Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2134|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum nhận được hơn 100 lời mời phỏng vấn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Park Bo Gum cho thấy sự nổi tiếng của anh ấy được tăng lên 1 cách đáng kể sau khi diễn Choi Taek trong "Reply 1988", và gần đây, anh ấy đã nhận được hơn 100 lời mời phỏng vấn.

Công ty của Park Bo Gum nói, "Ngoài những buổi phỏng vấn được chiếu trên tivi, Park Bo Gum đã nhận được lời mời phỏng vấn cho 81 trang báo mạng và 20 tạp chí." Như vậy, Park Bo Gum đã vượt qua hơn 80 lời mời phỏng vấn mà Kim Soo Hyun nhận được sau <You Who Came From The Stars>, và đang trong quá trình tạo nên 1 kỷ lục mới.

Trong khi đó, Park Bo Gum hiện đang quay "Youth Over Flowers" tại châu Phi, cùng với Ryu Joon Yeol, Ahn Jae Hong, Go Kyung Pyo. Anh ấy đã rời Hàn Quốc để đến Namibia, châu Phi, sau khi dẫn chương trình "Music Bank" vào ngày 21/1, và dự định sẽ về nước đầu tháng 2.

cr: kpopfighting
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-1-2016 23:33:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
oa. Taek đúng là phổ biến mà.còn nhiều hơn cả kim Soo Huyn cơ   dạo này ổng đi quay YOF nên Bk phỏng vấn được nhưng chả mấy mà sẽ có bài. hãy chọn một vài trang hoặc báo nổi tiếng Taek nhé ^^ hóng tin ♡ thanks bạn đã dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-1-2016 23:38:26 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên Park Bo Gum đã nhận được hơn 100 lời mời phỏng
vấn sau khi kết thúc bộ phim " Reply 1988 " và đã phá kỷ lục
hơn cả Kim Soo Hyun sau " You who came from the stars "đó
là một kỷ lục mới , sức thu hút của Park Bo Gum , bây giờ rất
được mọi người chú ý , hình này cậu ấy đẹp trai thật...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-1-2016 06:44:13 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi thuyền Taek cập bến
Bo Geum cũng lên level trông thấy
Đúng là con của reply có khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-1-2016 09:04:12 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là đẳng cấp của thầy Choi mà ), thầy còn trẻ mà sự nghiệp có cú đà này, thật là hạnh phúc, thầy cố gắng tận dụng phát huy cơ hội này ngay, nhưng chỉ thương thầy vất vả mà thôi. Nhưng thôi, Park Bo Gum cứ giống như Taek đi, lúc cần quyết liệt phải quyết liệt, không chần chừ, vì "thời điểm" hay khoảnh khắc "định mệnh" mà Chó nói, chính là những lúc như thế này này. Chúc may mắn nhiều nhé, thầy Choi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-1-2016 09:06:40 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, anh chàng này dễ thương kinh khủng trong reply 1988, làm mình cứ bấn loạn mãi thôi. Vì vậy không có gì bất ngờ khi em ấy lập được kỷ lục mới như vậy , biết em này từ hồi đóng chung phim của anh Joo Won, xem đã ngất ngây vì độ đẹp trai rồi, nhưng phải đến reply 1988 thì mới thực sự chinh phục mình hoàn toàn. Quả thật không biết nói sao nữa. Thế hệ nam thần 1993 của Hàn đúng là đáng kỳ vọng ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-1-2016 09:56:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Gấu nhà em
À quên, chồng của Mị đấy . Đẹp trai lai láng, mặt nai mà ngầu lòi, nhân cách (y)... Mị tư hào về chồng mình lắm
Hi vọng sự nghiệp của anh sẽ ngày càng rực rỡ, xứng đáng với những gì a đã nỗ lực, cố gắng. Nhớ giữ gìn sức khỏe a nhé, hi vọng anh sẽ mãi giữ được phẩm chất, phong độ vốn có như từ trước đến nay cho dù có nổi tiếng đến cỡ Holywood đi chăng nữa )))
Cố làm giàu để còn rước em nữa a ơiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-1-2016 12:24:37 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay là năm của anh rồi
Hóng dự án tiếp theo của a
Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-1-2016 14:32:43 | Chỉ xem của tác giả
mong Gummy đóng thêm nhìu phim nữa,vai Taek đúng là 1 bước đột phá cho anh sau này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-1-2016 18:57:19 | Chỉ xem của tác giả
Từ khi Rep88 kết thúc cứ liên tục đọc được tin tốt về Gấu. Vừa mừng vừa lo. Tin tưởng và chúc em sẽ giữ vững phong độ, ngày một cứng cáp và giỏi giang trong diễn xuất và không dính scandal (Knet rất đáng sợ đó).
Hóng các bài trả lời phỏng vấn của Bo Gum. Phải đợi ẻm đi Phi châu về đã

Btw, tình cờ là mình yêu thích KSH và mới kết nạp Gấu Mong Gấu sẽ trở thành KSH thứ hai (về độ nổi tiếng và tầm ảnh hưởng), mà giỏi hơn cả KSH càng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách