Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6966|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum gần như đã khóc vì những hành động tử tế của Song Joong Ki

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-4-2016 10:27:58 | Xem tất |Chế độ đọc
Mỹ nam đẹp hơn hoa Song Joong Ki cuốn hút mọi người không chỉ bởi vẻ đẹp, tài năng, sự hài hước, thông minh mà còn vì sự quan tâm mà anh ấy dành cho mọi người, bao gồm cả những hậu bối của anh!

Park Bo Gum là một trong những khách mời đặc biệt tại sự kiện fan meeting của Song Joong Ki vừa qua đã chia sẻ "Tôi đã rất cảm động bởi những hành động tử tế của anh Joong Ki và có lần tôi gần như đã khóc. Anh ấy chăm sóc tôi rất nhiều. Thậm chí còn tặng những món đồ điện tử cho tôi"
MC liền hỏi "Ồ, thật sao, cậu ấy đã tặng gì vậy?" Song Joong Ki trả lời có chút ngập ngừng "Thì là... Anh bạn này đang xài một cái điện thoại cũ. Nhưng không phải tôi tặng cậu ấy đồ mới.. Tôi chỉ cho cậu ấy cái mà tôi đang dùng. Và cậu ấy đã sử dụng chiếc điện thoại đó rất lâu. Điều đó khiến tôi thấy mình thật tệ... vì đã cho cậu ấy cái mà mình đã dùng rồi"
Park Bo Gum thấy Song Joong Ki cảm thấy có lỗi liền trấn an "Không phải đâu! Anh ấy dùng còn mới lắm... không có đến 1 vết xước, em đã dùng nó rất lâu."
Bo Gum còn chia sẻ rằng Joong Ki không chỉ là một tiền bối mà anh ấy rất kính trọng, mà còn là một người bạn, một người anh vô cùng đáng tin

Cre: kpopfighting
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 10:36:04 | Xem tất
Những chia sẻ này càng làm tôi tin khi tôi đã nghĩ anh vừa đẹp từ ngoại hình đến trí tuệ và nhân cách, qua cách anh thể hiện nhân vật Yoo Shi Jin rất chân thực, giống như tự nhiên là mình vậy. I miss you!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 11:30:39 | Xem tất
Ông Ki dễ thương thế này T.T Nhớ cái thời ổng ở trong Running quá, ước rằng hai người xuất hiện cùng nhau trong 1 tập của Running Man nhỉ Park Bo Gum lẫn Song Joong Ki sau phim Reply 1988 và Descendant of The Sun đều bận rộn cả, không biết có thời gian để tham gia Show thực tế không nữa, nếu được thì hay biết mấy
Cảm ơn bạn đã dịch bài viết này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 11:32:37 | Xem tất
Hai anh quan tâm nhau quá, đọc thôi cung thấy tình cảm hai bạn rất tốt đẹp, yêu thương, lo lắng cho nhau rất nhiều
Càng ngày càng biết và học thêm ở anh rất nhiều điều, Ki ạ
Anh là chàng trai tuyệt vời, PBG chắc rất hạnh phúc vì được làm việc và chung cong ty quản lý với tiền bối mình rất kính trọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 12:10:26 | Xem tất
vì Song Joong Ki cơ bản là cũng ko biết xài điện thoại nên đồ nào chẳng như mời nhỉ, nghe chuyện này thấy vừa dễ thương vừa xúc động nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 12:13:36 | Xem tất
Ông Ki không có cuồng công nghệ, so với Sú là một trời một vực. Cho Park Bo Gum cái điện thoại ổng đang xài. Gấu xài suốt thì ổng lại suy nghĩ nhiều với nghĩ mình tệ. Đúng là kiểu người tốt bụng mà. Luôn luôn là Nice guy trong lòng tui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 12:59:45 | Xem tất
Gấu ơi điện thoại còn mới vì ông Ki không biết dùng đấy )
Haiz, em út của các anh sống tình cảm, mau nước mắt, các anh tốt với nó 1 thì nó sẽ biết ơn 10 luôn
Gum đi đâu cũng được các anh yêu thương cưng nựng hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 13:52:54 | Xem tất
Ông anh thì không hay xài đồ điện tử, vì thế nên còn rất mới. Ông em thì quá cảm động và biết ơn mà xài 1 cách cẩn thận nên xài rất lâu. Thế là tạo áy náy cho ông anh.
Tóm cái quần lại là cả  2 ổng đều quá lương thiện và tốt đẹp nên mới vầy đây mà
Yêu quá cơ. Cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 14:45:12 | Xem tất
Cả Park Bo Gum và Song joong Ki dều có tính cách giống nhau ,
dễ thương , tử tế , giúp đỡ mọi người ... việc cho đồ đã dùng
không hẳn là việc xấu , như vậy có cái kỷ niệm như là do người
mình thích đã dùng qua , đồ vẫn còn mới mà có sao đâu , hành
động là thực tế là đáng giá thôi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 16:05:02 | Xem tất
Bình thường thì mình hay bị cuốn hút bởi Bad boy hơn thế mà thế nào mà lại cuồng ông Ki kinh khủng thế, 1 nice guy đích thực từ vẻ ngoài đến tâm hồn, tốt bụng, hiền lành quá nên coi RM hồi xưa toàn bị loại sớm không dù vô cùng năng nổ ( Nói đến đây muốn khóc quá).
Thứ 2 là sinh viên kinh tế xuất sắc mà thế nào lại không biết sử dụng smart phone, không xài mạng xã hội thà bảo là không xài smart phone vì không ham mê công nghệ và không xài mạng xã hội vì không có thời gian đi, hic.
Bo Geum và JK cùng tham gia RM áước mơ ao ước.!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách