Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-5-2017 09:54:10 | Xem tất
Buồn quá, vắng tanh như chùa bà đanh, ngôi chùa đã lạc trôi nơi mô rồi, Lâu rồi mới lại mò vào thăm anh bạn K DramaTV up 1 cái vid mới của anh bạn để chuồng bớt đóng bụi nào. Ơ hóa ra là sang bệt mới luôn này

Bình luận

Hihi. Thư tìm thêm ai ở trong SG thì tụ tập luôn cũng được mà. Có chị giơ tay nè!!!! :-)  Đăng lúc 26-5-2017 12:43 PM
@Tú:thi cử nhanh naoooooo . @chị Chi: Pặc Văn Nai Vàng Ngơ Ngác đạp tan nát lá vàng =))  Đăng lúc 26-5-2017 10:22 AM
Kem: giờ biết rồi rảnh lên chơi cho nhà cửa đỡ vắng nè Kem ơi =)) bỏ bê quá xá rồi.Thư nhìn mấy chị em tụ tập cũng vui rồi,ở tận trong nam thì biết nàm xao   Đăng lúc 26-5-2017 10:22 AM
Mấy đoạn cut trong vid này thấy Pặc Gấu ngơ quá thể nhỉ?  Đăng lúc 25-5-2017 08:50 AM
gửi lời chào đến 2 chế ròi em lặn tiếp =3=  Đăng lúc 25-5-2017 12:22 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
turiddle + 5 Giàu quá nhiều tiền quá cho bớt =).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2017 10:12:34 | Xem tất
170525 - Bạn nhỏ tại buổi chiếu phim VIP "Warriors of the Dawn" theo lời mời "của tiền bối Yeo Jin Goo"

Nhân một ngày gặp lại, bạn mới xuống tóc, sơ mi xanh đập chai lồng lộn lên như thế này nên lưu lại làm kỷ niệm cho chị em đỡ nhớ nhung ToT cho nhà cửa đỡ vắng lặng đìu hiu. Cắt tóc mới chắc là chuẩn bị công bố tác phẩm mới rồi phải hông???  

Cr: as tagged

Bình luận

Hình như hắn có một kiểu đứng tạo dáng chụp hình á! Và có lên cân nhỉ???  Đăng lúc 26-5-2017 12:44 PM

Rate

turiddle + 5 cắt tóc đẹp zai Tú like

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2017 10:58:20 | Xem tất
Chúc mừng Tết Đoan Ngọ ở VN và Tết Dano ở Hàn. Chắc hôm nay bạn nhỏ cũng về nhà sum họp ăn Tết Dano cùng gia đình. Chúc bạn nhỏ của chúng ta luôn khỏe mạnh nhé!

Bình luận

a ha, em mới biết tết Dano ấy, xie xie chị Chi. Bạn nhỏ của chúng ta sẽ khỏe mạnh thôi mà :)  Đăng lúc 1-6-2017 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-6-2017 10:23:24 | Xem tất
[CHUYÊN MỤC TÀO LAO]

Uầy ồi, chị Chi bảo Tết Đoan Ngọ mới giật mình nhận ra vèo cái nửa năm đã trôi qua rồi T_T Đồng bọn nhà mình có tiết mục vui chơi gì ko nhỉ?  Nhanh quá là nhanh đi mà, nửa năm rồi mà chưa thấy bạn nhỏ nhà mình rục rịch tác phẩm mới, hôm trước Tú bảo đã 8 tháng kể từ khi Moonlight đóng máy, "bảo bạn hãy nghỉ ngơi nhiều vào ăn nhiều vào cho béo lên nhưng không nghỉ bạn lại lầy đến vậy nha " ừ nghĩ cũng lầy thật, 8 tháng chờ người nơi ấy tụi mình đã hóa hươu cao cổ mất rồi, dù vậy thì những nàng hươu vẫn không ngừng vươn cổ hướng về phía chàng Gấu, thôi bỏ đi, tào lao,  tình yêu mù quáng quá rồi . Cảm tưởng chờ tác phẩm mới của bạn như chờ cơn mưa đầu mùa hạ vậy, nhưng mà thật ra mưa từ lâu rồi mà bạn vẫn chưa thấy đâu, lầy hơn mưa nữa, mệt lắm   Là vì nhớ Park diễn viên quá nên muốn nhanh được thấy bạn trở lại màn ảnh để cùng đắm chìm, nhưng mà cứ hãy tận hưởng cuộc sống của bạn thôi, khi  tìm được tác phẩm làm bạn hạnh phúc thì bắt đầu, chỉ cần bạn hạnh phúc thì bao lâu tụi mình vẫn chờ, *xạo sự sến sẫm phát ớn lên*

Hôm nay ngày đầu tiên của tháng 6 này, là tháng của bạn nhỏ , quốc tế thiếu nhi cũng là ngày của bạn nhỏ đây mà   nên viết dài dòng lê thê lảm nhảm. Chúc mừng tháng 6 đầy yêu thương nhéeee, chúc mừng bạn đã đến với tụi mình

- Mùa hè rồi, đi chơi thôi
- Đi đâu?
- Đi ra đi vô

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2017 16:24:39 | Xem tất
Cuối tuần là sinh nhật bạn nhỏ rồi. Nhà mình đăng clip nesaram lên nào!

Nhớ mọi người quá!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2017 10:33:04 | Xem tất
Ai vào nhà Gấu trên Kites chắc tưởng của diễn viên nào kém được yêu thích đây mà chứ page thì ít òm, ngày sinh nhật chẳng ai chúc mừng chứ có ai biết thế giới ngoài Facebook kia co hàng ngàn noona chen chân xếp hàng ngóng cổ chờ Gấu xuất hiện đâu chứ.
Nhà mình đi đâu hết rồi?????????????

Bình luận

Có thức học thi đâu mà ngủ hết rồi vậy? Hay là tối qua có sự kiện gì HOT?  Đăng lúc 22-6-2017 09:37 AM
em với Tú kêu sinh nhật về nhà trên này chúc mừng xong lại lười quá ngủ quên tháng ngày :'( =))  Đăng lúc 22-6-2017 09:33 AM
đi ngủ hết ròi chị Chi ơi =))  Đăng lúc 22-6-2017 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2017 16:44:56 | Xem tất
Mấy hôm nay đọc bài viết của mọi người sau phát biểu của Tổng thống Moon Jae In mình cũng rất boăn khoăn với cảm xúc gì đó. Mình thích đất nước Hàn Quốc xinh đẹp, sản sinh ra những người ưu tú trong đó có bạn nhỏ của chúng mình. Mình nghĩ rằng giáo dục và văn hóa của họ cũng rất tốt. Như cái cách họ đối xử với các người nổi tiếng dính scandal, đúng sai rất rõ ràng. Mình không biết ông Tổng Thống mới có phải là người được bạn nhỏ lựa chọn không và mình thực sự chưa thấy cảm ông này. Cho đến lúc có bài phát biểu thì mình càng nhìn nhận người đứng đầu đất nước mà như vậy rất sai lầm. Mình hy vọng và nghĩ rằng bạn nhỏ của chúng mình sẽ không bao giờ có suy nghĩ như chú Tổng Thống này.

Mình xin trích lại phần dịch và cảm nhận của một bạn mà mình thấy tâm đắc.
https://www.facebook.com/youngwo ... /1349210831781951:0

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-7-2017 13:55:36 | Xem tất
Đang theo dõi Fight for my way thì thấy hiện lên post về bạn nhỏ gửi tặng xe cafe ủng hộ anh Jung Bong này:

Cũng phải thôi, biên kịch ưu ái gọi tên Park Bo Gum trong phim không biết bao nhiêu lần. Chắc cổ cũng là fan cuồng của ẻm

Bình luận

Cảm ơn Tú đã tặng ít gió :D  Đăng lúc 1-8-2017 11:17 AM
Chị xem hết rồi, mới đầu xem cũng có không khí thanh xuân của tình bạn như đang xem bộ Reply khác vậy. Em xem tiếp hết đi.  Đăng lúc 1-8-2017 11:09 AM
Chị Chi xem hết phim này k? Em đang xem dở mà k có thgian để xem liên tục hic  Đăng lúc 31-7-2017 10:41 PM
thấy mấy anh em luôn dõi theo nhau như này lại vui :")  Đăng lúc 11-7-2017 03:10 PM

Rate

turiddle + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2017 22:42:16 | Xem tất
Tỉ năm không vào, up cái clip dìm hàng Gấu nào

Bình luận

Hết lý do rồi =)))  Đăng lúc 2-8-2017 10:20 PM
"bài viết hữu ích" =))))  Đăng lúc 1-8-2017 03:17 PM

Rate

turiddle + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2017 22:45:33 | Xem tất
Cái này thì cũ cũ rồi, dìm hàng tiếp Thực sự gọi là dìm hàng chứ những khoảnh khắc này mới càng khiến các chị em đổ gục và yêu thương Gum nhiều hơn

Bình luận

Hi hi nhìn em nó ăn ngon lành yêu ơi là yêu chị nhờ :)))) Tính em dễ ăn uống nên cũng thích những người như mình, nhìn ai ăn gẩy gẩy ghét lắm ạ :))  Đăng lúc 2-8-2017 10:21 PM
Vì thế, về đội của các Nonna là chuẩn ồi đấy Gum ơi! =))  Đăng lúc 1-8-2017 11:11 AM

Rate

turiddle + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách