Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: turiddle
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum, vì cậu ấy là thanh gươm quý báu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-11-2016 23:33:24 | Xem tất
ôi bài siêu dài và siêu hay
Gum đã thành công nhưng vẫn rất khiêm tốn nha. Mong là Gum sẽ giữ mãi được những tính cách tốt đẹp này ^^
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 00:53:06 | Xem tất
"Sẽ là nói dối nếu em nói không cảm thấy áp lực chút nào. Bời vì từng cử chỉ của em, người hâm mộ sẽ có những phản ứng nồng nhiệt, vậy nên em phải trở nên cẩn thận hơn. Em sợ sẽ gây nên hiểu lầm không đáng có. Em không muốn làm cho người khác gặp rắc rối vì em, vì vậy em trở nên thận trọng hơn."

Càng đc chú ý thì áp lực càng lớn nhưng mong Gum vẫn sẽ giữ đc đáng yêu tự nhiên, chân thật của mình
Mỗi lần đọc bài phỏng vấn của Gum lại thấy yêu bạn ấy nhiều hơn, ấm áp biết bao nhiêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 03:22:31 | Xem tất
Em chỉ muốn trở thành một diễn viên với những ảnh hưởng tích cực, người mà có thể xoa dịu, an ủi người khác. Em hi vọng là em sẽ mang tôn chỉ này theo suốt nghiệp diễn của mình, cả đến lúc nhắm mắt xuôi tay nữa.

Câu trả lời tuyệt vời, hiếm có diễn viên trẻ nào có được suy nghĩ chín chắn thế này. Hy vọng Gum luôn giữ được tôn chỉ này, ko thay đổi dù có qua bao nhiêu năm đi nữa ^^
Gum đúng là chàng trai càng tìm hiểu càng ko thể ngừng thương yêu
Thnx b trans nhé

Bình luận

Nay ít có rảnh ha Tú :))))))))))  Đăng lúc 21-1-2017 03:17 AM
hem có gì chế ơi ahihi =))))  Đăng lúc 20-1-2017 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 05:54:37 | Xem tất
Park Bo Gum trả lời dễ thương và thành thật thế !! Có cảm giác Gum trong sáng, tinh khiết quá Làm bad boy một chút cũng không sao đâu Là một diễn viên mới và trẻ nhưng có được những thành công và được yêu quý như vậy rất mừng cho Gum. Chúc Gum giữ vững phong độ này. Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 11:39:18 | Xem tất
ui...tôi thik cái Tiêu đề này quá ạ Bạn Gum nhìn mặt lúc nào cũng dễ thương, hiền lành dữ dội luôn ấy...hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 22:42:35 | Xem tất
tự tin nhưng biết khiêm tốn
chú dạo này nổi tiếng quá đi
cảm ơn bạn đăng bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2017 00:20:43 | Xem tất
"Em chưa từng có ý nghĩ sẽ trở nên nổi tiếng và rồi sẽ hưởng thụ danh vọng và của cải cả đời. Em chỉ muốn trở thành một diễn viên với những ảnh hưởng tích cực, người mà có thể xoa dịu, an ủi người khác. Em hi vọng là em sẽ mang tôn chỉ này theo suốt nghiệp diễn của mình, cả đến lúc nhắm mắt xuôi tay nữa."

"Em có một cuốn sổ điều ước. Ngày trước em có nói đùa rằng em muốn được một giải diễn viên mới. Em cũng muốn trở thành người đại diện cho một thương hiệu nào đó và những thứ hay ho khác, và em thực sự đã đạt được chúng! Em đã bắt đầu nhận ra rằng nó xảy ra y như những kì vọng của mình, y như những gì em nghĩ, nói về điều gì và em sẽ đạt được điều đó!"

Sống như vầy mới là sống nè.

--
Tú ơi đừng lười nữa, ú mà cười lười rồi bao giờ cho ốm :'( Dịch như vầy mà đi lười thì phí của trời quá.  Hãy để tình yêu đó lan tỏa nhiều hơn đi, bay xa thiệt xa. <3

Bình luận

Thêm cô này nữa :)))))))) lội nhà xong rồi đi lội news phỏng =)))))))))))))))))))  Đăng lúc 21-1-2017 03:18 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
turiddle + 5 tăng sức gió nâng độ cao nào~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách