Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1406|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young chia sẻ về những nỗ lực trong việc diễn xuất cảnh khóc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên đã phát sóng trên Naver V-App để trò chuyện cùng fan hâm mộ. Khi chia sẻ về những cảnh phim phải rơi nước mắt, Park Bo Young nói, "Đã bao nhiêu lần tôi ước mình có một cái nút trên người để có thể khiến nước mắt tuôn ra khỏi mắt mình."

Cô ấy tiếp tục nói thêm, "Thêm vào đó, tôi thậm chí còn ước mình có tới hai cái nút bấm, một cho mắt trái và cái còn lại cho mắt phải. Khi chúng tôi đang ghi hình cho bộ phim, có khi chúng tôi chỉ quay phía mặt trái hay mặt phải của mình, và vào những ngày đó khi đôi mắt tôi không thèm hợp tác với chủ của nó, thì chỉ mỗi mình mắt phải rơi lệ và mắt trái thì không. Điều đó khiến tôi nổi giận với bản thân mình. Vào những ngày tồi tệ đó, những giọt nước mắt sẽ không chịu rơi xuống, kể cả khi tôi cấu véo chính mình."

Park Bo Young sau đó đã cười và nói thêm, "Mọi chuyện bây giờ đã khá hơn rồi, nhưng trong quá khứ, tôi từng bị các vị đạo diễn rầy la rất nhiều vì không thể khóc. Tôi muốn nghĩ rằng [mọi chuyện khá hơn là bởi vì] tôi đã trở thành một diễn viên giỏi hơn. Tôi phải tiếp tục trở nên tốt hơn mới được. Đã 11 năm [kể từ khi tôi debut] rồi cơ đấy. Không thể tin được, tôi không muốn tin đó là sự thật đâu."

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-4-2017 22:11:04 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Young diễn tốt vậy mà đôi lúc cũng cảm thấy bế tắc
Chỉ vì bạn ấy có yêu cầu quá cao đối với bản thân, muốn mỗi vai diễn thực hoàn hảo. Đôi khi còn tự ngược bản thân nữa, thương Bo Young quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-4-2017 09:36:18 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Bo Young ngày càng thành công với sự nghiệp diễn xuất của mình nhé
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-4-2017 09:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Mong sự nghiệp diễn xuất của Park Bo Young  ngày càng phát triển nhé
Chị đúng là 1 diễn viên thực thụ
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-4-2017 10:56:12 | Chỉ xem của tác giả
nhìn bả vầy ai nói bả đã 26 chứ, dễ thương chết mất, Hôm qua tập cuối của phim rồi, nói chung là HE vui vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-4-2017 12:08:59 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là diễn viên luôn muốn cố gắng hoàn thiện mình, chúc chị luôn thành công. Vừa mới chia tay với chị mà đã ham hố muốn gặp chị trong phim khác rồi, thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-4-2017 13:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Nàng Boong Soon đáng yêu quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-4-2017 17:07:52 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị đại từ phim Werewolf Boy. Đúng là chị luôn nỗ lực hết mình cho các vai diễn, luôn muốn mình làm tốt nhất có thể. Hy vọng với sự nỗ lực nghiêm túc đó thì chị sẽ ngày càng tỏa sáng hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-4-2017 20:36:01 | Chỉ xem của tác giả
Bo là diễn viên có tinh thần cầu thị cao lắm. Bản có chiều cao hạn chế bị lỡ nhiều kịch bản hay nên bản cũng phiền lòng lắm. Nhưng hai drama bản đóng đều nhấn mạnh "bất lợi" của bản và phát huy nó theo hướng tích cực mới hay chứ. Dù Do Bong Soon có bị chê bai về nội dung thì mình vẫn thấy Bo phát triển được kĩ năng diễn xuất của mình, chính là ở các cảnh hành động. Tuy còn hơi lạm dụng kĩ xảo nhưng bản đã cố gắng rất nhiều so với thể chất ốm yếu của mình. Quý Bo vì phong cách chuyên nghiệp và tâm huyết khi làm việc, quý hơn nữa khi thấy bản rất khiêm tốn. Hy vọng Bo đóng nhiều phim hơn nữa để được nhìn thấy bản trên màn ảnh. Ây gô, đồ hạt đậu có khả năng gây thương nhớ với người khác. Hết phim rồi nhớ bản ghê,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-4-2017 21:10:38 | Chỉ xem của tác giả
Có thể ko khóc dễ dàng nhưng Bo Young có một cặp mắt biết cười biết diễn và một khuôn mặt  biểu cảm siêu chuẩn luôn, xem "Wolf" mà cứ ám ảnh với cặp mắt của cô gái đó, buồn bã, khắc khoải, bế tắc, nhưng vẫn tràn đầy tình thương giữa con người với con người. Xem "Strong woman Do Bong Soon" thì lại thấy cặp mắt tinh nghịch đáng yêu của cô gái trẻ. Ấn tượng với các vai diễn của em này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách