Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1171|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum giành ưu thế trước phóng viên trong buổi họp báo tại Singapore

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào tuần trước, Park Bo Gum đã có một cuộc họp báo thân mật với truyền thông Singapore trước khi buổi fan meeting tại đảo quốc sư tử của cậu ấy được diễn ra.

Xuất hiện trong tư thế thoải mái,  suốt buổi họp báo, cậu ấy vui vẻ trêu đùa với người dẫn Danny Yeo và trả lời các câu hỏi được đặt ra cho mình.

2016 đã trở thành một năm tuyệt vời với Park Bo Gum với 2 bộ phim truyền hình được yêu thích rộng rãi là "Lời hồi đáp 1988" và "Tình khúc ánh trăng". Cả hai đều mang đến cho cậu sự nổi tiếng và nhiều lời ca ngợi như "Thê tử quốc dân" hay "Chàng rể quốc dân". Chàng trai với lối suy nghĩ tích cực Park Bo Gum đã khiến cho giới báo chí thấy rằng cậu ấy yêu thích từng khoảnh khắc của buổi họp báo và cảm thấy biết ơn vì tất cả.

Khi được yêu cầu nêu ra đặc trưng nổi bật nhất của mình, Park Bo Gum trả lời rằng cậu ấy tham lam muốn mình cao hơn và có cơ thể cường tráng khoẻ  mạnh hơn, sau đó Bo Gum nói thêm:" Khi bạn không yêu chính bản thân mình, bạn sẽ thấy rất nhiều điều tiêu cực. Tôi yêu tất cả mọi thứ thuộc về tôi, đặc biệt là đôi măt."

Park Bo Gum tiết lộ rằng vai diễn thế tử Lee Young trong "Tình khúc ánh trăng" là vai diễn thử thách nhất vì cậu phải lột tả hết được cá tính nhân vật thế tử. Nhưng đó cũng là một vai diễn đáng nhớ và dàn diễn viên trong phim cũng trở nên rất thân thiết, họ thường bị đạo diễn la mắng vì cười đùa quá nhiều, và cho đến bây giờ các diễn viên vẫn giữ liên lạc với nhau.

Tiếp theo hãy cùng trả lời một câu đố nho nhỏ nhé! Theo bạn vai diễn nào Park Bo Gum cảm thấy giống với tính cách ngoài đời của mình nhất? (Đáp án sẽ được tiết lộ cuối bài báo!).

Khi đạt giải Diễn viên xuất sắc nhất (Excellent Award) tại Lễ trao giải KBS 2016, Park Bo Gum đã gửi lời cảm ơn tới Song Jong Ki vì sự giúp đỡ và ủng hộ của anh ấy. Nói về tình bạn giữa họ, Bo Gum bày tỏ nguyện vọng được đóng vai anh em trai cùng Song Jong Ki trong một dự án phim gia đình, nếu có thể thì sẽ là vai anh em thất lạc nhau trong một khoảng thời gian dài. Nếu dự án này được triển khai thì chắc hẳn các fan sẽ rất thích thú.
Chàng trai trẻ cũng mong muốn trong năm 2017 sẽ được thử thách trong nhiều vai diễn đa dạng hơn nữa và trưởng thành như một diễn viên cũng như một con người.

Trong buổi họp báo, Danny Yeo đã mời Bo Gum đặt câu hỏi ngược lại cho các phóng viên. Một vai hài có vẻ sẽ rất thích hợp cho dự án tiếp theo của Park Bo Gum khi cậu ấy tinh nghịch hỏi "Ai là diễn viên Hàn nổi tiếng nhất Singapore hiện nay?". Câu hỏi đã làm rộ lên tràng cười không ngớt từ các phóng viên và sau đó cậu ấy cũng tự đính chính rằng cậu ấy chỉ nói đùa thôi sau khi thấy câu trả lời của mọi người.

Singapore là điểm dừng chân cuối cùng trong Tour Fan Meeting vòng quanh châu Á của Park Bo Gum. Và trong phần cuối của buổi họp báo, chàng diễn viên với nụ cười không bao giờ tắt đã bày tỏ sự nóng lòng muốn được gặp các fan và hi vọng buổi fan meeting sẽ diễn ra thành công và thật đáng nhớ.

(Đáp án cho câu đố: đó là Choi Taek trong "Lời hồi đáp 1988", bạn đoán đúng chứ?)

Nguồn: https://www.soompi.com/2017/02/2 ... e-press-conference/
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 23-2-2017 01:29:39 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng Gum đã có tour FM thành công tốt đẹp với 7 thành phố và 26k fan tham dự
Giờ chỉ còn một FM duy nhất tại quê nhà Seoul nữa thoi là hết ròi :'(, sau đó sẽ đói tin tức bạn dài dài . Mau trở lại với một tác phẩm thiệt xuất sắc nhé

Bình luận

ai nhanh chân thì được ngồi êm thoi mấy chế à =)))  Đăng lúc 23-2-2017 02:10 PM
=)) cô này ngủ đi  Đăng lúc 23-2-2017 07:55 AM
Cái cô này, tự dịch tự chiếm sofa luôn =)))))))))))))))))  Đăng lúc 23-2-2017 07:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-2-2017 07:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Bị giành Top rồi nọi ngoại ơi, thuở đời nay tự trans từ giành Sofa luôn vại

Bà từng tuổi này rồi nhưng vì sức hút của Bo Gum nên bà cũng mò vô Kites nè.
Fans Gum rất cần những người trẻ trung năng nổ như cháu đó. <3
Hãy ra sức trans bài mang Gum đến gần mọi người như vầy nha cháu cưng
Tặng cháu bức hình bà thích

Bà yêu cháu.

Bình luận

Đến h bà già đi cafe keke :)))))))))))))))  Đăng lúc 24-2-2017 06:39 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
turiddle + 5 ảnh cưngggg

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-2-2017 07:55:50 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Gấu nhé, hóng dự án film Gấu tài xuất quá
Cảm ơn bạn trans tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-2-2017 09:08:50 | Chỉ xem của tác giả
Cùng bổ luống mà sao poster thì perfect mà người thực lại ngô ngố thế kia
Nhưng dù thế nào thì cũng bị Gum mê hoặc là cớ nàm sao
Vai Choi Taek mà Park Bo Gum cảm thấy giống với tính cách ngoài đời của mình nhất ư? Mình nghĩ phải là Chô ha thì đúng hơn, tính cách ranh mãnh chuyên ghẹo gái như thế mới giống Gum - chuyên gia quăng thính chứ Choi Taek còn ngơ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-2-2017 09:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên có triển vọng của điện ảnh HÀN đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-2-2017 10:14:20 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Bo Gum diễn bằng mắt rất tốt.
Bạn trả lời phỏng vấn thông minh và khiêm tốn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-2-2017 11:23:29 | Chỉ xem của tác giả
Park Gấu trẻ trung, nhoi đúng độ tuổi mà.
Còn 1 FM ở Seoul nữa là chắc bạn sẽ đi du lịch, relax tẹt ga hay lại về trường làm sv nghiêm túc nhỉ.
Chắc phải cuối năm nay hoặc đầu năm sau mới có pj mới lận. Có khi nào là movie chứ không phải drama không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-2-2017 11:35:06 | Chỉ xem của tác giả
nhanh nhỉ, mới hôm nào thế mà tour fanmeet của Gum sắp xong rồi
giờ còn mỗi ở hàn nữa thôi
ở hàn có nhiều người quen, có điều kiện, ko biết ai sẽ là khách mời trong fanmeet của em nó đây

Bình luận

Nghe bộ nàng Yêu đang hóng KJY làm khách mời lắm, nhất là câu trả lời của Gum là tình bạn giữa các diễn viên thân thiết và giữ liên lạc thường xuyên ;-)  Đăng lúc 23-2-2017 12:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-2-2017 12:08:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chịu s nổi với quả đầu bổ luống này chỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách