Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vy_julie
Thu gọn cột thông tin

[Nam] oº°Jo In Sung ★조인성★ Jo3D'sHouse°ºo - Welcome back, our sweet man ♥ You'll always be loved ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-5-2013 02:22:51 | Xem tất
Edit
-
Tình hình là nhà mình đang muốn làm vietsub một số show, CF và interview của anh zai mà đang thiếu nhân lực trầm trọng. Vì vậy, e đăng post này để tuyển nhân sự ở tất cả các lĩnh vực, rất mong cả nhà, những người đều iu quý Sung cùng ủng hộ và chung tay góp sức để cho ra các sản phẩm vietsub hoành tráng của anh zai ạh^^{:311:}

Tuyển nhân sự cho Sub Team

Cần tuyển mọi vị trí:

- Translator : Chủ yếu là  trans tiếng Anh, nếu biết tiếng Hàn, Trung thì càng tốt
- Timer: Nếu biết time kara thì quá tuyệt{:181:}
- Editor: có khả năng nói và viết tiếng Việt chuẩn. Vốn từ phong phú, có khả năng truyền đạt tốt.
- Typesetter:
- Encode:
- Uploader:
- Designer:

Đặc biệt là hai khâu Typesetter và Design nhà mình chưa có ai đăng ký hai vị trí này cả.

Rất mong cả nhà và cả các bạn tàu ngầm nếu ai biết làm thì vào Đây đăng ký ạh. Vì tình yêu với Sung rất mong mọi người nhiệt tình ủng hộ!!! Nếu ai có gì thắc mắc thì có thể bình luận dưới post này của e ạh.

PS1: Nhà mình có ai biết tiếng Trung không ?? tại nhà đang có ý định làm sub show Go Show của Sung nhưng show này lại không có engsub mà chỉ có Chinasub thôi. Nếu trong nhà có ai biết tiếng Trung và có khả năng dịch sub tiếng trung thì đăng ký tham gia nha.

PS2: Nếu ai biết design thì đăng ký liền ạh, nhà đang cần thiết kế banner để PR cho phim Madeleine của a zai. Cái này cần gấp lắm ạh^^

Vì anh zai cả nhà mình cố lên nào, ai biết thì tham gia bây giờ, ai chưa biết thì có thể học thêm. Cả nhà Fighting!!^^ {:306:} {:406:} {:398:} {:440:}

Bình luận

@Mycoi. hihi.cám ơn bn nhiều lắm bạn vào nhóm của jo in sung đăng ký và tám làm quen với mọi người nha ^.^  Đăng lúc 29-6-2013 01:15 PM
mình có thể giúp nhà Oh Soo phần des -er :"> thấy nhà đang thiếu nhân lực^^ ( adđ friend r vào tưởng mình nói chuyện kĩ nhé ^^)  Đăng lúc 29-6-2013 12:36 PM
@sury: ok bn!! mình thấy bn đăng ký trong nhà rùi, welcome bn nhé!  Đăng lúc 15-6-2013 04:09 PM
mình có thể đăng kí timer kara được ko?  Đăng lúc 15-6-2013 01:49 PM
ko biết thì học dần cũng đc mà e.  Đăng lúc 28-5-2013 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 08:50:45 | Xem tất
Cute^^{:414:}

iu cái thời này quá.{:448:}

Pic này nhìn mặt ngây thơ vô số tội

cre to DC JIS

Nhà mình tối này vắng quá, G9 mọi người, khóa cửa nhà đi ngủ thôi

Bình luận

Kết mấy tấm này quá, nhìn quá thích.  Đăng lúc 28-5-2013 10:25 PM
sao em nhìn mãi mà ko chớp mắt vầy nè.... anh đẹp quá  Đăng lúc 28-5-2013 06:38 PM
Nice day ss!^^  Đăng lúc 28-5-2013 09:39 AM
Hôm qua ss đi ăn chơi về mệt quá ko 8 nổi ! hic ! Nice day e !  Đăng lúc 28-5-2013 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 09:50:16 | Xem tất

Bình luận

Vẫn thích nhất là mấy tấm hình Oh Soo, nhớ quá.  Đăng lúc 28-5-2013 10:28 PM
Oh Soo :x  Đăng lúc 28-5-2013 02:02 PM
Soo ơi <3 <3 <3  Đăng lúc 28-5-2013 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 10:48:30 | Xem tất
Cuộc hẹn đáng nhớ cùng Zo In Sung tại Singapore

Nam diễn viên Zo In Sung của phim truyền hình That Winter, The Wind Blows đã khởi động tour quảng bá đến Malaysia và Singapore vào tuần trước.  Tour được diễn ra cùng với việc bộ phim được phát sóng trên Channel One.

Lần đầu tiên nam diễn viên 31 tuổi viếng thăm Singapore nên anh đã gặp gỡ các phương tiện truyền thông địa phương tại họp báo và sau đó là sự kiện gặp gỡ và giao lưu cùng các fan tại Suntec City Mall. Dù lịch trình đối lập nhau và anh chỉ vừa mới đến đây từ Malaysia nhưng nụ cười vui tươi trên gương mặt anh vẫn không hề mất đi.

Trung tâm nhanh chóng được lấp đầy bởi gần 4,000 fan, tất cả đều cầm máy quay trên tay và chờ để có thể chụp được những kỉ niệm của nam diễn viên cuốn hút này. Trước khi Zo In Sung xuất hiện thì MC Pei Fen đã chọn 6 cặp đôi để cạnh tranh cùng nhau trên sân khấu. Còn trò chơi nào hay hơn là diễn lại cảnh quay kẹo bông gòn đầy lãng mạn nữa chứ!

3 cặp đôi đã diễn lại cảnh quay đó trước nam diễn viên và sau đó là chụp ảnh lấy liền cùng anh. Thể hiện khía cạnh lãng mạn và quý ông của chính mình, Zo đã yêu cầu 1 tấm hình cùng các thí sinh nữ và ngay lập tức tạo dáng như anh đã làm với nữ chính Song Hye Kyo. Những cái ôm, những biểu tượng trái tim cùng những nụ cười chắc chắn đã khiến cho trái tim của bất kì quý cô nào cũng đập mạnh.

Những người dùng One may mắn chiến thắng cũng nhận được cơ hội chỉ 1 lần trong đời gần gũi với anh trên sân khấu chiều ngày hôm đó, và họ cũng đã chụp những tấm ảnh lấy liền.

Anh quả thật xứng đáng với điểm số cao dành cho fan-service. Cùng với nhiệm vụ cá nhân là phải eye-contact với nhiều người nhưng Zo In Sung đã quét qua đám đông triệt để bằng nụ cười và kí hiệu chiến thắng.

Chuyến viếng thăm của Zo In Sung là tour quảng bá lần thứ 5 được tổ chức bởi One, trước đó là Jang Hyuk vào tháng 1, 2011 để quảng bá Midas, Lee Dong Wook và Kim Sun Ah vào tháng 12, 2011 cho Scent of Woman, nhóm nhạc nam Hàn BTOB vào tháng 6, 2012 để trình diễn tại Jakarta, và nam diễn viên Lee Hyun Woo để quảng bá cho To The Beautiful You vào tháng 10, 2012.

Bạn ước mong One sẽ dẫn ai đển trong đợt quảng bá tiếp theo của họ?

cr.: en.korea
v-trans by me

Bình luận

@nguyetnd89 e 93er ^^  Đăng lúc 28-5-2013 08:44 PM
@2802, ss hỏi thế thôi tưởng em thi xong rồi vào nhà 8888 thường xuyên hơn ^_^ em = tuổi @dung còi hả ?  Đăng lúc 28-5-2013 06:40 PM
lâu lắm mới thấy nàng.dạo này nàng bận ôn thi quá à?  Đăng lúc 28-5-2013 04:23 PM
@nguyetnd89 dạ chưa ^^ mà có j k ạ??  Đăng lúc 28-5-2013 01:09 PM
cám ơn em nha @2802, mà em thi xong chưa vậy ?  Đăng lúc 28-5-2013 11:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 10:59:27 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 11:05:20 | Xem tất
tiếp các hình ảnh zai đi học nè cùng ss SMA.

còn đây là PMY mà em @Sao nói có tin đồn hẹn hò với zai, mà zai toàn có tin đồn với mỹ nhân, mà bây chừ lại hẹ hò với. hihi em ko buồn đâu mà

còn nhìu hình 2 ac lắm để em kiếm sau nha ^_^

Bình luận

Anh nhà mình cặp với SMA thì đẹp biết bao nhiu.hichic  Đăng lúc 28-5-2013 10:27 PM
thank ss đưa ảnh zai với SMA, e thích couple này lắm^^  Đăng lúc 28-5-2013 01:33 PM
he..he..để lát em sửa lại nha...  Đăng lúc 28-5-2013 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 11:18:46 | Xem tất
Nó như thể là ngôi nhà thứ 2 của tôi vậy

By Jocelyn Lee
The New Paper
Sunday, May 26, 2013

Nam diễn viên Hàn Quốc Jo In Sung có thể là ngôi sao nổi tiếng nhưng anh vẫn hào hứng khi gặp gỡ các nhóm nhạc thần tượng nữ Kpop.

Nam diễn viên 31 tuổi tiết lộ rằng nhóm nhạc nữ Kpop, APink đã đến phim trường trong quá trình quay phim That Winter, The Wind Blows và làm cho tâm trạng của mọi người trở nên sôi nổi hơn hẳn.

Jo hiện đang ở trung tâm đô thị vào thứ 4 để quảng bá cho bộ phim đa sầu hàng đầu Hàn Quốc, vào vai nam chính bên cạnh nữ diễn viên nổi tiếng Hàn Quốc Song Hye Kyo và thành viên của APink Jung Eun Ji.

Bộ phim sẽ phát sóng vào mỗi thứ 7 và chủ nhật lúc 15h15 trên Channel One từ 1 tháng 6 (StarHub Channel 823, mio TV Channels 513 and 604).

Kẻ cắp trái tim ngọt ngào đã kể với The New Paper trong 1 cuộc phỏng vấn tại Pan Pacific Singapore rằng "tất cả chúng tôi đều thấy hạnh phúc khi họ đến thăm chúng tôi. Không phải mỗi ngày đều có thể nhìn thấy các thần tượng Kpop nên tôi có hơi phấn khích. Tôi ngay lập tức tiến đến để giới thiệu bản thân và bắt tay họ."

Phim truyền hình của Jo kể về câu chuyện của con bạc Oh Soo (Jo) bị ám ảnh bởi những trò chơi cờ bạc sau sự ra đi của mối tình đầu.

Anh cố đeo bám nữ thừa kế mù Oh Young (Song) bằng cách giả làm người anh trai đã thất lạc lâu năm và đã rơi vào lưới tình với cô.

Cựu người mẫu 1m86 không tiếc lời ca ngợi nữ diễn viên chính "cô ấy là nữ diễn viên hoàn hảo. Tôi chắc chắn rằng bất kì ai có thể làm việc cùng với cô ấy đều cảm thấy rất hạnh phúc. Cô ấy là bông hoa trên phim trường."

Oh Soo là vai diễn trở lại của Jo sau khi hoàn thành nghĩa vụ quân sự và cũng là phim truyền hình đầu tiên sau 8 năm.

Với Jo, trở về với diễn xuất cũng giống như trở về nhà.

"Tôi rất lo lắng nhưng cũng hào hứng khi trở lại màn ảnh nhỏ. Tôi đã ở trong ngành giải trí 15 năm rồi vì thế nó như là ngôi nhà thứ 2 của tôi vậy. Luôn luôn cảm thấy vui khi trở về nhà của mình."

Nhưng nam diễn viên lại rất nghiêm túc chọn lựa vai diễn.

Anh nói "tôi luôn tự hỏi bản thân mình, nếu 1 ai khác nhận vai diễn đó thì anh ta có thể làm tốt hơn không? Nếu anh ta có thể miêu tả nhân vật hay hơn thì tôi sẽ không nhận nó."

"Tôi không phải là thầy bói và tôi không thể nói liệu bản thân mình nhận vai đó thì sẽ nhận được những phản hồi tốt hay không. Nhưng 1 khi tôi đã chọn thì tôi sẽ cố gắng hết mình. Dù có chuyện gì xảy ra đi nữa thì Chúa cũng là người quyết định."

Ngôi sao đã bắt đầu diễn xuất từ 2001 khi anh ấy còn trong độ tuổi teen, chiến thắng giải thưởng nam diễn viên xuất sắc nhất tại Baeksang Arts Awards cho phim truyền hình hàng đầu Hàn Quốc, What Happend In Bali (2004).

Anh cũng nhận được giải nam diễn viên xuất sắc nhất cho vai diễn đầu gấu trong A Dirty Carnival (2006).

Các fan gửi bánh quy.

Trong 10 năm qua, anh đã tích lũy được những fan trung thành, hầu hết giờ đây đều là những người ở độ tuổi 30.

Và họ chăm sóc anh,  Jo nói, nhất là khi anh thực hiện nghĩa vụ quốc gia thì họ đã gửi 4 chiếc xe bus đầy bánh quy và cao lương mĩ vị đến trại.

"Những người bạn cùng thực hiện nghĩa vụ quân sự đã được thưởng thức những món ăn Trung và Nhật từ các fan quốc tế của tôi."

Anh nói "tôi nhận được nhiều bánh quy đủ để mở cửa hàng đấy. Bữa tối, chúng tôi có nhiều cao lương mĩ vị trong trại đến nổi mà chúng tôi không cần mua thêm bất kì món ăn nào nữa."

Nhiều nghệ sĩ nữ Hàn Quốc, gồm nữ diễn viên hàn nổi tiếng Kim Shin Young và thành viên của APink Eun Ji cũng đều nói Jo chính là chàng trai trong mơ của họ.

Jo nói "Kim thì tràn đầy năng lượng, lập dị và dễ thương. Tôi hào hứng khi nghe nói cô ấy là fan của tôi."

Anh nói thêm "tôi không nghĩ mình là mẫu bạn trai lí tưởng của bất kì ai. Tôi có rất nhiều điểm không hoàn hảo ngoài đời. Tôi không thể nói tiếng anh và tiếng quan thoại và tôi cũng không có đọc sách nhiều nữa. Tôi giống 1 chàng trai thôn quê hơn."

Ngôi sao đã thông báo mối quan hệ của mình với nữ diễn viên - nữ người mẫu Kim Min Hee nhưng không vội vã ổn định. Anh nói anh theo trào lưu của Hàn để trì hoãn kết hôn.

"Tôi vẫn có nhiều thứ tôi muốn gầy dựng vì thế tôi không có kế hoạch kết hôn."

"Tôi sẽ chờ tới khi tôi chuẩn bị tâm lí sẵn sàng và ổn định khi thời gian hợp lý và là 1 người tuyệt vời như ba tôi" , anh nói.

Source: http://news.asiaone.com/News/Lat ... 0130524-424942.html
v-trans by me

Bình luận

Thank e nhìu nhìu^^  Đăng lúc 28-5-2013 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 12:11:44 | Xem tất
Theo ss Star thì nhà mình đang cần gấp poster PR Madeleine ạ
Em thì có biết 1 xíu nhỏ nhỏ về photoshop ạ
Nhưng mà còn gà mờ lắm
Nên em thử đăng cái này lên nhờ mọi người góp ý ạ
Mọi người ném gạch nhẹ tay ạ

Bình luận

dạ  Đăng lúc 28-5-2013 01:54 PM
dạ  Đăng lúc 28-5-2013 01:54 PM
tương tự như cái banner này nè e: http://i.imgur.com/UCOaId4.jpg, nếu có thể e chèn một dòng nhỏ ghi tên nhà mình vào lun,hihi  Đăng lúc 28-5-2013 01:40 PM
ah, mà ko phải Vsub by JIS house đâu cái này của subteam Kzone làm nên e sửa lại thành "PHỤ ĐỀ ĐƯỢC VIỆT NGỮ BỞI K-ZONE -CHIA SẺ MIỄN PHÍ TẠI WEBSITE: HTTP://KITES.VN   Đăng lúc 28-5-2013 01:39 PM
nếu mấy ss kia ok, thì có gì mod treo lun ,hí hí  Đăng lúc 28-5-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 12:13:13 | Xem tất

để dành tối ghi sau giờ ngắm zai trước đã ^_^

Bình luận

em muốn cấu véo cặp má bánh bao ư , khà... khà.. ss còn ghê hơn muốn c...ắ....n.... cơ hi...hi..  Đăng lúc 28-5-2013 06:45 PM
ảnh đẹp ghê ss ơi.cưng quá.nhìn mà muốn cấu véo cái cặp má kia  Đăng lúc 28-5-2013 04:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 14:44:11 | Xem tất
AngelaLoveDBSK gửi lúc 28-5-2013 12:11
Theo ss Star thì nhà mình đang cần gấp poster PR Madeleine ạ
Em thì có biết 1 xíu .

Em đã edit theo ss đây ạ
Trình em còn gà lắm
Chưa có được tác phẩm nào ra hồn cả
Mọi người ném gạch nhẹ tay

Bình luận

vâng ạ ^_^  Đăng lúc 28-5-2013 05:57 PM
Iu em quá :*...ss thì thấy ok rùi nhưng để chờ xem ý kiến tất cả mn trong nhà thế nào rùi tính tiếp nha e.hihi.  Đăng lúc 28-5-2013 05:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách