Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yan.95hpv
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum nhận được hơn 100 lời mời phỏng vấn

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-1-2016 21:59:54 | Chỉ xem của tác giả
chu choa...sao R88 anh giai nổi hơn nhìu nhờ...bởi vậy mới nói film hay không bằng vai diễn được BK chiếu cố
thích anh từ lúc "Catanabel"...nhưng chỉ vì bản làm lại không được ok lắm nên anh cũng...hehe
dù sao thì nhưng gương mặt mới như thía này...bợn thích
à, cũng mới coi movie năm trc nữa của anh vs Go Eun mà zui gì đâu ^^
hóng dự án film mới của anh nhóe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-1-2016 09:52:16 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mới xem phim mình ngoài ấn tượng với Hwang mặt tó có bờ môi dầy thì mình thấy bạn trai trẻ này có nụ cười rất đẹp, cười không gượng gạo tí nào, thích nhất nụ cười của cậu ấy giai đẹp giờ nhiều quá thôi, tôi già mất rồi huhuhu
annw cảm ơn bạn dịch nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-2-2016 14:35:51 | Chỉ xem của tác giả
ngôi sao của phim màaa
đần đần mà đáng yêu cực luônnn
nhớ phim quáaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-2-2016 00:07:12 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt quá anh thực sự đã vô cùng nổi tiếng rồi đó Bo Gum ạh cảm ơn anh vì đã thể hiện Choi Taek 1 cách xuất sắc cảm ơn anh vì đã khiến em đam mê Choi Taek đến như vậy
nổi tiếng đồng nghĩa với việc áp lực sẽ rất lớn, làm gì cũng phải cẩn trọng
chỉ mong anh giữ gìn sức khoẻ là được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-2-2016 02:23:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình không coi Reply 1988 cũng không coi Remember you của Seo In Guk nhưng mình coi Canable của Joo Won và cực kỳ ấn tượng với Park Bo Gum. 2-3 năm qua, càng có nhiều tên tuổi diễn viên mới được đánh giá cao. Các diễn viên tiền bối không lo idol lấn sân nữa nhá Kim Soo Hyun ( cả lớn lẫn bé ), Yeo Jin Goo, Lee Jong Suk, Kim Woo Bin, Lee Hyun Woo, Kang Ha Neul, Joo Won, Park Bo Gum và còn nhiều cái tên cùng gương mặt quen thuộc nữa. Nhưng hình như sao nam đi lên còn sao nữ hơi hiếm thì phải?! Có thì vẫn có nhưng mình thấy không được đánh giá cao cho lắm ~@@~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách