Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4067|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum tổ chức fanmeeting nước ngoài đầu tiên tại Đài Loan thành công

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Park Bo Gum đã có một buổi fanmeeting tại Đài Loan và là fanmeeting đầu tiên của anh tại nước ngoài.
Vào ngày 23/04 vừa qua, Park Bo Gum đã tổ chức fanmeeting với chủ đề “Close to U, Park Bo Gum 1st Fanmeeting in Taiwan” tại Trung tâm Hội nghị quốc tế Đài Bắc TICC (Đài Loan). Với việc lần đầu tổ chức fanmeeting tại nước ngoài, Park Bo Gum đã dần chứng minh vị trí ngôi sao Hallyu của mình. Mặc dù bộ phim “Reply 1988” có Park Bo Gum tham gia diễn xuất vẫn chưa được bán ra nước ngoài nhưng đây là một sự kiện được quyết định tổ chức khi anh ấy nhận được rất nhiều sự quan tâm kể cả ở nước ngoài.
Ngày hôm đó Park Bo Gum đã cùng các fan ngồi chật kín cả 5 tầng trải qua một khoảng thời gian quý giá. Anh ấy đã thể hiện khả năng chơi đàn piano điêu luyện của mình và còn nhiệt tình thể hiện ca khúc “A little girl” – OST Reply 1988 cũng như một ca khúc của Trung Quốc.
Tiền bối cùng công ty của Park Bo Gum là Song Joong Ki cũng đã gửi một đoạn băng chúc mừng. Song Joong Ki đã thể hiện sự ủng hộ của mình cho một Park Bo Gum đang căng thẳng hồi hộp cũng như gửi lời chào đến các fan Đài Loan khi nói “Nhất định tôi sẽ sớm gặp các bạn”.
Park Bo Gum sau đó đã nêu cảm tưởng của mình và khóc “Mặc dù bộ phim vẫn chưa được phát sóng chính thức ở đây nhưng các bạn vẫn biết đến tôi và dành cho tôi nhiều tình yêu đến vậy. Tôi thực sự rất cảm ơn.”
Cuối cùng, Park Bo Gum đã dành một khoảng thời gian để đập tay với tất cả các fan đến tham gia fanmeeting, và đã truyền tải rất nhiều nguồn năng lượng tích cực.
Mặt khác, Park Bo Gum đã chọn được tác phẩm tiếp theo của mình là “Moonlight Drawn By Clouds” (KBS2) và đang chuẩn bị cho tác phẩm này.

Cre: http://entertain.naver.com/read?oid=213&aid=0000867144
Vtrans: [email protected] (BogummyVNFC)

*Nghe đồn qua fanmeeting kéo dài 5 tiếng, trong đó chính thức là 3 tiếng và thời gian khoảng 2 tiếng để đập tay với tất cả các fan với ký tặng cho 100 fan được chọn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-4-2016 12:25:58 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua vào nhà Gum của kites trên facebook thấy có trans thư Gum viết đọc cho fanmeeting.
Đọc mà có thể cảm nhận được sự chân thành của thằng nhỏ trong từng câu chữ, thương lắm :'(

"Chào mọi người. Tôi là Park Bo Gum đây.
Oa~ Tôi đã được tổ chức fanmeeting ở Đài Loan thế này sao? Thực sự rất cảm ơn.
Cho đến giờ tôi vẫn chưa có hoạt động chính thức nào ở Đài Loan cả, cả ngôn ngữ cũng khác. Nhưng các bạn vẫn luôn dành rất nhiều tình yêu cho tôi ở một nơi xa và đã chào đón tôi như thế này, tôi thật sự rất biết ơn vì điều đó. Tôi cũng rất cảm ơn các fan Đài Loan đã luôn gửi thư và quà tới tận Hàn Quốc cho tôi. Dù vậy có một điều tôi rất muốn nói với các bạn là chỉ cần tấm lòng của các bạn thôi cũng là một món quà rất đủ đối với tôi rồi.
Để gặp được tôi mà các bạn đã tiết kiệm tiền tiêu vặt mua vé với sự hồi hộp trong lòng, rồi chọn bộ quần áo đẹp nhất để đến đây nữa, tấm lòng đó của các bạn thật đẹp. Rồi còn cổ vũ tôi như thế này… Đối với tôi, chỉ cần tấm lòng đó của các bạn là đã quá đủ để tôi cảm thấy biết ơn rồi. Khi tổ chức fanmeeting ở Hàn, có một bạn đã nói với tôi rằng “Hãy sống vì chính bạn”. Tôi hy vọng các bạn cũng vậy, cũng hãy đầu tư cho bản thân mình thay vì cho tôi và hãy dành tặng những món quà cho gia đình cũng như những người quan trọng đối với các bạn nhé.
Tôi nghĩ người diễn viên đóng vai trò là người giúp thấu hiểu cảm xúc của người khác. Tôi muốn được trở thành một người diễn viên mà khi các bạn nói “Tôi thích diễn viên này”, người khác sẽ nói “Ồ, hóa ra là cậu thích một người ngầu thật đấy nhỉ” hay “Hóa ra cậu là fan của một người tuyệt vậy đó à.”, tôi muốn các bạn có thể được nghe những câu nói đó. Tôi sẽ cố gắng nỗ lực để báo đáp lại tình yêu của các bạn dành cho tôi với tư cách một người diễn viên. Hãy ủng hộ tôi bằng cách cầu nguyện và bằng tấm lòng của các bạn thay vì những món đồ vật chất nhé. Khoảng thời gian chúng ta ở bên cạnh nhau ngày hôm nay tôi sẽ không bao giờ quên mà sẽ luôn cất giữ ở trong lòng. Tôi sẽ chờ đến ngày chúng ta gặp lại nhau sau khi đã trở thành những người tuyệt vời hơn. Tất cả các bạn hãy luôn giữ gìn sức khỏe thật tốt nhé.
Thực sự mong mọi người sẽ luôn thật mạnh khỏe. Chúa phù hộ cho các bạn. Tôi yêu các bạn.
Park Bo Gum, Fanmeeting tại Đài Loan."

Cre: twitter@TJ_gum
Vtrans: [H]@BogummyVNFC

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-4-2016 12:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay là năm của Bo Gum mà
Hóng phim mới của bạn ý quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-4-2016 15:49:30 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn Par Bo Gum tổ chúc fanmeeting ở
nước ngoài lần đầu tiên phải thành công chứ,
đọc cái thư của cậu ấy gưởi cho fan trong dịp
fanmeeting mà cảm nhận được sự chân thành
của cậu ấy với fan , dù sao thì với mình cậu ấy
là một người rất tốt yêu gia dình bạn bè ,fan...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-4-2016 16:12:56 | Chỉ xem của tác giả
Cậu bé đã lớn lên và nổi tiếng quá chừng. Fan meeting Đài Loan dễ thương quá, nhìn mãi mới thấy I love u Park Bo Gum . Thư cho fan dễ thương quá hiuhiu.
Năm nay Gum sẽ tỏa sáng và thành công nhé, thành công như Teak nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-4-2016 22:10:23 | Chỉ xem của tác giả
há há há há há, cho cười phát, tấm hình nó bận bộ quớt nổi quá sức giữa nền fan
Dẫn quả link e hát a liitle girl cho dân tình nghe nhé, bài này fan ồn quá chả nghe được j nhưng ít nhất là thằng nhỏ ko bị đuối khi hát, thôi thế cũng mừng cho nó.

Bình luận

chưa đâu bạn bẹp chắc hẳn đây là lần đầu mình biết bạn á :))))))))))  Đăng lúc 26-4-2016 06:12 PM
bạn này nhìn quen quen, mình nhìn nick bạn quen lắm bạn ạ, chúng mình từng gặp nhau chưa bạn?  Đăng lúc 26-4-2016 01:59 PM
Link đâu link đâu Bo ơi :))  Đăng lúc 26-4-2016 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-4-2016 08:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Gum là để yêu thương mà
Trời ơi hôm thứ 7 ngồi đu FM mà no bánh với fans Đài
Chỉ mong sớm có ngày Gum tổ chức ở các nước ĐNA, chưa mơ đến ở VN đâu, Thái, Mã Lai gì đó cũng được, để có cơ hội tham gia và hưởng "phúc lợi" của Bo Gum

Bình luận

Thank Bo :x  Đăng lúc 26-4-2016 02:52 PM
link đây, https://www.youtube.com/watch?v=eH5VxJrVuvs  Đăng lúc 26-4-2016 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách