Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3162|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Oh Yeon Seo tiết lộ muốn diễn xuất cùng Park Bo Gum và Jung Woo Sung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 17 tháng Chín, nữ diễn viên xinh đẹp Oh Yeon Seo đã có một buổi phỏng vấn trên tập mới nhất của chương trình “Entertainment Weekly”.

Phóng viên đã hỏi cô ấy muốn gặp bạn trai tương lai của mình trong hoàn cảnh như  thế nào. Nữ diễn viên đã cười và nói rằng cô ấy muốn gặp một chàng trai cool ngầu trên một chuyến tàu, họ sẽ ngồi kế bên nhau, sau đó họ có thể tiếp xúc với nhau khi một trong hai người làm đổ cà phê.

Nghiêm túc giải thích, cô ấy trả lời : “Tôi thích những chàng trai có thể trò chuyện vui vẻ, tốt đẹp cùng tôi. Tôi đã từng để ý rất nhiều vào ngoại hình của một ai đó nhưng bây giờ tôi nhìn vào tính cách của một chàng trai đầu tiên”.

Khi Oh Yeon Seo được hỏi cô ấy thích một “Bad boy” hay một quý ông lịch lãm, cô ấy đáp lại cùng với một nụ cười xinh đẹp: “Một nửa và một nửa. Tôi muốn một chàng trai đối với người phụ nữ khác là một gã tồi nhưng lại tốt với mình tôi. Như vậy sẽ là hoàn hảo”.

Người phỏng vấn sau đó đã đưa ra một số người nổi tiếng nam để Nữ diễn viên lựa chọn, xác định mẫu người lý tưởng của cô ấy. Ở vòng đầu tiên, phóng viên đã yêu cầu cô lựa chọn giữa Song Joong Ki và Park Bo Gum. Tất cả những gì cô ấy có thể làm được lúc đó là cười khúc khích, sau đó cô trả lời: “Tôi không biết nữa. Cả hai”.
Sau đó, Nữ diễn viên nổi tiếng đã đỏ mặt khi chọn Park Bo Gum, cô ấy liên tục dùng bàn tay mình làm quạt.

Nhìn thấy cô ấy có vẻ rất thích anh ấy, phóng viên đã hỏi cô ấy rằng có thể gửi cho Park Bo Gum một tin nhắn video không. Oh Yeon Seo đã quay vào camera và nói rằng, “ Tôi đã thưởng thức bộ phim truyền hình bạn đang đóng gần đây. Nếu chúng ta có cơ hội, tại một thời điểm nào đó, tôi muốn được hợp tác cùng với bạn. Cố lên.”

Cuối cùng, Oh Yeon Seo chọn nam tài tử nổi tiếng Jung Woo Sung là hình mẫu lý tưởng của mình. Trong một tin nhắn video gửi đến diễn viên điển trai này, cô ấy nói rằng cô ấy rất trân trọng những bức ảnh họ chụp chung với nhau khi họ gặp nhau trong một sự kiện. “Tôi hy vọng chúng ta trong thời gian tới chúng ta có thể gặp nhau ở một dự án tốt”, Nữ diễn viên nói với một nụ cười đáng yêu và làm trái tim bằng những ngón tay của mình.

Gần đây các đơn vị truyền thông đã thông báo đến khán giả rằng Oh Yeon Seo sẽ vào vai nữ chính Hong Seol trong bộ phim làm từ webtoon “Cheese In The Trap” đóng cặp cùng nam diễn viên được yêu thích Park Hae Jin.

Xem chi tiết những chia sẻ của cô ấy trong tập tuần này trên chương trình  “Entertainment Weekly” nhé.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-9-2016 10:35:18 | Chỉ xem của tác giả
K ai có thể cưỡng lại sức hút của Bogummy nên Seo muốn diễn chung đây, chắc Seo cũng là Fan nhà Moonlight
từ vai của Seo trong Come back Mister cũng bá đạo tưng tửng cũng khá hợp với vai Tử của Bogum
Hy vọng 2 ng có dịp hợp tác trong bộ phim hài nào đó chắc quẩy banh nóc lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-9-2016 12:20:44 | Chỉ xem của tác giả
Chị này phim trước đóng chung với Bi cũng hài lắm nè. Đi cái tướng khệnh khạng nói giọng trầm trầm bao hài )
Chị mà có dịp đóng với Bogummy, nhớ tém tém lại nhe, đừng làm anh của em hoảng sợ )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-9-2016 13:39:20 | Chỉ xem của tác giả
Bo Gum dạo này trend quá hot, đi đâu cũng làm các chị em điên đảo
Mẫu ng lý tưởng của chị Oh cứ như trên phim ấy nhỉ, e là khó kiếm lắm
Thnx b trans nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-9-2016 14:26:41 | Chỉ xem của tác giả
Thích kiểu phong cách của chị này phết ý

Kiểu thoải mái cũng vui tính nữa, coi ep RM có bả là thấy =]]

Đọc tin này mới biết chị vào vai Hong Seol bản điện ảnh ý

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-9-2016 16:25:17 | Chỉ xem của tác giả
bogum ah vinh hạnh quá, các vị tiền bối, mỹ nhân đều mong muốn được hợp tác cùng cậu, ủng hộ cậu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-9-2016 17:21:37 | Chỉ xem của tác giả
Bo gum thỳ còn có thể chứ anh Sung ít đóng drama lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-9-2016 19:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Bogum dạo này nổi tiếng quá nha . Nói chứ tính tình dễ thương lại lễ phép vs các tiền bối nữa ai ko thích cho được. Hóng phim Bẫy tình yêu bản movie của chị. Hy vọng sunbae anh ko bị phũ nữa
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-9-2016 20:52:29 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch tin nheee, dạo này Gum được yêu mến nhiều quá, các noona và ajuma đều yêu hết àh, hi vọng chị sẽ thành công với các vai diễn sắp tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-9-2016 21:51:26 | Chỉ xem của tác giả
ahhahaha chị này cũng triệu chứng với mình ròi, ko phải bệnh gì ghê gớm đâu, chẳng qua là dính phải thính của Chô ha hoa cỏ thôi mà mới nói về Gum thôi mà đã đỏ mặt, nóng trong người rồi thì ko biết chị gặp anh thì sẽ kiềm chế kiểu gì nữa )
Tks chủ thớt đã dịch tin nhiều ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách