Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1242|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum đến Hồng Kông để quảng bá cho 'Answer Me 1988' của tvN

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo tin tức của VIU TV tại Hồng Kông vào ngày 25 tháng 7, Park Bo Gum sẽ tham gia chiến dịch quảng bá 'Answer Me 1988' ngày 28 tháng 7. Anh ấy cũng sẽ nói chuyện với người hâm mộ của mình về bộ phim trong chương trình này.

'Answer Me 1988' sẽ bắt đầu phát sóng thông qua VIU TV Hồng Kông vào ngày 25 tháng 7. Bộ phim sẽ được phát sóng vào lúc 20:30 thứ Hai đến thứ Tư hàng tuần.

Park Bo Gum sẽ đại diện cho các diễn viên tham dự sự kiện quảng bá này để chúc mừng việc phát sóng của bộ phim. Park Bo Gum nhận được rất nhiều sự yêu mến thông qua nhân vật Choi Taek của anh ấy trong phim. Anh ấy đang nổi lên như một ngôi sao Hallyu. Bo Gum đã có cuộc họp fan hâm mộ đầu tiên của mình tại Đài Loan vào cuối tháng tư hết sức thành công. Ngoài ra, anh cũng đã tham dự cuộc họp fan hâm mộ của Song Joong-ki  với tư cách khách mời.

Khi Song Joong Ki và Song Hye Kyo tham dự sự kiện quảng bá cho bộ phim  'Descendants of the Sun' KBS 2TV được tổ chức bởi VIU TV, bộ phim đã thu hút được rất nhiều sự chú ý từ công chúng. Do đó, việc Park Bo Gum tham dự sự kiện tương tự với cùng hãng truyền hình này đang được đón đợi rất nhiều.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-7-2016 16:12:59 | Chỉ xem của tác giả
Thực tình là thấy Taek quá xứng đáng nhận được tình yêu
Tình tiết phim dù thế nào cũng vẫn là thấy quan hệ của DS vs Taek
Tính của DS hợp vs chàng trai như Taek cực kỳ =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-7-2016 19:01:25 | Chỉ xem của tác giả
Bo gum nhờ reply 1988 trở nên rất được yêu thích, vừa có ngoại hình, diễn xuất tốt nữa. Bo gum được yêu thích tại nhật bản nek, tại trung quốc, đài loan, hồng kong nek, khi reply 1988 phát sóng tại mấy nước trên đều là bo gum tuyên truyền quảng bá về phim, cho thấy khán giả những nước đó rất thích vai choi taek cũng như park bo gum nhất phim reply 1988. Đã hơn nữa năm kể từ khi reply 1988 chiếu tập cuối và cũng đã 1 năm kể từ ngày quay phim đầu tiên, nhanh thật. Rất hi vọng, mong mỏi sớm có reply mùa tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-7-2016 20:37:13 | Chỉ xem của tác giả
ai nói gì nói mình vẫn thấy DS xứng với Taek mặt nai hơn, tuy rằng lúc đầu xem phim mình cũng nghĩ Taek là nam thứ (bị BK nó lừa cho 1 vố đến cuối cùng mới biết ai chính ai thứ ^o^)
Kể từ lúc xem Reply 88 là rơi vào tình yêu với cái mặt ngố ngố kia...Ôi Gum của lòng em. Chỉ cần nhìn cái mặt ổng cười không thấy mặt trời là trong lòng hạnh phúc à..
Thanks U trans new...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-7-2016 23:17:45 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim mới của bạn Taek quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-7-2016 01:08:15 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù trong lòng em anh vẫn mãi chỉ là nam thứ của R88 (sorry shipper TaekSun), nhưng em vẫn cưng cái vẻ ngô ngố của Taek, và vì thế mà em đổ anh nhờ vai diễn này mà anh được biết đến nhiều hơn, hi vọng bộ phim sắp tới sẽ giúp anh thành công như R88 nhé! Luôn ủng hộ anh Bo Gummie!
Thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-7-2016 13:50:56 | Chỉ xem của tác giả
Đây có phải lí do mà ẻm thay ảnh trên weibo về ảnh Taek-Sun không ta

Tiếc là không đủ bộ sậu Ssang Mun Dong. Muốn thấy tất cả "đám trẻ" lại ở bên nhau cơ Không biết mời mình Gum là ý định của BTC hay như nào ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-7-2016 21:04:44 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem lại xong này mà thấy có tập hậu trường 1 mà k có 2, hay là không có ta phim này hay lắm, nên thi thoảng coi lại để gắn kết tình cạm gia đình cảm ơn bạn dịch haaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách