Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum đã từ chối ba công ty giải trí lớn SM, YG, JYP và đây là lí do

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-10-2016 00:35:26 | Chỉ xem của tác giả
Bài báo này có thông tin không chính xác rồi.
Thứ nhất, công ty đầu tiên của Bo Gum là SidusHQ - Blossom là tách ra từ đây. Khi thành lập Blossom, giám đốc công ty đã kéo theo một số nghệ sĩ trong đó có Cha Tae Hyun và Park Bo Gum.
Thứ hai, không hẳn là Gum chọn trở thành diễn viên hay ca sĩ mà là quản lý trực tiếp của em khi đó đã đưa ra lời khuyên, định hướng Gum sang con đường diễn xuất thay vì ca hát.
Thứ ba, không có nguồn tin chính xác, cụ thể nào về việc vì sao Gum đầu quân cho SidusHQ. Nên nói em từ chối 3 công ty giải trí lớn kia là không có căn cứ.

Nói chung nguồn Eng bài này kiểu viết câu view chứ thông tin không chuẩn gì hết ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-10-2016 09:20:46 | Chỉ xem của tác giả
chính vì bạn ấy không chọn làm idol mà chúng ta mới có một dien viên trẻ tài năng như Po Gum đây, chứ làm idol chắc gì bạn ấy đã duoc moi người công nhận tài năng như bây giờ.
Chúc Gum sẽ càng ngày càng tiến xa trên con duong sự nghiệp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-10-2016 09:24:25 | Chỉ xem của tác giả
Rất mừng vì cuối cùng thế tử đã chọn Blossom Entertainment ạ
Mình ko nghĩ nếu ổng vào 3 cty kia, thì liệu bây giờ chúng ta có 1 thế tử Lee Young thần thánh ko nữa
Cá nhân mình thấy ổng hợp với diễn xuất hơn, điều đó đã được khẳng định qua Reply 1988 & gần đây nhất là bom tấn Moonlight.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-10-2016 10:53:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy thì đây một phần là lựa chọn của Gum, một phần là nhờ cái duyên nữa
Bạn ấy mà vào Big 3 thì cũng chỉ debut là một idol bình thg, vì vẻ đẹp của bạn trong giới idol nhiều ng đẹp xuất sắc hơn, bạn hát cũng hay nhưng để làm ca sĩ thì hơi đuối tẹo
Một phần cũng cảm ơn Blossom Ent., nhìn ra đc tố chất của bạn ý. Nếu bạn ý ra mắt từ idol đi lên diễn viên thì rất khó khăn và vất vả. Phải công nhận là bạn ý diễn bằng mắt rất giỏi, nói chung anh nhà tôi sinh ra để làm diễn viên rồi. Ngoại hình thuộc hàng top, diễn nội lực, phải mất 5 năm để gây dựng tên tuổi chứ không dựa hơi ai để nổi tiếng.
Diễn viên Park Bo Gum, anh làm tốt lắm
Cố gắng lên nhé!
Thành công sẽ đến với những ai biết nỗ lực
Và tôi thấy câu nói ấy đúng với anh~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-10-2016 11:00:55 | Chỉ xem của tác giả
Làm diễn viên là chuẩn rùi, hắn ta diễn tài tình thế cơ mà bỏ diễn mà đi làm idol thì tiếc lắm. Vừa làm diễn viên vần vừa ca hát được chớ hí hí. Dạo này lậm bạn ý quá cơ, cứ nhìn thấy cái mặt hắn cười là mình cũng hớn hở hahaha )).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-10-2016 13:04:47 | Chỉ xem của tác giả
Coi cái mặt ổng kìa, búng ra sữa luôn

Cute vật vã =]]

Cơ mà thú thực là e thích oppa làm dv hơn, các idol về sau cũng có xu hướng chuyển sang đóng film hết

Thật vui vì oppa k debut trở thành idol mà lại là 1 nam diễn viên, mong sẽ luôn thấy oppa thành công nhiều hơn nữa trg nhg dự án sắp tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-10-2016 13:45:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì thấy vô cùng hợp lý khi Bo Gum ko vào 3 công ty lớn...Có lẽ chất của Bo Gum bây giờ mà mọi người biết nếu vào công ty lớn liệu có khác hay không??? Bởi vậy nhỏ mà chất còn hơn công ty lớn mà không thành công. Rất ưng với chất và lựa chọn của Bo Gum ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-10-2016 15:57:16 | Chỉ xem của tác giả
thuyduongpham gửi lúc 26-10-2016 12:35 AM
Bài báo này có thông tin không chính xác rồi.
Thứ nhất, công ty đầu tiên của Bo Gum  ...

Nói thế này mới chuẩn. Mà đọc tin chẳng thấy nêu ra bất cứ lý do quái gì. Vớ vẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-10-2016 19:45:02 | Chỉ xem của tác giả
Đang ngồi và tưởng tượng bạn ấy nếu làm idol, bạn ý sẽ tranh sủng với Yeol của mình
Thật may mắn vì cuối cùng Gum chọn làm diễn viên chứ 2 ngày mỗi tuần ngất lên ngất xuống với Gum mình cũng đủ chết rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-10-2016 20:59:29 | Chỉ xem của tác giả
Ủa vậy lý do từ chối 3 công ty kia là vì chọn Blossom hả Lý do gì kì vậy
Ai cũng nói Bo Gum qua diễn xuất là đúng đắn, nhưng mà tớ nghĩ Gum đi hát cũng sẽ hot thôi Dù gì cũng nhiều tài, đá chéo cái một chứ gì

Thanks bạn trans nhé! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách