Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young: "Khi còn là tân binh, tôi đã bị mắng rất nhiều"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-11-2015 06:16:40 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

"Nghiệp diễn" cũng nghiện đấy bạn ạ. Như PBY nói, cứ sau mỗi bộ phim hoàn thành tôi luôn đắn đo mình có phù hợp với nghề diễn viên không. Thế nhưng kịch bản đến, khát khao hóa thân vào nhân vật, sống cùng nhân vật vượt qua tất cả.

Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 07:25:46 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

cô gái khiến bao nhiêu người mong ước được, 10 năm rồi thấy ngày càng trẻ ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 10:09:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Young nhìn lúc nào cũng đáng yêu và dễ thương hết
Mới coi gần hết phim của Young thôi chứ chưa coi hết được, thích nhất là ở mỗi phim đều đa dạng, khác nhau với diễn xuất tự nhiên.
Chờ phim mới của BY, nếu dc thì làm cái drama đi, Oh my ghost coi mà ngọt ngào muốn chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 10:10:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Tân binh thì ai cũng bị mắng mà ...
Thêm nữa BY dòm bé bé, kiểu dễ bị bắt nạt ...
Anyway ... giờ đã khác, năng lực diễn xuất của BY luôn đứng hàng TOP rồi
Lúc nào cũng hóng phim BY đóng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 10:31:38 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Phải nói năm nay Bo Young hoạt động rất tích cực và được đón nhận nồng nhiệt ở truyền hình và điện ảnh
thật ra thời gian đầu mới vào nghề, ai chẳng mắc sai lầm và bị la quan trọng là bạn rút kinh nghiệm, vượt qua những sai phạm ấy
Nụ cười tỏa nắng của bạn luôn sưởi ấm người đối diện nhưng trong thời gian hoạt động 10 năm qua bạn đã trải qua rât nhiều khó khăn, từng bước từng bước hoàn thiện thiện mình và tiến lên từng bước chậm rãi nhưng chắc chắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 10:35:04 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Xem phim của Bo Young vài lần nhưng Oh my Ghost là đáng yêu nhất, dáng người nhỏ nhắn, xinh xắn, nụ cười tươi tắn, đáng yêu thôi rồi. 26 rồi mà như 20 ấy. Mình nhìn còn thích chứ cho nói mấy zai khác.
Chúc cho phim mới của chị ấy sẽ thành công rực rỡ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 12:22:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

News dài, cám ơn bạn dịch tin. Park Bo Young cũng giống như Park Shin Hye, tuổi đời trẻ nhưng đã 10 năm trong nghề rồi. PBY rất được yêu mến, vừa xinh xắn, dễ thương lại chăm chỉ nữa. Gần đây theo dõi khá nhiều phim của PBY, tuyến nhân vật rất đa dạng. Thích những diễn viên đóng đa dạng vai mà không đặt bản thân mình trong bất kì rào cản an toàn nào. Chúc PBY thành công hơn nữa !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 14:09:35 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

làm gì có ai thành công từ lần đầu tiên nhỉ
cô gái càng nói thế này càng làm mình ngưỡng mộ
chắc hẳn nàng ấy phải nỗ lực nhiều nhiều lắm mới được như ngày hôm nay
mong nàng sớm comeback drama cho con dân đỡ thổn thức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 14:19:10 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Thích Bo Young cực cực luôn
Người đâu mà dễ thương, bé tẹo như hạt tiêu vậy đó, đã thế diễn xuất lại hay, còn luôn khiêm tốn, làm việc chăm chỉ nữa chứ ><
Còn khá trẻ vậy mà đã 10 năm trong nghề rồi đó, thế mới nói để đạt được thành công như bây giờ Bo Young đã phải vất vả như thế nào
Chúc chị gặt hái được nhiều thành công hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 14:35:23 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Thích Bo Young từ hồi người sói í, diễn xuất hay mà lại cực xinh cực dễ thương, như con nít vậy đó
Xem RM, rồi 2ND1 thì thấy tính tình của chị cũng dễ thương chả kém, làm cho cái con tưởng chừng như hcỉ mê trai này cũng phải mê như điếu đổ
Mong là chị sẽ đạt được nhiều thành công hơn nữa trong sự nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách