Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2176|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young không thể ngừng ngắm nhìn Hyung Sik khi giả trang con gái

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Hyung Sik gần đây đã giả trang thành con gái trong bộ phim "Strong Woman Do Bong Soon" của JTBC và người bạn diễn Park Bo Young không thể ngừng ngắm nhìn anh.

Vào ngày 07/03, nhân viên đã phát hành một video hậu trường cảnh quay, đoạn video là phân cảnh Park Hyung Sik biến đổi thành "Min Sook", anh đội tóc giả, mặc bộ váy hoa và mang giày cao gót.

Cảnh mà các diễn viên đang chuẩn bị cho chính là một giấc mơ mà Do Bong Soon (do Park Bo Young đóng) mơ thấy một phiên bản nữ của Ahn Min Hyuk (do Park Hyung Sik đóng) quyến rũ In Gook Doo (do Ji Soo đóng).

Park Hyung Sik rất lo lắng về ngoại hình của mình và nói, "Tôi đã được yêu cầu sử dụng một bộ tóc giả dài, nhưng chúng tôi đã thay đổi vào phút cuối vì tôi muốn nhìn giống như Do Bong Soon. Điều này sẽ làm cho Park Bo Young cười, đúng không?"

Đúng lúc đó nữ diễn viên đã đi đến phòng chờ của bộ phim, bật cười và bình luận, "Nhìn từ phía sau trông em rất đẹp."

Sau khi hoàn thành việc trang điểm, Park Hyung Sik chuẩn bị cho cảnh quay, và Park Bo Young không thể để mắt tới "Min Sook." Chị nhìn anh khi anh ngồi xuống bên cạnh, và không thể ngừng cười khi chị chỉ ra phần lưỡi gà của anh cứ nhô lên.

Chị đã vuốt mái tóc của của cậu ấy và nói, "Em thậm chí có đánh má hồng và chuốt mascara trên. Nhìn em đẹp quá!" Khi Park Bo Young gọi "Min Sook", Park Hyung Sik cũng hùa theo và trả lời "Vâng, unni", đó là từ mà con gái sử dụng khi gọi người con gái khác lớn tuổi hơn.

Sau khi quay xong, Park Hyung Sik nói, "Tôi nghĩ tôi đã làm tốt. Bạn sẽ không được nhìn thấy tôi mặc quần áo như một người phụ nữ trong tương lai đâu nên đừng quên khoảnh khắc này nhé."

Chúng ta không thể ngừng ngắm nhìn vẻ đẹp của Park Hyung Sik khi trở thành Min Sook!

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-3-2017 10:08:12 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn này trong phim coi mà mình ôm bụng
tại sao Ji Soo lại lạc vào 1 bộ phim biến thái như thế này :v tội ẻm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-3-2017 10:59:01 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh này cực kỳ buồn cười luôn ấy
cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-3-2017 12:01:20 | Chỉ xem của tác giả
ôi 2 bạn trẻ dễ thương quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-3-2017 12:19:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hậu trường nhìn iu chết đi được à. Nhìn mặt bạn Shik tỉnh chưa kìa hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-3-2017 13:35:14 | Chỉ xem của tác giả
Lên phim đã buồn cười rồi nên hậu trường sẽ càng hài hước hơn. Xem cảnh đó mà mình đã cười lăn lộn vì hài. Cảm ơn bạn đã dịch tin rất nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-3-2017 14:26:20 | Chỉ xem của tác giả
3 anh chị đáng yêu quá đi mất, hài quá đi.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-3-2017 14:29:25 | Chỉ xem của tác giả
2  chị em nhà này buồn cười quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-3-2017 16:05:51 | Chỉ xem của tác giả
mới xem hậu truong mà đã thấy hài rồi , hai ban trẻ đóng với nhau hợp ghê.
tks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-3-2017 16:37:08 | Chỉ xem của tác giả
thấy bảo đầu tiên đạo diễn bắt đội tóc dài nhưng Sik thích trông như chị em sinh đôi với Soon cơ
nên yêu cầu đc đội tóc ngắn
nói chung ngoài hóng từng tập ra thì m mong nhất là đôi này nên duyên

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách