Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7067|Trả lời: 38
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum đã từ chối ba công ty giải trí lớn SM, YG, JYP và đây là lí do

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bạn có thể tưởng tượng ra Park Bo Gum là một thần tượng thay vì là một diễn viên hay không?

Park Bo Gum chắc chắn là một trong những diễn viên hot nhất tại Hàn Quốc bây giờ bởi anh ấy đã nhận được rất nhiều tình yêu và sự quan tâm của người hâm mộ dành cho anh ấy sau vai diễn Thế Tử trong bộ phim truyền hình được yêu thích vô cùng “Moonlight Draw by Clouds”. Gần đây, người hâm mộ của anh ấy đã rất vui mừng khi được thấy khả năng ca hát của Park Bo Gum tham gia thể hiện OST cho chính bộ phim truyền hình ăn khách này. Nhiều người đã rất ngạc nhiên khi thấy rằng anh ấy không chỉ là một diễn viên giỏi mà còn là một ca sĩ có giọng hát tốt nữa. Vâng, bởi vì nam diễn viên Park Bo Gum ban đầu được đào tạo để ra mắt với tư cách ca sĩ thần tượng.

Kể từ lúc Park Bo Gum còn học trung học, anh ấy đã rất thích hát và có mong muốn trở thành một ca sĩ. Vì vậy, anh ấy đã thu âm giọng hát của mình trong khi chơi đàn Piano và gửi video này đến nhiều công ty giải trí khác nhau, bao gồm cả “Big 3” như SM Entertainment, JYP Entertainment, YG Entertainment. Sau khi nam diễn viên đã gửi đi các video thử giọng, anh ấy đã nhận được nhiều lời đề nghị từ các công ty giải trí lớn nhưng cuối cùng Park Bo Gum đã quyết định ký hợp đồng với công ty chủ quản hiện tại của mình – Blossom Entertainment. Mặc dù anh ấy ký hợp đồng với công ty để được đào tạo trở thành ca sĩ nhưng Blossom Entertainment nghĩ rằng hình tượng của anh ấy hợp với diễn xuất hơn ca hát, đó là lí do tại sao Park Bo Gum ra mắt với tư cách là một diễn viên.

Hãy xem đoạn video thử giọng mà anh ấy gửi cho các công ty giải trí ở dưới đây:

Source: koreaboo.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2016 16:39:50 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong vẫn không thể biết rõ tại sao bạn ấy có quyết định đó, có lẽ đó là chuyện riêng tư và bạn đã tự cân nhắc cho tương lai của mình
Giờ bạn nổi tiếng đều dựa vào tài năng bản thân, lại rất "ngoan ngoãn hiền lành" nên nhiều người thấy bạn rất đáng mến, trong đó có mình ^^
Chúc bạn tiếp tục thành công. Mình thích giọng hát của bạn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-10-2016 16:44:24 | Chỉ xem của tác giả
dù là vì lý do gì thì mình nghĩ bạn ấy đã chọn con đường đúng và gặt hái được những thành công cho riêng mình, và chứng minh rằng quyết định của mình là đúng. chúc bạn thành công hơn nữa trong tương lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-10-2016 17:00:02 | Chỉ xem của tác giả
Bài báo đâu có nói rõ là lý do vì sao đâu nhỉ??? dù sao thì Bogum cũng đã có quyết định đúng, bây giờ đã nổi tiếng, là một diễn viên có thực lực, có nhân cách tốt này, hiền lành lại còn tốt bụng, dù sao cũng không thể tưởng tượng được khi Gum là idol mặc dù Gum hát hay, mà nhảy chắc cũng ổn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-10-2016 17:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Dù lý do gì thì diễn xuất hợp vs bạn và bạn đang làm rất tốt.
Chuyện gì đến cũng có cái duyên.
Diễn viên Park Bo Gum lâu lâu đá chéo sân hát hò ost cho thỏa đam mê là toẹt rồi, còn chịu chơi nữa thì ra album luôn
Tks bạn trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-10-2016 17:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Nghe bài Forget (Bogum ver) thấy Bogum hát cảm xúc hơn cả bản gốc
Nhưng mà chọn theo hướng diễn viên là  lựa chọn đúng đắn của anh nhà bới nếu cạnh tranh với các ca sĩ khác thì giọng của anh cũng không phải là nổi bật !  Nhờ thế chúng ta mới có một Taekie, Choha đầy sức sống để xem chớ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-10-2016 18:12:01 | Chỉ xem của tác giả
và đây là lí do. giật tít câu view ác nếu vào 3 cty kia có khi giờ debut trong nhóm idol nào rồi cũng nên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-10-2016 18:12:34 | Chỉ xem của tác giả
thật sự nghĩ Bo Gum rất đa tài
con người chăm chỉ nên nghĩ nếu ở lĩnh vực ca sĩ thì anh ý cũng làm tốt thôi
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-10-2016 18:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận diễn xuất quá hợp với anh ý