Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1433|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young giải thích lý do tại sao cô ấy không sử dụng mạng xã hội và tại sao cô ấy có lòng tự tôn thấp

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong một cuộc phỏng vấn vào ngày 18 tháng 4, nữ diễn viên Park Bo Young đã nói về cảm giác của cô đối với việc kết thúc bộ phim "Strong Woman Do Bong Soon" của JTBC, lòng tự tôn, và tại sao cô không sử dụng mạng xã hội.

Nữ diễn viên nói, "Tôi vẫn không thực sự cảm thấy rằng [bộ phim] đã kết thúc. Tôi có cảm thấy điều đó một chút khi chúng tôi xem tập cuối cùng với nhau và mọi người cùng vỗ tay và ôm nhau sau đó. "

Về lý do tại sao cô vẫn không sử dụng mạng xã hội, nữ diễn viên cho biết, "Người hâm mộ của tôi luôn rất thất vọng vì tôi không làm các dự án thường xuyên và vì tôi không sử dụng mạng xã hội. Vì vậy, dạo gần đây, tôi đã sử dụng V Live để tương tác với người hâm mộ của mình. Vì V Live là một chương trình phát sóng, tôi có thể nghĩ về những gì tôi muốn nói và luôn cố gắng nghĩ về những gì tôi nên và không nên nói trong một chương trình phát sóng."

Cô tiếp tục, "Tôi không cẩn thận như người ta trông tôi thế đâu, đó là lý do tại sao tôi chọn không sử dụng mạng xã hội. Thực sự đó là bởi vì tôi không tin tưởng bản thân mình. Tôi cũng rất dễ bị ảnh hưởng bởi cảm xúc của tôi và sẽ bốc đồng hành động theo cảm xúc, đó là một lý do khác tại sao tôi không dùng mạng xã hội. Thay vào đó, tôi viết trong nhật ký hàng ngày. Có rất nhiều lợi ích về việc viết nhật ký. Lúc đầu, tôi bắt đầu viết để chuẩn bị cho các cuộc phỏng vấn nhưng bây giờ tôi viết để mình không quên bất kỳ ký ức quý giá nào. "

Park Bo Young nói rằng cô ấy khá giống với nhân vật của mình và giải thích, "Tôi cũng có lòng tự tôn thấp (như Do Bong Soon). Khi Do Bong Soon có được sự tự tin trong bộ phim, tôi cảm thấy như mình cũng đã đạt được sự tự tin cùng lúc vì vậy tôi thực sự rất thích thú với điều đó. "

Để trả lời câu hỏi tại sao cô ấy có lòng tự tôn thấp, Park Bo Young trả lời, "Tôi nghĩ rằng đó là một thứ gì đó lớn dần lên trong khi tôi tiếp tục làm việc [trong ngành công nghiệp giải trí này]. Tôi luôn nghĩ về cách tôi xuất hiện với người khác và có một gánh nặng đi kèm với điều đó. Ngay cả khi nhận được lời khen, thì với tôi chúng cũng chỉ là những điều mọi người nói để tỏ ra lịch sự với tôi mà thôi. Vì vậy, vào đầu năm nay, thay vì những quyết tâm như 'Tôi sẽ làm thật nhiều dự án trong năm nay', 'Tôi đã quyết định tin tưởng vào bản thân nhiều hơn và yêu thương bản thân nhiều hơn.'

Trong khi đó, bộ phim truyền hình nổi tiếng của đài JTBC "Strong Woman Do Bong Soon" đã kết thúc tốt đẹp với rating ấn tượng và nữ diễn viên Park Bo Young gần đây đã nói về những việc cô ấy sẽ làm nếu cô ấy có siêu năng lực như Do Bong Soon.

Source: Soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-4-2017 09:59:14 | Chỉ xem của tác giả
Chị có những sở thích cổ điển và thiên về nội tâm quá
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-4-2017 10:09:59 | Chỉ xem của tác giả
Chị Park suy nghĩ cẩn trọng ghê. Đúng là làm người nổi tiếng phải luôn cẩn thận trong mọi lời nói và hành động. Mình thấy nhiều người chỉ vì SNS mà gần như đánh mất luôn cả sự nghiệp của mình và luôn bị trì triết mỗi khi xuất hiện. Mình cũng cảm giác chị hợp với việc ngồi viết nhật ký và vui vẻ tận hưởng thời gian mình có hơn là thích chụp ảnh và chia sẻ rộng rãi. Dù buồn vì không được giao lưu với chị nhưng miễn chị vui vẻ là ok rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-4-2017 10:25:00 | Chỉ xem của tác giả
Bo cẩn trọng cũng đúng, hồi xưa quản lý của Bo say rượu lên mxh chỉ trích gay gắt show thực tế mà bả tham gia , bả phải đi xin lỗi và đính chính với chương trình. Mà tui cũng muốn sống lành mạnh, kín tiếng và tận hưởng những thú vui tao nhã như bả, mỗi cái cai mxh mãi ko được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-4-2017 10:28:12 | Chỉ xem của tác giả
Mạng xã hội như con dao 2 lưỡi ý mà
Mong sự nghiệp của Park Bo Young ngày càng phát triển
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-4-2017 11:51:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chỉ mong chị có tài khoản Insta để follow rồi cập nhật những hình ảnh đời thường gần gũi của c thấy gần đây chị cũng chịu livestream trên V live rồi giao lưu cùng fan nữa :3 chia sẻ nhiều thứ lắm. Cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-4-2017 12:36:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Yong có vẻ sống nội tâm ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-4-2017 14:07:44 | Chỉ xem của tác giả
Chúc chị sẽ luôn thành công, làm người nổi tiếng luôn phải chịu áp lực, hãy mạnh mẽ lên chị,thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-4-2017 16:08:37 | Chỉ xem của tác giả
Chị là 1 người sống nội tâm có suy nghĩ sâu sắc và nhạy cảm
Sợ những bình luận k hay khi dùng mạng xã hội nên tốt nhất là k dùng
Nhiều vấn đề đôi khi bản thân mình cũng k kiểm soát được nhất là antifan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-4-2017 17:27:07 | Chỉ xem của tác giả
Mạng xã hội luôn có  2 mặt lợi và hại