Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1593|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum khiêm tốn khi chia sẻ về sự nghiệp và tình bạn với Song Joong Ki

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Park Bo Gum đã cho mọi người thấy sự khiêm tốn của mình dù gần đây sự nổi tiếng của anh đang tăng lên nhanh chóng.

Trong một cuộc phỏng vấn ở Đài Loan tổ chức khi anh đến thăm nơi đây vào tháng trước, Park Bo Gum cho thấy sự khiêm tốn của mình khi anh chia sẻ: "Tôi vẫn cảm thấy kỹ năng diễn xuất của mình đang còn yếu."

Anh tiếp tục: "Nếu tôi không trở thành diễn viên thì tôi muốn trở thành một giáo viên dạy nhạc hoặc một giáo viên tiếng Hàn. Tôi nghĩ rằng công việc dạy học là rất tốt."

Anh cũng đề cập đến tình bạn của mình với Song Joong Ki, người đã đến buổi họp fan tại Đài Loan để ủng hộ anh. Anh đã thể hiện tình cảm của mình với Song Joong Ki- tiền bối của mình trong công ty bằng cách nói, "Anh ấy thường mua thức ăn ngon cho tôi và cho tôi nhiều lời khuyên về diễn xuất. Tôi nghĩ anh ấy rất khôn ngoan. Anh ấy giống như một người anh trai thật sự."

Anh nhấn mạnh rằng thái độ của mình đối với diễn xuất đó là luôn nhớ về khởi đầu của mình. Anh nói, "Mặc dù nhiều fan đang cổ vũ cho tôi ngay bây giờ, tôi luôn nhắc nhở bản thân để không đánh mất đi quyết tâm ban đầu của mình và luôn khiêm tốn." Khi được khen ngợi về việc luôn cười vui vẻ, anh nói: "Khi bạn cười, phước lành sẽ đến với bạn , và nhiều điều tốt đẹp xảy ra xung quanh bạn."

Từ tháng 12 năm ngoái, Park Bo Gum đã tổ chức cuộc họp fan hâm mộ tại Kuala Lumpur, Hong Kong, Jakarta, Đài Bắc và Tokyo. Sau khi các sự kiện sắp tới của mình tại Bangkok và Singapore, anh sẽ gặp gỡ các fan Hàn Quốc của anh tại Seoul vào tháng 3.

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-2-2017 09:21:41 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ bạn nên edit từ "khôn ngoan" thành từ "thông minh"
vì khi đọc từ khôn ngoan mình thấy không hay lắm
bạn edit xong mình sẽ edit lại comt này
cảm ơn bạn

Bình luận

ối zồi ôi già Rim, lâu lắm mới thấy già. Dạo này giải nghệ rồi à già?  Đăng lúc 9-2-2017 01:19 PM
già rồi khó tánh quá =))))  Đăng lúc 9-2-2017 11:56 AM
tôi sửa thành không hay rồi :))))))))) nghe ok chưa cô? :)))))))))))))  Đăng lúc 9-2-2017 11:15 AM
=)) cô đọc ko thấy cái từ khôn ngoan nó ko hay sao? ý là tôi sợ người khác đọc thấy ko thoải mái thôi chứ tôi thì như nào chẳng được, tôi diễn đạt tối nghĩa   Đăng lúc 9-2-2017 11:14 AM
cô ko thoải mái là cô bảo ngta sửa cho cô sao ~ =))  Đăng lúc 9-2-2017 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-2-2017 09:26:37 | Chỉ xem của tác giả
Bo Gum diễn băng mắt rất tốt
Bạn ấy luôn khiêm tôn, lễ phép
Bạn ấy sẽ còn tiến xa trong sự nghiệp diên xuất
Minh mong bạn ấy sẽ tập trung nhiều hơn trong dự án điện ảnh trong thời gian tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-2-2017 09:26:50 | Chỉ xem của tác giả
Thích tính cách này của Gấu, luôn khiêm nhường và chăm chỉ học tập. Mãi yêu Gấu
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-2-2017 09:47:05 | Chỉ xem của tác giả
Khiêm tốn và chăm chỉ, mong Park Gấu sẽ mãi giữ được những đức tính tốt đẹp này.
Nhìn mặt cutoe thế kia nhưng mình vẫn mong tác phẩm sắp tới, bạn sẽ đóng vai phản diện để thử thách bản thân, như vai diễn trong Hello Monster ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-2-2017 11:15:40 | Chỉ xem của tác giả
Rất nhiều sao trẻ bây giờ chỉ cần nổi tiếng thôi, là bắt đầu hống hách, kiêu kì, không lễ phép mặc bệnh sao bị rất nhiều tiền bối chỉ trích. Kể cả nhiều sao già cũng có rất nhiều người chảnh chọe
Vì vậy rất đáng quý, đáng khen sự khiêm tốn, chăm chỉ học tập của Park Bo Gum. Bạn í còn tiến xa nữa, chúc Gummie thành công trong các dự án tương lai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-2-2017 12:23:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Gum đúng là tấm gương cho nhiều diễn viên mới hiện nay phải học hỏi :3 vừa đáng yêu, tính tốt lại khiêm tốn. Về tài năng thì k cần nói rồi, khán giả đều có thể đánh giá dc :3 mong anh luôn thành công vs nhiều vai diễn để đời cho sự nghiệp của mình :3 cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-2-2017 12:55:28 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em quá tình cảm !
Dạo này bạn trẻ chăm chỉ đi fanmeeting quá, được ăn nên càng chăm chỉ
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-2-2017 13:51:17 | Chỉ xem của tác giả
Anh Bảo Kiếm diễn xuất tốt, lại tích cách thân thiện hòa đồng, lễ phép, luôn khiêm tốn và chăm chỉ nên ai cũng yêu mến. Bây giờ dù đã rất nổi tiếng rồi mà vẫn luôn rất giản dị, và chăm chỉ làm việc.
Hy vọng sẽ sớm được gặp lại anh Kiếm trong những dự án hay và càng thành công hơn nữa trong tương lai và vẫn luôn giản dị, vui vẻ như thế này.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-2-2017 14:37:30 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự mình rất hâm mộ bạn này vì bạn không bị mắc phải những tính xấu khi bắt đầu nổi tiếng mà luôn khiêm tốn và cố gắng học hỏi, trau dồi kỹ năng của mình. Bạn còn là người lễ phép và luôn biết ơn mọi người nữa chứ. Cứ thấy bạn gập người 90 độ mà thương dễ sợ. Chúc Bo Gum ngày càng thành công hơn trong sự nghiệp. Mong hai anh em luôn mãi thân nhau như bây giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách