Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vy_julie
Thu gọn cột thông tin

[Nam] oº°Jo In Sung ★조인성★ Jo3D'sHouse°ºo - Welcome back, our sweet man ♥ You'll always be loved ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-6-2015 22:24:26 | Xem tất
TDTN gửi lúc 24-6-2015 02:51 PM
Nhà mình vào link này xem FM JP 'invite to my heart' hồi 2008

http://pan.baidu.com/s/1zJy ...

Cảm ơn ss vì cái link nha, có ss về nhà là có bao nhiêu tin tức, thông tin.

Em down được rồi đấy ss, ss mở nó ra để tý, xong nếu ss có cài chương trình IDM thì nó tự động bắt link, còn không thì ss click vào chỗ có dấu mũi tên down xuống ấy, rồi chọn cái chữ Tung của xanh xanh khi nó hiện lên, ss cứ chọn đại chữ nào đi, thế là nó down.

Em down về mới coi sơ sơ thôi chứ cũng chưa xem kỹ. Đúng là thời đó trông anh nhẹ nhàng ghê cơ, haha. Như tiểu thư nhưng mà cái tánh nói liếng thoắng và nghịch ngầm thì ko giấu đi đâu được, bài ca đi cùng năm tháng

Lâu nay ko có tin gì của anh, nhưng mà lâu lâu có mấy cái ảnh hay vid như thế này xem cũng vui hẳn ra.

Mà bên Nhật ghê thật, đến tận bây giờ mới lòi ra mấy cái vid này, kiểu này muốn coi mấy cái FM mới chắc đợi cũng 3, 4 năm sau

Bình luận

uh, chắc phải đợi tầm 3-4 năm nữa mình mới được xem vid FM 2014 ^^  Đăng lúc 25-6-2015 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2015 16:08:45 | Xem tất
BY vừa release vid 2014 CF making film.

http://v.youku.com/v_show/id_XMTI3MTIzOTgyNA==.html

Mà nhà mình có biết làm sao để post vid youku ko? ko biết làm cách nào để tìm code flash của vid hết

Xem vid marking mới thấy để quay 1 CF của BY thật sự rất khó khắn.

Họ toàn quay cảnh thật nên công việc quá vất vả, bù lại chất lượng hình ảnh rất tuyệt

Vid CF chỉ có 30'

Sẳn xem lại các CF BY của anh mình. CF này hồi 2011, cảnh quay quá khủng chắc anh vất vả lắm

cr: BLACKYAK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2015 16:52:25 | Xem tất
Xem lại series CF BY hồi 2012 của anh vs HHJ

cr: BLACKYAK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2015 18:01:04 | Xem tất
CF Missha Pomade Quý ông lịch lãm mặt khó đăm đăm

cr: Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2015 18:02:04 | Xem tất
CF Missha Pomade dể thương như vầy phải đáng yêu hơn ko?

CF Missha Pomade reuploaded ở kênh JIS YT   

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2015 17:24:36 | Xem tất
Hôm nay, a đến cty IOK - ngồi trước cửa cho bàn dân thiên hạ qua lại ngắm chơi nhở có fans bắt gặp thì được chộp hình mà dáng ngồi sang chảnh quá Oppa àh

cr: on pic via Baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2015 17:32:21 | Xem tất
Còn bạn hae_sunning@IG post hình anh - GG Etrans note 'Selpi cell Star program Star program Earl Interview'

bạn haesuji@IG đoán 'maybe radio interview?~bcz the woman is a radio assistant pd~and she wrote tag  #interview'

Anh mình lại xào đồ cái mặt trông rõ là lém lỉnh rất trẻ & rất cute mà ko biết PV v/v gì nữa? hay là về sở thích mặc áo kẻ của anh hihi

cr: hae_sunning@IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2015 12:42:59 | Xem tất
Hôm nay lại có hình mới của anh - được ngắm anh dù chỉ từ phía sau vẫn cứ thích ko biết anh đi đâu mà ăn mặc vô cùng nghiêm túc, dáng rỏ chuẩn nên fangirls nếu ko vô thức bước theo thì cũng phải ngoáy nhìn

cr: CAFE NAVER via Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2015 06:53:28 | Xem tất
Hôm nay InSungie đi đâu mà mới sáng sớm lại bị fan phát hiện.

Hình chộp từ phía sau nhưng kệ, có hình để ngắm dù chỉ là cái dáng trông từ xa xa cũng OK rồi

Hình như bản hiệu của các cửa hàng 2 bên đường bằng chữ Nhật, có lẽ anh mình đang ở Nhật?

Profile bạn cococharin77@IG thấy để Tokyo, nên suy tiếp anh mình đang ở Tokyo. Ko biết anh sang vì công việc hay là đi du lịch?

cr: cococharin77@IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2015 12:42:46 | Xem tất
ôi có hình mới nữa nè Trẻ vô cùng luôn

Lần này chắc anh ko có bạn đồng hành nên phải vác nguyên cái ba lô ngồi một mình tự kỷ Anh vận bộ cánh sẫm màu nên cánh tay trắng bóc mịn màng càng nỗi bần bậc ce tha hồ nghía như vầy ko biết có mòn chút nào ko ta

cr: kerom1n1@IG

Edit:

+ Hôm 20150703 có fan của EXO nói đã nhìn thấy Chanyeol, KyungSoo & InSungie cùng chơi bi da với nhau   

+ Rồi đêm 20150703 thì có fan post hình với note 'Jo In Sung & Kim C' - trông thì cũng giống InSungie đang rót rượu còn a Kim C ngồi xoay lưng ra ngoài

cr: yshin0000@IG

+ Còn đêm qua 20150704 bạn skahee cũng có fan post hình anh & 1 vài người bạn tụ tập ở EBH nhưng bạn ý ko biết là hình chụp lúc nào

cr: skahee@IG

Bình luận

pé Móm gúp ss test thử phần edit bài viết ở Kites đi. tới giờ ss vẫn ko edit bài lại được :(  Đăng lúc 11-7-2015 09:15 AM
uh anh hay đi nhậu ở các quán bình dân & ss càng thích anh hơn vì tính cách đáng yêu như vậy ♥  Đăng lúc 11-7-2015 09:11 AM
anh hay đi nhậu mấy quán bình dân ss nhỉ ,em thích anh ở điểm này  Đăng lúc 10-7-2015 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách