Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1442|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young chia sẻ về việc sắp đến gần giới hạn cho hình tượng hiện tại của mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-3-2017 16:36:39 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 17/03, tại buổi họp báo cho bộ phim truyền hình nổi tiếng của đài JTBC "Strong Woman Do Bong Soon", nữ diễn viên Park Bo Young đã chia sẻ về hình ảnh dễ thương, đáng yêu của mình và chị cảm thấy chị đã đạt đến giới hạn của hình tượng đó với tư cách là một nữ diễn viên.

Chị chia sẻ, "Tôi đã từng xuất hiện trong một số dự án khá tương tự gần đây, nhiều người nói rằng tôi luôn nhận vai diễn giống nhau dù tôi diễn như thế nào đi chăng nữa, vì vậy tôi đã đặt mục tiêu để thay đổi điều đó. Tôi cũng cảm thấy vai diễn của mình trong "Strong Woman Do Bong Soon" là một phần tiếp nối vai diễn của tôi từ dự án gần nhất "Oh My Ghostess" và tôi cảm thấy tôi có thể đạt đến một giới hạn với hình tượng [đáng yêu, dễ thương] này".

Nữ diễn viên tiếp tục, "Tôi thấy đó như một ngọn núi lớn mà tôi sẽ phải vượt qua như là một nữ diễn viên. Tôi biết ơn vì tôi nghĩ rằng khán giả đã rất yêu thích và đánh giá cao diễn xuất của tôi cho đến nay. Tôi nghĩ rằng tôi sẽ phải mất một ít thời gian để suy nghĩ về hình tượng tôi muốn thực hiện để thể hiện một khía cạnh khác của tôi đối với khán giả. "

Trong khi đó, ba diễn viên chính cũng chia sẻ suy nghĩ về rating cao bất ngờ cho bộ phim "Strong Woman Do Bong Soon".

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 17:00:14 | Xem tất
ngoại hình của chị vào vai dễ thương như z lại là hợp nhất :3 cho dù bị lặp lại nhưng mình vẫn rất thích, hiệu ứng khán giả cũng tốt mà :3 cũng mong sau này c sẽ nhận nhiều dự án vai diễn có chiều sâu hơn để vai diễn k bị nhàm chán. cám ơn bạn đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 17:50:52 | Xem tất
Ngoại hình chị nhỏ nhắn xinh xinh nên rất hợp mấy vai  dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 18:02:29 | Xem tất
PBY đáng yêu dã man luôn ý
bạn ý nhìn nhỏ nhắn xinh xắn nên đóng kiểu gì cũng vẫn dễ thương như thường
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 18:41:19 | Xem tất
Cứ nhìn thấy mặt là thấy dễ thương rồi ý
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 19:12:24 | Xem tất
chúc chị ngày càng thàng công!
vần rất thích hình tượng này của chị
thanks ban trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 19:16:02 | Xem tất
chúc chị ngày càng thàng công!
vần rất thích hình tượng này của chị
thanks ban trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 20:10:40 | Xem tất
Chúc Bo Young có thêm nhiều vai diễn đa đạng hơn
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2017 00:29:30 | Xem tất
Đúng là nhìn mặt chị Bo Young diễn kiểu gì cũng đáng yêu, nhìn bé tẹo như cái kẹo ấy.
Nhưng mà thấy chị cũng có mấy vai diễn diễn xuất khác rồi mà, mình rất thích phim WereWolf Boy của chị với anh Ki luôn. Cả Speedy Scandal cũng hay nữa. Ngoài mặt đáng yêu chị cùng có rât nhiều mặt diễn xuất khác mà.
Dù sao cũng chúc chị sẽ có cơ hội thử thách bản thân nhiều hơn.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2017 08:01:40 | Xem tất
Với ngoại hình của mình thì các vai diễn dễ thương, đáng yêu Bo Young luôn được ưu ái
Nhưng mỗi vai cũng có nội tâm khác nhau mà
Bạn vẫn được khán giả yêu thương ủng hộ chứng tỏ bạn diễn rất tốt
Chúc cho Bo Young trong tương lai sẽ đóng nhiều dạng nhân vật hơn ( vai phản diện chắc k được rồi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách