Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1751|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum nhận được lời khen vì sự giàu có cảm xúc của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Park Bo Gum là người rất nổi tiếng với những giọt nước mắt của mình. Và một câu chuyện của người bạn diễn- nữ diễn viên Bae Jong Ok đã cho thấy sự đánh gia cao năng lực rất lớn của nam diễn viên trong việc cảm nhận và diễn tả cảm xúc của mình.

Nữ diễn viên Bae Jong Ok sẽ xuất hiện trên chương trình talk show “Did You Eat?” vào ngày 28 tháng Tám. Trong đó cô ấy nói về sự nghiệp dài gần 30 năm của mình cũng như rất nhiều diễn viên mà cô từng cộng tác, có thời gian làm việc cùng.

Có rất nhiều diễn viên tân binh mà cô ấy đã hợp tác có diễn xuất rất tốt. Bae Jong Ok mô tả lại quãng thời gian làm việc với Park Bo Gum trong bộ phim “Wonderful Mama”. Nữ diễn viên chia sẻ: “Park Bo Gum có sự phong phú trong những cảm xúc của mình và cậu ấy thậm chí còn khóc trước cả khi máy quay bắt đầu lăn.”

Cả hai đã cùng kết hợp làm việc với nhau vào năm 2013 trong bộ phim “Wonderful Mama”. Bae Jong Ok vào vai mẹ của Park Bo Gum , cả hai đã cho thấy những phản ứng hóa học tuyệt vời. Trong một cuộc phỏng vấn trước đây của mình, nam diễn viên cũng thể hiện mong muốn được hợp tác với nữ diễn viên gạo cội này một lần nữa.

Bae Jong Ok gần đây nhất đã tham gia bộ phim  “Bubble Gum” . Park Bo Gum hiện tại đang xuất hiện trong bộ phim truyền hình “Moonlight Drawn by Clouds” trong vai một hoàng tử trẻ thời  Joseon. Nam diễn viên đã nhận được rất nhiều lời khen ngợi cho khả năng diễn xuất mượt mà của mình từ hài hước đến nghiêm túc. Bộ phim được phát sóng vào thứ Hai, Thứ Ba lúc 10 giờ tối KST hàng tuần trên kênh KBS.

Source: Soompi.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2016 09:05:16 | Chỉ xem của tác giả
Ôi em trai đáng iu của chị, em mà không giàu thì cìn ai giàu cảm xúc nữa. Mỗi lần xem em diễn chị nổi hết da gà. Cố lên em nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2016 09:59:51 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận là Park Gấu nhà mị giàu cảm xúc và dễ khóc thật.
Tập 2 của Moonlight vừa rồi bạn ấy đã làm cho bao nhiu người chết chìm trong đôi mắt long lanh, ngấn lệ ấy rồi.Phút trước vừa diễn cảnh hài hước, lầy lội mà cảnh sau đã đầy đau thương, ám ảnh. Qủa nhiên khả năng nhập vai của bạn ấy quá tốt luôn ấy.
Cảm ơn tiền bối đã dành lời khen cho Gấu, hy vọng đây là động lực để Gấu nhà ngày càng thành công hơn nữa!
Thanks chủ thớt đã vất vả dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2016 10:23:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới xem được 10' tập 1 mà thấy banh Gum hay thiệt. Bao lầy bao chảnh nhưng mà dễ thương ghê! 2 đứa nhỏ đều dễ thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2016 10:29:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ko thể ko yêu thích bạn Gum được, đáng yêu quá đi mất...chúc phim của bạn thành công...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-8-2016 11:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Park Bo Gum sẽ cùng Yoo Jung tạo nên một MDBC thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2016 12:22:28 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận bạn Gum khóc nhìn buồn thật
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2016 15:14:42 | Chỉ xem của tác giả
Khóc cũng đẹp mà cười cũng đẹp, diễn tình cảm kiểu soái ca cũng thu hút mà diễn kiểu hài cũng thu hút. Nói chung nhạc gì cũng nhảy được, mà nhảy kiểu gì cũng khiến người ta yêu. Ahihi Bo Geum của chúng ta thật đáng yêu quá đi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-8-2016 16:23:21 | Chỉ xem của tác giả
thái tử có đôi mắt rất đẹp, khóc cũng đẹp mà cười cũng xinh
tôi đang chết chìm trong MDBC đấy thứ ba ơi nhanh đến đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-8-2016 21:59:09 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thì Bo Gum là một trong số rất ít những diễn viên mình thấy có thể diễn đạt được nhiều loại vai, nhiều tính cách của các nhân vật khác nhau
Có lẽ Bo Gum sẽ là một trong số ít những diễn viên thực lực của hàn quốc trong thời gian tới
Hi vọng bạn ấy ngày càng chọn được những kịch bản hay để phô diễn kĩ năng của mình
Ngày đêm hóng Trăng của bạn ấy
Đẹp ghê gớm, đanh đá ghê gớm, cơ mà tôi yêu bạn ấy ghê gớm ~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách