúc 11-5-2016 09:59 PM
Tôi chỉ thích ảnh concert thôi, ko thích phim gì hết =))  Đăng lúc 11-5-2016 09:56 PM
quần áo gì chữ kí đó là đệp rồi =)) đợi có phim tha hồ mà chế thay quần chứ lo gì =)))  Đăng lúc 11-5-2016 09:54 PM
Tôi tưởng cô chui vô đây vì cái chữ ký của tôi *khoe một tí*. Về nhà hỏi xem có ai may cuần giúp tôi ko? tôi muốn mặc cuần mới =)))  Đăng lúc 11-5-2016 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2016 22:40:26 | Xem tất
nàng Bo tháng này đi xem phim VIP nhiều nha
tuần trước thì đi xem Phantom Detective của đạo diễn Jo Sung Hee
tuần này thì đi của anh Cha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2016 23:37:30 | Xem tất
ôi nhìn Bo Young xinh quá )
hồi xem Oh My Ghost thấy chị yêu dã man
mong là phim này của anh Cha sẽ thành công ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 00:22:03 | Xem tất
Park Bo Young lúc nào cũng xinh quá
đi ủng hộ bộ phim của chú Cha rồi,
chúc phim của chú thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 06:02:28 | Xem tất
Bộ sậu 2D1N không đi đủ nhỉ
thiếu chú gian xảo với Jong Min ngố tàu rùi
ấy thế mà hôm sis Han Hyo Joo ra mắt Love, Lies lại không vắng một ai luôn
đến chú Joo Hyuk còn đi thì phải
đúng là trọng sắc khinh bạn mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 08:35:37 | Xem tất
Đùa, không biết là bo gum cuồng màu hồng,hay stylist của em nó cuồng màu hồng nữa
Mặc màu hồng thì cũng đẹp, nhưng mà ngán mắt rồi
Bo Young vẫn xinh quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 08:57:26 | Xem tất
Bạn Gum già dặn ghê á, hôm nọ đã thấy già hơn bạn Ki rồi, hôm nay báo viết ngắm 2 chị - em thì buồn cười muốn sặc. Cái mặt vậy mà bắt làm chị người ta thiệt tội cho em Young quá
Hèn chi báo Hàn cứ tôn vinh Ki - Young là cặp đôi kim đồng ngọc nữ, quá chuẩn còn gì

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách