Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17888|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum và EXO Suho bất ngờ xuất hiện tại fan meeting của Kim Go Eun

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-5-2017 16:06:48 | Xem tất |Chế độ đọc
Park Bo GumEXO Suho đã đến thăm và hỗ trợ Kim Go Eun trong buổi fan meeting đầu tiên của cô ấy tổ chức vào ngày 21 tháng Năm.

Trong buổi fan meeting, Park Bo Gum chia sẻ, "Chị Go Eun đã nhắn tin mời mình đến dự buổi fan meeting này, nhưng mình đã không trả lời tin nhắn vì mình muốn tạo sự bất ngờ cho chị ấy." Cậu chàng chỉ báo cho công ty quản lý biết, và đã thành công làm nữ diễn viên bất ngờ khi đột ngột xuất hiện ở sự kiện. Bo Gum còn nói cậu ấy đến đây để chia sẻ một ít hương thơm dễ chịu, và tặng cho Go Eun một chai nước làm mềm vải.

EXO Suho cũng xuất hiện như một vị khách mời ở fan meeting của Kim Go Eun, và hai người đã cùng ôn lại những kỉ niệm khi họ cùng theo học diễn xuất tại Đại học Nghệ Thuật Quốc gia Hàn Quốc. Cả hai cũng làm cho các fan hào hứng khi cùng biểu diễn vũ đạo bài Growl của EXO.

Thật là vui khi được chứng kiến những tình bạn thân thiết trong ngành giải trí!

Nguồn: soompi
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2017 16:09:55 | Xem tất
Đó giờ vẫn biết Park Gấu thân vs chị ấy mà k biết Junmyeon cũng quan hệ thân thiết với chị này như vậy đó.
Tất cả đều đang làm tốt mảng của mình và đều đang là xu hướng ở Hàn
Cùng nhau thành công hơn nữa và luôn ủng hộ lẫn nhau nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 22-5-2017 16:12:19 | Xem tất
junerains2 gửi lúc 22-5-2017 04:09 PM
Đó giờ vẫn biết Park Gấu thân vs chị ấy mà k biết Junmyeon cũng quan hệ thân thiết v ...

hồi đó Junmyeonie có chụp hình chung với chị Eun ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2017 19:27:13 | Xem tất
3 người thân thiết quá chừng luôn nha
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2017 19:38:22 | Xem tất
Hồi coi xong Coin Locker girl t mới biết cậu bạn gà bông trong sáng mà cái vai giả ngầu của Eun đóng nó fall cho ẻm là Park Bo Gum, đệt, 2 bạn yêu quá trời yêu -,.-
Thế là từ đó bị ship, Bo Gum dư sức diễn chung 1 điện ảnh nữa với Go Eun, ko thì vào hẳn 1 dự ám truyền hình dùm t cái chứ 2 bạn diễn quá tốt đi, hint cực kì tự nhiên, vào mần cặp chị em cho t ship với chứ tâm hồn t thổn thức lắm
Thiệt tình là đón chờ cái fan meeting này kinh, Go Eun giản dị chân thật, cười lên sáng cả khán phòng, yêu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2017 19:43:34 | Xem tất
Cả 3 bạn chưa thấy hợp tác chung dự án nào thế mà ngoài đời lại thân với nhau ghê
Bạn Cơm còn xuất hiện bất ngờ làm Go Eun ngạc nhiên nữa
Có 2 cậu bạn dễ thương như này thật vui

Bình luận

Uh quên mất, ấn tượng cảnh die của nhân vật Cơm đóng hic hic tội nghiệp T T  Đăng lúc 22-5-2017 07:53 PM
phim Coin Locker girl của ss Kim Hye Soo làm bà trùm xã hội đen có Go Eun và Bo Gum đóng chung, siêu dễ thương  Đăng lúc 22-5-2017 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2017 21:33:01 | Xem tất
Thì ra ba bạn là bạn thân à, cũng hơi bất ngờ, chúc tình bạn này luôn bền chặt, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 22-5-2017 21:43:30 | Xem tất
nhanngoctrathao gửi lúc 22-5-2017 09:33 PM
Thì ra ba bạn là bạn thân à, cũng hơi bất ngờ, chúc tình bạn này luôn bền chặt, tha ...

Bogum quen biết Go Eun, Suho cũng quen biết Go Eun, nhưng mình không chắc là Bogum có quen với Suho hay không nha

Bình luận

à thế hả, dù sao cũng có liên kết mà, hihi  Đăng lúc 22-5-2017 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2017 23:04:50 | Xem tất
Không biết là 3 người lại thân nhau đấy
thanks bạn tran

Bình luận

Bogum và Suho đều quen biết Goeun, nhueng không chắc là Bogum với Suho quen thân nhau nha :D  Đăng lúc 23-5-2017 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2017 09:51:25 | Xem tất
Được hai giai đẹp đến tham gia
Vui mừng hết nức
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách