Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2339|Trả lời: 27
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum đã từng có một mối quan hệ?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-8-2016 22:29:12 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Park Bo Gum làm khách mời cho tập phát sóng ngày 21 tháng 8 của "1 Night 2 Days", trong show đã nói về tình yêu và các mối quan hệ của mình.

Kim Jong Min, người luôn tò mò về các bí mật, hỏi: "Em có bạn gái không?", Bo Gum đáp: "Không, em không có". Khi Defcon hỏi thêm: "Thế trước đây em có trong một mối quan hệ nào không?", nam diễn viên thành thật trả lời: "Có, em có."

Dường như câu trả lời của Bo Gum là chưa đủ với Kim Jong Min, người luôn muốn biết chi tiết. Anh hỏi: "Đấy có phải là loại tình yêu khiến tim em đập rất nhanh không? Kiểu như tình yêu đam mê cháy bỏng vậy? Như là woww, tiến lên, tiến lên đi. Đúng không, có phải là tình yêu kiểu đó không?" Với những câu hỏi tấn công dồn dập như vậy, Park Bo Gum xấu hổ chỉ có thể cười.

source: allkpop
trans: [email protected]

P/S: sorry mấy bạn nha, mình dịch bên allkpop nên engs không chuẩn lắm, đã credit lại nha, không phải "đang trong mối quan hệ" mà là "đã có một mối quan hệ", nói chung giờ Gấu vẫn đang alone, các thuyền cứ ship mạnh nha.

Vừa mới đọc được cmt của các bạn nên giờ mới sửa được, ngàn lần tạ lỗi mọi người, mọi người rate bài 1 sao hoặc bảo mod xóa bài cũng được, mình không ý kiến gì đâu

NGÀN LẦN NGÀN LẦN TẠ LỖI!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 22:50:49 | Xem tất
Trời ơi gấu ơi, đang thương đang thích cô nào vậy nè
Khóc ngàn dòng sông T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 23:29:49 | Xem tất
Hiu Hiu, gấu lớn rùi, chắc cũng để ý em nào rùi
Em còn trẻ, cứ từ tìm hiểu đi nha! Hyeri càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 00:28:50 | Xem tất
trời ơi, Gấu ơi là Gấu
mai chiếu tập một film mà em trả lời thế này thì còn gì là tim các chị già nữa
tan nát hết rồi em ơi
ít ra em cũng phải để cho các chị ảo tưởng sức mạnh một tý đã chứ hả
đã bảo mà, cái thuyền lá chuối kia nát bươm rồi, các mẹ thấy chưa
cơ mà vừa đọc lại
hỏi có bạn gái ko thì kêu ko
hỏi đang trong mối quan hệ thì bảo có
tức là đang tìm hiểu hả mấy mẹ?
ai vào giải thích với an ủi em đê
em ko có ship cơ mà em hối hận vì đọc cái new này mấy mẹ ạ

Bình luận

Chế còn cố đâm em thêm một dao nữa cho hả hử :((((( oa oa  Đăng lúc 22-8-2016 08:49 AM
Bản eng bài này dịch bị sai, Gum nó trả lời Có ạ cho câu hỏi "Em đã từng hẹn hò với cô gái nào chưa?" :)  Đăng lúc 22-8-2016 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 05:13:21 | Xem tất
mấy chế mấy chế đừng vật vã thế
thằng nhỏ mới nói chưa có bạn gái
đang trong một mối quan hệ, có thể là với con trai
cho nên, thôi an ủi hóa thành đổ dầu vô lửa rồi,
dọt lẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 06:58:05 Từ di động | Xem tất
Cai nay hoi vui thi duoc chu di sau vao doi tu cua nguoi ta minh khong thich,Ma hom nay phim cua Park Bo Gum len song day nhi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 08:23:47 | Xem tất
Hôm nay chiếu phim rồi.
Anh nói thế coi chừng mấy pà chị già lại bỏ anh đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 08:29:59 | Xem tất
Mình nghĩ là bản eng của bài này đã bị dịch sai rồi ^^
Hôm qua mình có xem show này. Sau khi Bo Gum trả lời: "Em hiện tại không có bạn gái." thì Defcon mới hỏi là "Vậy em đã từng hẹn hò với cô gái nào chưa?" và Gum đã trả lời là "Có" chứ ko phải là "Hiện nay em có đang trong mối quan hệ nào không?"

Sau đó Jong Min mới hỏi lại là "Vậy mối quan hệ (ngày xưa) đó của em nó theo kiểu nào..."

Eng dịch sai ạ chứ thằng nhỏ giờ nó ko yêu đương gì đâu

Bình luận

tin dui dữa dờ tiệt dọng cám ơn chế  Đăng lúc 22-8-2016 09:27 AM
cứ như bị nghẹn ở cổ, tức anh ách ý :|  Đăng lúc 22-8-2016 08:57 AM
mà hết film em nó có hẹn hò ai thì hẹn hò, mình cũng ko ship sủng gì cơ mà film đang chiếu mà lại nghe cái tin hẹn hò của em nó, xem cái film nó ko thật  Đăng lúc 22-8-2016 08:57 AM
vài câu thôi nhưng mà ý nghĩa thì nó đi một dặm nhỉ. Gum nhà mình cũng đâu có vừa, từng yêu đường rồi là bình thường, cho em nó thêm cảm xúc để diễn xuất   Đăng lúc 22-8-2016 08:56 AM
=)))))) em phải mở máy tính lên để comt ngay cho chế, có thế chứ, chứ cái đang trong mối quan hệ kia làm em tan nát quá :)))))  Đăng lúc 22-8-2016 08:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 08:47:34 | Xem tất
Tuần này ra phim mà hắn làm cho con dân điên đảo hết vì cái nài

Dù k bảo có nhưng mà đang trong 1 mqh nghĩa là đang tìm hiểu r

Hi vọng là bé bé đáng iêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 08:57:26 | Xem tất
Ơ tóm lại là như nào? đang tìm hiểu thôi hả? Kim Joo Yung hả? Thế được đấy em ạ, cứ tiếp tục tiến lên nhé Ủng hộ hai đứa tìm hiểu nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách