Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2896|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum, Kim Yoo Jung và một số diễn viên chia sẻ cảm xúc của họ sau khi "Moonlight Draw by Clouds" đi đến kết thúc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tập phát sóng tuần này trong chương trình “Entertainment Weekly” của đài truyền hình KBS đã chiếu cả các cảnh quay từ sự kiện ký tặng gần đây của các diễn viên chính cũng như bữa tiệc tổng kết của họ ở bộ phim “Moonlight Draw by Clouds”.

Park Bo Gum, Kim Yoo Jung, Kwak Dong Yeon và của B1A4 Jinyoung đã thực hiện lời hứa Ratings của họ với người hâm mộ vào ngày 19 tháng 10 vừa qua bằng cách tổ chức một sự kiện ký tặng cùng với trang phục cổ trang trong bộ phim “Moonlight Draw by Clouds” bởi bộ phim đã đạt Ratings trên 20 % ( 20,4 % ) vào tập 7. Khi được hỏi, anh ấy cảm thấy thế nào khi cột mốc quan trọng đã đạt được, nam diễn viên trẻ Kwak Dong Yeon trả lời: “Tôi thực sự đã không thể tin vào điều này. Nhưng thực ra, tôi đã dự đoán rằng chúng tôi sẽ đạt 83 %, bạn biết chứ.”

Nữ diễn viên nhí Kim Yoo Jung đã nói về việc gặp gỡ được nhiều người hâm mộ trong sự kiện này “Tôi thực sự biết ơn và tôi đã rất ngạc nhiên. Cảm ơn bạn”. Chương trình cũng tặng nam diễn viên trẻ Park Bo Gum một món quà vô cùng ngọt ngào là một bức tranh của chính anh ấy và Kim Yoo Jung được hoàn chỉnh với các dấu vân tay của người hâm mộ như những chiếc lá nhỏ xinh tô điểm thêm rực rỡ.

Ngoài ra, chương trình “Entertainment Weekly” đã bao phủ bữa tiệc kết thúc của các diễn viên, nơi này các diễn viên sẽ dành một vài phút để trò chuyện cùng các phóng viên về bộ phim truyền hình này. Nam diễn viên Kwak Dong Yeon đã được hỏi rằng đồng nghiệp nào mà anh ấy cho rằng đã có sự hợp tác trong diễn xuất tốt nhất với mình trong bộ phim này. “Tôi đã dành thời gian nhiều nhất cùng với Park Bo Gum và chúng tôi cũng hiểu rõ nhau nhất. Tôi nghĩ rằng chúng tôi phụ thuộc vào nhau”. Anh ấy chia sẻ.

Kim Yoo Jung thừa nhận rằng mình cảm thấy buồn khi chương trình kết thúc. Khi được hỏi có phải cô ấy đã khóc rất nhiều trong quá trình quay tập cuối cùng của bộ phim hay không, nữ diễn viên trẻ cười và nói rằng khuôn mặt của cô ấy vẫn còn sung húp. Cô bé cũng được hỏi nếu cô là Hong Ra On thì sẽ lựa chọn như thế nào giữa nhân vật của Park Bo Gum và Jinyoung, Yoo Jung đã trả lời kèm theo nụ cười tươi tắn của mình: “Tình đầu của tôi, Thế Tử Điện Hạ”.

Sau đó, nữ diễn viên nhí đã gửi một tin nhắn video đến cho Park Bo Gum: “Thưa Điện hạ, xin đừng quên tôi”. Trước khi đó cô ấy vô cùng dễ thương thực hiện điệu nhảy nổi tiếng “Boombastic” theo yêu cầu của phóng viên.

Park Bo Gum cũng chia sẻ rằng anh ấy cảm thấy buồn khi chương trình đã phải kết thúc, nam diễn viên cũng nói thêm: “Tôi nghĩ rằng tôi vẫn còn nhiều thiếu sót ở bộ phim này nhưng tôi muốn nói rằng tôi cảm thấy vô cùng biết ơn bởi đã nhận được rất nhiều tình yêu thương của mọi người”. Anh ấy cũng nói rằng sẽ cố gắng nâng cao khả năng diễn xuất của mình để đền đáp lại tình yêu của mọi người.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-10-2016 13:50:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim hết rồi buồn quá
Không được thấy điện hạ và nari mỗi tuần
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-10-2016 14:27:14 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn còn đang vật vờ. Vẫn còn chưa muốn tin là phim đã hết
Cám ơn tất cả mọi người trong đoàn phim đã vất vả.
Chúc 5 bạn trẻ tương lai sẽ ngày càng tươi sáng.
Và nhất là, Ra On àh! Chế sẽ nhớ kưng lắm lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-10-2016 15:17:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ngày mai là thứ 2 rồi nhưng hình như vẫn chưa chấp nhận được là phim đã hết
Ngày ngày vẫn mở ra xem lại cảnh của ChaOn mấy tập đầu và ngồi hóng cả ngày tin tức của tụi nhỏ truyền về , nhất là Gum Jung
Từ sau bữa FS thì tin đồn 2 đứa bơ nhau tránh nhau thì cảm thấy hơi buồn 1 tí nhưng nghĩ tới 31/12 này tụi nhỏ dắt tay nhau ở Best Couple là thấy an ủi
Ráng tận hưởng tuần này gặp lại tụi nhỏ trên tivi thêm 1 tuần nào

Bình luận

bạn ơi cái tin 2 đứa bơ nhau là ở đâu vậy ?  Đăng lúc 25-10-2016 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-10-2016 15:28:54 | Chỉ xem của tác giả
Chô ha, cái tên này thành truyền thuyết luôn rồi, nhớ quá nhớ quá. Phim sẽ trọn vẹn nếu biên kịch cứu vớt cho Nari của chị em ta sống luôn :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-10-2016 16:49:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim kết thúc thật rồi sao? Niềm vui mỗi tối thứ 2-3 của tui, làm thế nào để đc tiếp tục ngắm nhìn cả 5 bạn trẻ đây
Nam diễn viên Kwak Dong Yeon đã được hỏi rằng đồng nghiệp nào mà anh ấy cho rằng đã có sự hợp tác trong diễn xuất tốt nhất với mình trong bộ phim này. “Tôi đã dành thời gian nhiều nhất cùng với Park Bo Gum và chúng tôi cũng hiểu rõ nhau nhất. Tôi nghĩ rằng chúng tôi phụ thuộc vào nhau”.

Hiểu rõ rồi lại còn phụ thuộc vào nhau nữa chứ hèn chi ở Cebu cứ 1 bước k rời, trên phim bị kìm nén tình củm nên ngoài phim phải bung xõa cho = hết hà ráng tận hưởng hết những ngày đc kề cận Chô ha đi nhá Kim hyung chứ về nước là k yên với các chế đâu
Chúc 5 bạn sẽ ngày càng thành công hơn trong tương lai và vẫn giữ đc tình đồng nghiệp thân thiết như bây giờ. Tạm biệt Moonlight
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-10-2016 18:05:18 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian trôi nhanh thật đấy, 18 tập phim đã hết rồi
Chúc các diễn viên của chúng ta thành công trong dự án tiếp theo !
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-10-2016 19:42:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích sự khiêm tốn của Gum. Thích ánh mắt sâu nặng lẫn cách nhả chữ và nhấn nhá khi nói của Thái tử. Thích Kim huynh vì anh trung thành, nghiêm nghị và đánh võ nhìn rất thật, sau này sẽ đón xem tác phẩm khác của cậu này nếu nó hay. Thích Kim đại nhân, hơi lùn và nhỏ con nhưng tinh thần rất kiên nghị và lanh lợi. Thích Yoo Jung vì em quá dễ thương, rất hợp phim cổ trang. Thích ông thái giám cute bên cạnh thái tử, làm nhớ ông thái giám của Kim Soo Hyun trong Moon embraces Sun ghê, manh vật trong phim cổ trang đúng là phải giao cho mấy người hầu hoặc vai dân nhỏ như thế này, nó mới ko phá vỡ ko khí cổ trang cổ kính của phim, chứ cho người có địa vị cao (vd như hoàng tử Baekhyun) là vỡ không khí ngay; trong 6dragons cũng có 1 vai manh manh cute tương tự như vậy do Yoon Kyun Sang đóng. Thích cô nàng yêu đơn phương thái tử nữa, ko nhớ tên gì, nhưng ko ác, dễ thương. Ông nội lãnh tướng vai ác nhưng đóng hay nên thích luôn, hoàng thượng cũng vậy, bà phi gì mà có cô công chúa câm cũng thích nữa. Phim mà có nhiều vai dễ gây thiện cảm và mọi người đều tỏa sáng vậy bảo sao rating ko cao? Ost thì hay và da diết như ko khí xa xưa thâm trầm, và trang phục thì đẹp mê ly. Cổ trang là phải có ko khí uy nghiêm như vậy, ko thể hát ost mà chèn tiếng anh vào làm mất sự hòa hợp và nghiêm túc của thời đại được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-10-2016 19:44:56 | Chỉ xem của tác giả
hiu hiu, vậy là phải chia tay Chô ha rồi, chúc tất cả dàn cast sẽ thành công trong dự án film tiếp theo.
Cảm ơn bạn dịch tin nhaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-10-2016 19:46:03 | Chỉ xem của tác giả
Tui ko cho phép phim kết thúc
Đáng lẽ là mai lại ngồi đu live rồi
Ước j phim thêm dc 2 tập cũng đỡ
Tập cuối nhanh quá trời
Dàn cast dễ thương nhất quả đất
Mong sớm gặp lại trong một dự án chung
Thank bạn dịch news