Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1641|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum, YoonA và EXO giành giải thưởng "Asia Star Award" tại 2016 Asia Artist Awards

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Park Bo Gum, nữ ca sỹ - diễn viên YoonA và nhóm nhạc thần tương nam nổi tiếng EXO là những cái tên được ghi danh ở hạng mục giải thưởng "Asia Star Award" trong lễ trao giải "2016 Asia Artist Awards" diễn ra tối nay với tư cách là những nghệ sỹ Kpop và diễn viên phim truyền hình có những hoạt động, thành tích xuất sắc nhất trong năm nay.

Phát biểu cảm nghĩ khi nhận giải, nam diễn viên Park Bo Gum chia sẻ, "Tôi thực lòng cảm ơn mọi người đã dành cho một người còn nhiều thiếu sót như tôi giải thưởng "Asia Star Award" danh giá như thế này. Năm nay thật sự đã đem lại cho tôi quá nhiều phước lành và tôi cảm thấy có một chút áp lực khi luôn tự hỏi liệu rằng bản thân đã làm tốt để xứng đáng với tình yêu to lớn mà mọi người dành cho mình hay chưa. Tôi sẽ luôn nỗ lực làm việc chăm chỉ hơn nữa để có thể báo đáp tình yêu đó của mọi người bằng diễn xuất và những hình ảnh đẹp hơn." Nam diễn viên sau đó cũng gửi lời cảm ơn tới người hâm mộ, những khán giả truyền hình đã ủng hộ anh trong cả hai bộ phim truyền hình là "Reply 1988" và "Moonlight Drawn By Clouds", cũng như gửi lời cảm ơn tới các nhân viên trong đoàn làm phim, PD, biên kịch và những người bạn diễn của mình.

Trong khi đó, nữ ca sỹ - diễn viên, thành viên nhóm nhạc nữ quốc dân Girls' Generation YoonA cũng phát biểu rằng, "Lời đầu tiên, tôi xin gửi lời cảm ơn tới tất cả người hâm mộ ở khắp châu Á, những người đã luôn giành tình cảm và ủng hộ cho làn sóng Hallyu. Tôi sẽ tiếp tục làm việc chăm chỉ để cho mọi người thấy những khía cạnh tốt hơn và xứng đáng với giải thưởng "Asia Star Award". Xin chân thành cảm ơn."

Thay mặt cho các thành viên trong nhóm, trưởng nhóm Suho của EXO cũng chia sẻ rằng, "Chúng tôi xin chân thành cảm ơn ban tổ chức đã trao cho chúng tôi giải thưởng có ý nghĩa to lớn như thế này. Chúng tôi xin gửi lời cảm ơn đến công ty của mình, SM Entertainment. Cảm ơn tất cả nhân viên trong công ty đã cùng nhau làm việc chăm chỉ. Chúng tôi có thể có mặt ở đây cũng đặc biệt nhờ vào sự ủng hộ của EXO - L. Chúng tôi sẽ là một EXO làm việc chăm chỉ hơn nữa để xứng đáng với tình cảm của người hâm mộ và với giải thưởng này."

Một lần nữa cùng chúc mừng cho Park Bo Gum, YoonA và EXO.

Source: allkpop.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-11-2016 21:22:42 | Chỉ xem của tác giả
Chi Pu cũng có giải thỳ phải
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-11-2016 21:26:51 | Chỉ xem của tác giả
Yoona đẹp như nữ thần
giải thưởng này chính là tình cảm mà fan dành tặng cho sự nỗ lực và cố gắng của mọi người
chúc mừng YoonA, EXO và Park Bo Gum.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-11-2016 21:31:57 | Chỉ xem của tác giả
Giải thưởng lần này chính là một sự công nhận Yoona với tư cách là một nữ diễn viên rồi.
Thật sự chúc mừng Yoona, thật sự vui chung với niềm vui của nàng.
Thank bạn trans new, tặng bông cho bạn nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-11-2016 21:42:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng các dv đc giải nhất là Yoona nhé ngày càng trưởng thành và trở thành 1 diễn viên giỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-11-2016 21:43:56 | Chỉ xem của tác giả
Mức độ phổ biến của Yoona ở châu Á này là không thể phủ nhận rồi.
Yoona đoạt giải là quá xứng đáng. Giải thưởng chính là công nhận những nỗ lực của Yoona với vai trò là một diễn viên thực thụ.
Chúc mừng Yoona. Thank bạn trans new!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-11-2016 21:47:46 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Móm, nỗ lực cuối cùng cũng được ghi nhận
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2016 21:54:52 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng Yoona
những cố gắng của bạn ở vai trò diễn viên đã được ghi nhận
cả EXO và Park Bo Gum cũng đã làm việc rất chăm chỉ
chúc mừng mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2016 22:03:19 | Chỉ xem của tác giả
toàn những gương mặt sáng giá  mong rằng sẽ gặp lại anh chị trong những tác phẩm hay hơn nữa trong tương lai  đây là tc của fan dành cho mọi ng vì đã cố gắng trong thời gian qua  mọi ng thực sự rất xứng đáng đó
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 22:12:15 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Yoona , Park Bo Gum , và nhóm nhạc EXO
đã dành được giải thưởng Asia star award năm 2016, mà
Asia Artist Awards cũng là một giải thưởng lớn , năm nay
những người được giải đều rất xứng đáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách