Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Gum chia sẻ lí do vẫn sử dụng phương tiện công cộng để đi lại

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-8-2016 13:32:34 | Xem tất
Bo Gum có nhiều điểm thú vị quá. Chắc sẽ trở thành Lee Seung Gi phiên bản hai về đạo đức.
Cảm ơn bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 13:58:56 | Xem tất
Park Bo Gum đáng yêu quá, mong bạn này sẽ giữ mại dc tính cách khiêm tốn giản dị như bây giờ
MDBC hay lắm luôn, chúc Gum luôn thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 14:53:51 | Xem tất
Bạn này trong phim Repply 88 tới cảnh de xe vô bãi hài không tưởng, nói chung nghĩ lại thấy phục đạo diễn và biên kịch chọn đúng diễn viên thích hợp với nhân vật mình đóng nghê. Thích nhất là đôi mắt mở to chớp chớp ngây thơ muốn chết đi được. Vậy mà tới hồi chuyển qua đóng Thái tử thì bá đạo vô cùng, nhìn ánh mắt thay đổi hẳn. Đúng là diễn viên có thực lực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 15:06:41 | Xem tất
Bo Gum dễ thương quá đi.
Chắc anh tiết kiệm tiền để mua cái Lambor.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 19:31:25 | Xem tất
Ôi Gum đáng yêu quá đi mất ^^
Nổi tiếng rồi mà vẫn rất khiêm tốn ngoan ngoãn
Mong là phim lần này của Gum sẽ thành công :3
Tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 19:37:53 | Xem tất
Mình thấy phương tiện công cộng ở Hàn hiện đại mà.
Cũng chỉ mong nước mình được nhứ bên Hàn.
Cám ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 20:08:33 | Xem tất
đi phương tiện công cộng đôi khi cũng bất tiện lắm ý
Gummy ráng lên nào
thấy cảnh lùi xe trong YOF là biết trình lái xe siêu cỡ nào rồi
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 21:51:02 | Xem tất
Bo Gum nhìn cute thiệt <3
Mà lạ thật là mọi người không nhận ra nhỉ? Cho dù xài điện thoại cũng có lúc ngừng mà
Sau tập này ko biết là có người bắt đầu để ý nhận ra Gum không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 12:08:35 Từ di động | Xem tất
Nghe nói cậu này phải đi làm kiếm tiền trả nợ vì nhà cậu ấy bị phá sản một lần rồi. Sống giàu có sung túc ai mà ko muốn, mấy nhà báo sao cứ canh mà hỏi chuyện này thế nhỉ.

Bình luận

Có nhiều người muốn để dành tiền mua nhà xong rồi mới mua xe đấy. Cậu ấy cười thế nhưng nhìn vẫn ko thảnh thơi. Cái chuyện như vầy nói hoài cũng ngại.  Đăng lúc 30-8-2016 04:19 PM
Thì cũng bởi vì từng nợ nần nên cậu ấy mới sống tiết kiệm khiêm tốn thế. Nổi tiếng thì có nhưng tiền kiếm được chắc gì đã nhiều, nhà ở Hàn mắc lắm   Đăng lúc 30-8-2016 04:17 PM
Đây là một bài báo cũ mà mình đọc được http://forum.kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=473857&mobile=2  Đăng lúc 30-8-2016 02:22 PM
Nhà Gum đã trả nợhết lâu rồi nhé, còn Gum thì kểcả có người muốn đưa cậu ấy về bằng taxi cậu ấy cũng tránh :3  Đăng lúc 30-8-2016 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 17:00:47 | Xem tất
ồ thì ra bạn ấy ko có xe, ngạc nhiên chưa cậu tiết kiệm hay là thích đi xe buýt đây hehe ko biết tiết kiệm được bao nhiêu nhưng có vẻ bạn ấy sẽ gặp nhiều bất tiện trong sinh hoạt hằng ngày. đấy! mau sắm một em thôi bogum nhé, mà dân hàn nghiện smartphone ghê nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách