Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: vy_julie
Thu gọn cột thông tin

oº°Jo In Sung ★조인성★ Jo3D'sHouse°ºo - Welcome back, our sweet man ♥ You'll always be loved ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-5-2013 20:28:06 | Xem tất
nhà mình đi đâu hết rồi
chắc cả nhà đi săn tin zai rồi phải ko?
các nhà báo nghiệp dư săn nhìu tin,nhìu ảnh của zai về nha        
để cho chúng em có cái mà bình loạn, mà mổ xẻ {:288:}
thôi 3D ơi chờ em nha em đi coi anh Nick Vujicic đây hôm ni nghe anh đấy nói chắc tốn khăn giấy và đau ruột llắm đây,^_^  chàng trai ko tay ko chân,có nghị lực sống phi thường,à còn 1 điều nữa anh đẹp zai ngang ngửa Sung zê nhà mình đấy cả nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 20:29:55 | Xem tất
@holamiko

JO IN SUNG! Cực đẹp trai ngoài đời ôi Chúa ơi không thở nổi nữa

@KAvenyou

Bản thân người đàn ông ấy, Jo In Sung cuối cùng cũng đã lên sân khấu! #zoinsunginsg

Ấn tượng về Singapore của Jo In Sung là rất dễ thương, và anh ấy rất vui vì được ở cùng với những quý cô có những nụ cươi xinh đẹp tại đây! #zoinsunginsg

Cảnh quay đáng nhớ nhất của Jo In Sung là cảnh hôn trong tập cuối của TWTWB #zoinsunginsg

Jo In Sung thích làm người nổi tiếng - anh ấy thích được yêu thướng #zoinsunginsg

Nếu anh ấy không phải là diễn viên thì Jo In Sung muốn trở thành 1 đạo diễn taekwondo! #zoinsunginsg

Nếu anh ấy là động vật thì anh sẽ chọn là 1 con cún con! #zoinsunginsg

Món quà kì lạ nhất từ fan là Jo In Sung đã từng nhận được 1 con kì nhông! #zoinsunginsg

Jo In Sung nói rằng nếu anh ấy đến SG thường xuyên hơn thì anh ấy muốn trở thành bạn bè với các fan! #zoinsunginsg

Hương vị kem ưa thích của Jo In Sung là vani và socola! #zoinsunginsg

Jo In Sung "dù chỉ là 1 chuyến đi ngắn ngủi đến SG nhưng cảm ơn các bạn vì đã chờ đón tôi!" #zoinsunginsg

Jo In Sung đang xem cảnh quay kẹo bông gòn cùng các fan! #zoinsunginsg

Jo In Sung sốc khi đội nữa diễn lại cảnh nụ hôn kẹo bông gòn và anh ấy đã giơ ngón tay cái lên! #zoinsunginsg

Jo In Sung đang chọn người chiến thắng "thật khó để chọn!" (bằng tiếng anh) #zoinsunginsg

Jo In Sung chọn cặp đôi nữ là đội chiến thắng nhưng tất cả họ đều được ôm anh ấy! #zoinsunginsg

Các nhóm chụp ảnh lấy liền cùng anh ấy và Jo In  Sung bắt chước cảnh quay mà Song Hye Kyo dựa vào anh ấy với 1 fan! #zoinsunginsg

Jo In Sung diễn lại cảnh ôm từ phía sau với 1 fan may mắt trong phần chụp hình lấy liền! #zoinsunginsg

Jo In Sung kí tên lên tấm bảng ở Suntec City! #zoinsunginsg

Jo In Sung "cảm ơn tình yêu thương và ủng hộ của các bạn, tôi sẽ trở về Hàn và làm việc chăm chỉ!" #zoinsunginsg

Jo In  Sung "cũng dành tình yêu cho cả Joong Ki và Kwang Soo nữa nhé!" #zoinsunginsg

Và Jo In Sung kết thúc chuyến viếng thăm tại SG! Cảm ơn @ONETVASIA vì đã mang anh ấy đến đây! #zoinsunginsg

Jo In Sung hạnh phúc! #zoinsunginsg

In Sung đang ở đây!! Ai đến đây vì Oh Soo từ TWTWB nào? #zoinsunginsg

Jo: Rất vui được gặp các bạn! Cảm ơn vì sự chào đón nồng ấm này! #zoinsunginsg

Jo đã nói rằng ấn tượng đầu tiên của anh ấy là thành phố sạch sẽ và anh ấy cảm thấy rất được chào đón tại đây! #zoinsunginsg

Jo nói rằng anh thích việc là 1 người nổi tiếng vì anh nhận được nhiều tình yêu thương từ các fan và các khán giả xem phim của anh ấy. #zoinsunginsg

1 fan điên cuồng nhất đã làm gì anh ấy? Jo nói rằng anh ấy đã nhận được con kì nhông như 1 món quà #zoinsunginsg

Jo đang xem cảnh quay kẹo bông gòn trong TWTWB

Jo đang kí tên lên tấm bảng! #zoinsunginsg

Vì Jo có mối quan hệ tốt với Song Joong Ki và Lee Kwang Soo nên anh ấy nói rằng anh ấy cũng sẽ chuyển tình yêu đến họ.

Jo "Cảm ơn tình yêu và sự ủng hộ của các bạn. Cùng với tình yêu của các bạn, tôi sẽ về Hàn và làm việc chăm chỉ hơn" #zoinsunginsg

Kết thúc sự kiện quảng bá TWTWB tại SG. Cảm ơn #ONETVASIA vì đã mang Jo In Sung đến đây!

Cr: soompi
v-trans by me

Bình luận

thank e dịch tin *ôm cái*,,nhà mình lại có thêm nhân tài nữa  Đăng lúc 24-5-2013 09:19 PM
iro
Nhà 3D hôm nay ai cũng là con ong cần mẫn hết ạ. E cám ơn cả nhà nhiếu lắm lắm^^  Đăng lúc 22-5-2013 11:41 PM
Thêm @2802 dịch cùng @iro thì nhà Jo 3D sẽ luôn có tin mới đây! Chàng ưa ngọt các nàng ah: "Hương vị kem ưa thích của Jo In Sung là vani và socola!",  Đăng lúc 22-5-2013 11:37 PM
@2802, vậy cố gắng thi cử cho tốt rồi vào 888 nha,em thi đại học hay học năm thứ mấy rồi?  Đăng lúc 22-5-2013 10:00 PM
Cám ơn em nhiều !  Đăng lúc 22-5-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 21:13:58 | Xem tất
Source: http://colenehyori.blogspot.com/ ... nning-in-press.html

Jo In Sung tuyệt vời tại họp báo

Jo In Sung, diễn viên chính của That Winter, The Wind Blows, cùng với diễn xuất trong Spring Days và Memories in Bali đã khởi động tour của mình đến đông nam á để quáng bá phim truyền hình nổi tiếng của mình trên ONE HD. Jo In Sung đã gặp gỡ phương tiện truyền thông địa phương vào trưa hôm qua trước buổi gặp gỡ và chào hỏi độc quyền tại Paradigm Mall, Upper Atrium Level UG, 7.30pm.

Jo In Sung đã thể hiện khía cạnh hài hước của mình thông qua buổi phỏng vấn cùng phương tiện truyền thông. Dù anh không thể giao tiếp trực tiếp với truyền thông bằng tiếng anh được nhưng anh đã trả lời tất cả các câu hỏi và  tương tác cùng họ. Jo in Sung chào hỏi các phương tiện truyền thông 1 cách ấm áp và thực hiện những kiểu tạo dáng khác nhau cho các nhiếp ảnh gia trước buổi phỏng vấn. Năng lượng thân thiện mà anh mang đến thì thật là choáng ngợp.

Đây là 1 vài câu trả lời của Jo In Sung trong phần "hỏi và trả lời" cùng các phương tiện truyền thông. Hãy cùng tìm hiểu về con người Oh Soo!

Q: Tại sao anh lại chọn That Winter The Wind Blows như là bộ phim trở lại của mình sau khi hoàn thành nghĩa vụ quân sự?
- That Winter The Wind Blows có 1 kịch bản hay. Các diễn viên tuyệt vời cùng với đội ngũ sản xuất cũng tuyệt vời nữa, không có lí do nào để từ chối bộ phim này cả. Sau khi hoàn thành nghĩa vụ quân sự, Martial Art mới thật sự là dự án trở lại của tôi nhưng nó đã tạm ngừng. Bộ phim này đến ngay sau đó và tôi vui vì mình được giao vai diễn này. Nó chính là vận may và tôi vui vì có thể ở đây cùng với bộ phim.

Q: Anh nghiên cứu gì trước khi nhận vai Oh Soo?
- Có rất nhiều cuộc gặp gỡ trước khi phim được quay về việc nhận và mang vai diễn tiến xa thế nào. Nó thật sự là 1 nhân vật đặc biệt và tôi  thật sự rất hào hứng.

Q: Anh nghĩ gì về nữ chính trong That Winter The Wind Blows, Song Hye Kyo?
- Song Hyo Kyo thì tuyệt vời. Cô ấy thật sự là 1 nữ diễn viên xinh đẹp.

Q: Trong phim, Oh Soo thường mặc áo khoác dài lớn, cá nhân anh thích phong cách nào hơn?
- Tôi cảm ơn ba mẹ vì đã cho tôi 1 chiều cao đáng ngưỡng mộ, tôi yêu những chiếc áo khoác dài.

Q: Có sự tương đồng nào giữa Jo In Sung và Oh Soo?
- Tôi nghĩ là có 1 chút tương đồng vì tôi tể hiện bản thân thật sự của mình thông qua nhân vật Oh Soo.

Q: Anh có muốn đóng thể loại hài hước lãng mạn không?
- Tôi đã từng quay sitcom như Non-stop. Tôi sẽ không nhận 1 bộ phim hài hước lãng mạn chỉ vì tôi muốn xuất hiện trong đó đâu. Tôi muốn nhìn thấy vai diễn và tôi phải chắn rằng tôi có thể thể hiện nhân vật đó cho cả thế giới. Tôi muốn thể hiện chính bản thân mình.

Q: Anh có tự dán nhãn mình là 1 chàng trai lãng mạn không?
- Có chứ.

Q: Ai là người anh muốn hợp tác trong dự án tiếp theo?
- Tôi muốn diễn cùng những diễn viên giỏi. Thật ra, dự án tiếp theo của tôi sẽ chiếu trên màn ảnh rộng. Đó là 1 vinh dự cho tôi khi được làm việc cùng Song Hye Kyo.

Q: Trong phim, Oh Soo đã đọc bảng chữ dành cho người khiếm thị. Anh có học để đọc được nó không?
- Trước đó tôi không có học. Thật sự rất khó, tôi hoàn toàn không thể đọc được (cười).

Q: Bộ phim này quay trong bao lâu?
- Tôi thật sự không có đếm từng ngày, nó khoảng 5 tháng. Thật khó để thoát khỏi nhân vật sau khi thể hiện nó trong 1 thời gian dài và cá nhân tôi nghĩ rằng nó không tốt chút nào.

Q: Anh thích mùa nào nhất?
- Tôi thích mùa hè nhất trong 4 mùa vì nó tốt cho sức khỏe. Có 1 cuộc nghiên cứu nói rằng tiếp nhận nhiều ánh sáng mặt trời là 1 việc tốt cho sức khỏe. Nhưng tôi đã trãi qua mùa đông cùng với 1 trái tim ấm áp. (ngại)

Q: Khi anh nhận TWTWB, anh có biết nó sẽ là 1 cú hit không?
- Tôi không phải là thầy bói và tôi không thể nhìn thấy được tương lai.  Tôi không biết nó sẽ thành hit lớn thế này nhưng tôi có cảm giác tốt khi tôi nhận bộ phim này.

Q: Chút nữa anh sẽ có cuộc gặp mặt và chào hỏi với các fan, anh trông đợi điều gì?
- Tôi không nghĩ mình có nhiều fan ở đây. Không có nhiều fan tại sân bay khi tôi đến. Tôi sẽ chỉ đợi 13 fan thôi vì chỉ có 13 fan tại sân bay. (Làm thế nào anh biết?) Tôi đã đếm 1 cách bí mật tại sân bay. (Anh đi bằng cửa VIP nên anh không thể nhìn thấy đám đông được. Có rất nhiều fan ở đó) Thật sao? Ô.

Q: Đây là chuyến viếng thăm đầu tiên của anh tại Malaysia?
- Với phim thì đây là lần đầu tiên. Tôi đã từng viếng thăm Malaysia trước đây rồi vì quay quảng cáo trong 2 ngày 1 đêm.

Q: Running Man đã thực hiện 1 bản nhái TWTWB, anh sẽ tham gia nếu được mời chứ?
- Sức khỏe của tôi chưa sẵn sàng để chạy trong Running Man. (Nhưng anh có đôi chân dài, nó là lợi thế) À, Kwang Soo cũng có chân dài và cậu ấy rất nổi bật, cậu ấy giỏi hơn tôi.

Q: Anh nghĩ gì về Malaysia?
- Tôi thật sự rất hào hứng để khám phá Malaysia. Tôi hạnh phúc vì tôi sẽ có thời gian để khám phá Malaysia sau cuộc gặp gỡ và chào hỏi. Phòng khách sạn mà tôi đang ở thì có ánh nắng chiếu vào nên tôi cảm thấy khỏe mạnh.

Q: Anh đã thử ăn thức ăn Malaysia chưa?
- Chưa. Nhiều người nói tôi thử đi nên tôi sẽ thử. Nhất là sầu riêng.

Q: Anh muốn gầy dựng điều gì trong tương lai?
- Tôi không có khao khát gì lớn lao trong sự nghiệp cả. Tôi chỉ cảm thấy may mắn với vị trí này. Tôi muốn chân thành hơn trong việc nhận các dự án và gặp gỡ những người tốt. Tôi đã từng nghe rằng nếu bạn không tập trung quá nhiều vào những gì mà bạn muốn gầy dựng thì bạn sẽ hạnh phúc hơn. Đó là lí do tại sao tôi không có kế hoạch cụ thể nào về việc tôi nên gầy dựng gì trong sự nghiệp của mình cả.

Q: Có lời khuyên nào mà anh muốn nói với những hậu bối muốn được như anh?
- Với tôi thì không có diễn viên lớn hay nhỏ nào cả. Đó là lí do vì sao mà tôi không xem bản thân mình là 1 diễn viên lớn. Tôi chỉ muốn nói rằng họ đã làm rất tốt rồi. Tôi hi vọng họ sẽ tiếp tục.

Q: Nói cho chúng tôi 3 điều mà các fan không biết về anh?
- Đầu tiên, tôi đẹp trai. Thứ 2, tôi có  tính cách tốt. Thứ 3, tôi cao. Tôi không nghĩ là các fan biết những điều này vì chỉ có 13 fan tại sân bay. (cười)

Q: Anh muốn thách thức nhân vật nào trong tương lai?
- Tôi thật sự không kén chọn nhân vật. Tôi sẽ nhận nếu nó là 1 dự án hay. Sự lựa chọn của bạn sẽ bị giới hạn nếu bạn giới hạn bản thân trong những vai diễn mà bạn muốn lựa chọn.

Q: Anh muốn làm việc cùng ai trong phim truyền hình?
- Tôi muốn làm việc cùng Song Joong Ki như là anh em trong 1 dự án hay. Cả Choi Min Sik nữa.

Q: Chúng tôi có thể nhìn thấy anh có 1 làn da đẹp, anh chăm sóc chúng thế nào?
- Mặt nạ, bạn biết mặt nạ chứ? Mặt nạ cho mặt ấy! Dùng mặt nạ cho mặt và da bạn sẽ đẹp thôi.

Q: Anh làm thế nào để gần gũi với các fan?
- Tôi không phải ca sĩ hay người trình diễn vì thế tôi có khoảng thời gian giới hạn với các fan của mình. Điều mà tôi muốn làm là cố gắng xuất hiện trên TV càng nhiều càng tốt.

Q: Bài hát OST nào trong TWTWB mà anh yêu thích nhất?
- Winter Love.

Q: Những người bạn nghệ sĩ mà anh thân thiết?
- Song Joong Ki và Kwang Soo? Tôi không có nhiều bạn là nghệ sĩ, tôi chỉ có 2 người họ thôi. Tôi nghĩ vậy cũng đủ rồi. (cười)

Jo In Sung hứa sẽ trở lại Malaysia sớm. Nếu bạn chưa xem phim thì ONE HD sẽ phát sóng lại! Hãy chắc rằng bạn sẽ không bỏ lỡ nó.

v-trans by me

Bình luận

iro
News này khá giống news ss @kim đã post. Em dịch news này rồi vậy ss ko cần dịch nữa ^^. Cứ vậy phát huy em nhé!  Đăng lúc 22-5-2013 11:40 PM
iro
Hôm nay em @2802 chăm chỉ quá, bậnhọc vẫn ko quên anh nhà mình.  Đăng lúc 22-5-2013 11:39 PM
Haha lúc đầu chắc bị thất vọng lắm vì có 13 fans, sau thì choáng váng vì đông quá thể nên là cười suốt cả buổi. Hii=hi, zai thật là thật thà :D  Đăng lúc 22-5-2013 10:11 PM
zai ơi ăn sầu riêng thì phải qua VN vào Sì Gòn ,anh ăn sầu riêng chuồng bò thì có mà từ chết đến bị thương anh ạ,qua VN đi,em mua tặng anh,vài quả luôn ^_^  Đăng lúc 22-5-2013 10:09 PM
3 bí mật của anh có ai biết đâu ! chỉ biết anh là 3D thôi hahahha  Đăng lúc 22-5-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 21:33:05 | Xem tất
https://www.facebook.com/ONETVASIA/photos_stream

Chúng tôi đang ở buổi phỏng vấn của Jo In Sung tại Singapore lúc này! Anh ấy luôn luôn sôi nổi và thân thiện! Không thể chờ để nhìn thấy anh ấy tại Suntec được!

Hàng ngũ càng lúc càng dài hơn! Các bạn có đang xuống để gặp In Sung oppa tại Tropics Atrium không vậy? Sẽ là cuộc hẹn hò lãng mạn và vui vẻ cùng anh ấy đấy! Chúng tôi sẽ gặp tất cả các bạn vào lúc 19h30.

Oh Soo đang ở Singapore! Và anh ấy có thể cảm nhận được sự hào hứng và tình yêu của tất cả các bạn!

Oppa thích kem vani và socola! Các bạn cũng vậy chứ?

In Sung oppa xem cảnh quay kẹo bông gòn trong TWTWB! Anh ấy cực đẹp trai!

Những thí sinh chơi trò chơi cực kì năng động! Và oppa cũng cực kì thể thao! Saranghae oppa!

In Sung oppa cảm kích tất cả sự ủng hộ từ các fan! Anh ấy rất cảm động vì có quá nhiều người đến để gặp anh ấy!

v-trans by me

Bình luận

Găp fan đợt này Zai có quả cười tít mắt ít thấy trên phim!  Đăng lúc 22-5-2013 11:42 PM
các ss yêu dấu đâu rồi vào mổ sẻ tấm zai đứng ưỡn bụng chụp chung với chị quần vàng đi ạ ^_^ đầu óc em lại đang có ý nghĩ đen tối đơi các ss ạ ^_^  Đăng lúc 22-5-2013 10:28 PM
hôm ni zai đi đôi dép đơn sơ đôi dép bác hồ,gần giống thôi.ối nhìn ông ôm chị kia kìa,ông còn ưỡn cái bụng vào chị nữa chứ, đang nổi cơn ghen đây cả nhà....   Đăng lúc 22-5-2013 10:04 PM
Anh mặc vest lịch sự mà dáng đứng của anh thì thật là .... quá đặc biệt nên ko biết gọi là xấu hay đẹp hahaha !  Đăng lúc 22-5-2013 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 22:20:53 | Xem tất
Cám ơn e 2802 đã update tin tức cho cả nhà giờ mềnh vác ít ảnh xây nhà nào !

CR: JIS baidu

Bình luận

@Iro: ok , ss cứ chết cười vì độ tửng của Nguyệt đó !  Đăng lúc 23-5-2013 11:22 PM
iro
ss @kim: hôm nào off xong em sẽ tường thuật cụ thể chi tiết cho ss về mức độ tửng của nàng @nguyet nhà ta ;)  Đăng lúc 23-5-2013 10:08 PM
ss ngủ ngon chắc em cũng lên chuồng đây ạ,mong sáng mai được tin nhìu về zai hơn...  Đăng lúc 23-5-2013 12:45 AM
G9 nhà mình nhé ! Đuối quá rồi !  Đăng lúc 23-5-2013 12:42 AM
@Nguyệt : e tửng mà nên chưa tin lời em nói ! để hôm nào mọi ng trong đó off mới đc !  Đăng lúc 23-5-2013 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 22:38:34 | Xem tất

Tiếp hình nào , công nhận đẹp zai thật !

Dáng đứng ..... hì hì

CR:JISbaidu

Bình luận

@Iro: chắc tại e chân tay cũng dài như anh giai nên thế đó ! ghen tỵ chiều cao 2 anh em lắm đó  Đăng lúc 23-5-2013 11:25 PM
iro
Cả nhà ơi, hình như em bị lậm mất rồi. Dạo này thi thoảng em cũng đứng/ngồi cái tướng dặt dẹo, xiêu vẹo giống anh nhà mình  Đăng lúc 23-5-2013 10:11 PM
Trời ạ, cái kiểu đứng ngồi của chàng thì quá đúng với cái tên 3D, không thể nào chối cãi được. Ít khi thấy đứng ngồi mà ngay ngắn.  Đăng lúc 23-5-2013 03:21 AM
ui cái tướng =))))))))))))))))))))  Đăng lúc 23-5-2013 02:47 AM
cái tướng đứng của ông đã đăng ký bản quyền rồi các ss ạ, cũng có thể vì zai chân tay nó dài lên đứng nó hay vẹo tý,@ss Kim có giống ông ko đấy ss ^_^  Đăng lúc 23-5-2013 12:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2013 01:24:25 | Xem tất
trời mệt quá nhưng mà vui        
em vừa xem lại các hình ảnh của zai thêm lần nữa,để ngủ cho nó ngon         
mà càng xem mắt nó thao láo như bóng đèn ô tô thế nì
chắc phải làm ly cafe mới ngủ được đây      
thế là 2 buổi gặp gỡ fan của zai kết thúc rồi,chắc mai zai sẽ trở về hàn xẻng rồi,zai về rồi thì tham gia cái game show nào đó đi cho em đỡ nhớ,rungningman chẳng hạn, zai rủ thêm anh Jong Ki nữa,có Hươu nữa,còn có Ji ngố nữa...ôi hoàng hậu....hy vọng sẽ nhìn thấy zai nhìu hơn trong những ngày sắp tới
ĐỪNG CÓ TIN SỐC GHÌ CỦA ZAI VỚI.......KIA LÀ ĐƯỢC RỒI, cả nhà em in hoa cho nó nổi ạ hihi,giừa đêm liên miên thế nì giống con điên quá cả nhà ạ ,thôi em đi ngủ thật đây,mai có sức để mà hóng zai tiếp,cả nhà ngon giấc,và ngày mới tốt lành suôn sẻ nha,cũng sang ngày rồi lên em chúc luôn thể {:277:}

Bình luận

iro
nàng và ta cách nhau có 1 tuổi sao nàng lại nhí nhảnh, yêu đời đến thế, còn ta thì bà cụ non lắm nàng ạ  Đăng lúc 23-5-2013 10:12 PM
Haha !  Đăng lúc 23-5-2013 09:11 AM
ấy đừng có chít ss ơi, ss bảo ss ko chết mà sống lay lắt thôi mà,có chít thì nhớ ới em nha,đi chung cho có chị có em ss ạ ^_^  Đăng lúc 23-5-2013 09:08 AM
chết mất với e Nguyệt !  Đăng lúc 23-5-2013 08:37 AM
@ss wind, em chào ss,ss tung hoành ở nhà sớm thế,em đủ tuổi mê zai rồi ss ạ,24 tuổi rồi mà,ss cứ bàn chuyện thoải mái ss à ko có chi hết ^_^  Đăng lúc 23-5-2013 06:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2013 01:24:59 | Xem tất

Trên cả tuyệt vời Ở Malaysia đã thành công.

[img][/img]

Mình thích tấm hình này nhất Jo In Sung thật sự đã có một cuộc họp mặt vui vẽ với Fan SG.

Bình luận

iro
Các post trước đã từng thấy bạn, mừng bạn đến nhà 3D nhé!  Đăng lúc 23-5-2013 10:16 PM
Oa ở sing cũng rất đông ! Mừng vì sự kiện lần này anh giai nhà ta tổ chức thành công !  Đăng lúc 23-5-2013 08:39 AM
trời đôi dép trông như con gái thế kia hả anh =)))  Đăng lúc 23-5-2013 07:09 AM
chắc là tối nay JIS sẽ rất hạnh phúc đến không ngủ được quá.. Anh Chàng nhìn hạnh phúc thế mà...  Đăng lúc 23-5-2013 02:06 AM
ôi chu choa đông như muỗi thế nì,chúc zai quảng bá ở SAMURAI,NHẬT BỔN,thành công hơn nữa ạ,tay anh đẹp quá,bàn tay nì mà được em rờ tới thì sẽ thế nào nhỉ ^_^   Đăng lúc 23-5-2013 01:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2013 02:51:52 | Xem tất
[KU Exclusive] Fanmeeting và Họp báo của Jo In Sung ở Kuala Lumpur

MAY 21ST, 2013 | BY KAHWAIHONG

Buổi chiều đẹp trời ngày hôm nay, chúng tôi đã có vinh hạnh được tham gia vào buổi họp báo với ngôi sao của bộ phim đài SBS "That Winter, The Wind Blows", Zo In Sung, tại Kuala Lumpur khi anh tới đây để tổ chức fanmeeting. Nam diễn viên là một người khiêm tốn và cũng đẹp trai, trẻ trung hơn nhiều so với trên màn ảnh. Trước khi buổi họp báo bắt đầu, anh đã chào hỏi tất cả các đại diện truyền thông và đặc biệt khiêm nhường trong suốt cuộc nói chuyện với báo giới. Phần Q&A diễn ra ngay sau màn chụp ảnh ngắn ban đầu.

Hãy cùng điểm lại nội dung buổi phỏng vấn giữa Zo In Sung và báo giới dưới dây!

H: Đã 8 năm trôi qua kể từ lần xuất hiện cuối cùng của anh trên màn ảnh nhỏ. Vậy tại sao anh lại quyết định quay trở lại?

T: Thực ra không có một lý do nhất định nào cả. Bộ phim có một kịch bản và một đội ngũ tuyệt vời, nên tôi đã quyết định là một phần của nó.

H: Anh đã nhập vai như thế nào trong bộ phim này?

T: Oh, tôi đã sẵn sàng với những sự chuẩn bị đặc biệt như là trao đổi với đạo diễn về vai diễn mà tôi sẽ phải khắc họa.

H: Anh suy nghĩ thế nào về bạn diễn của mình, Song Hye Kyo?

T: Cô ấy rất tuyệt vời và là một nữ diễn viên vô cùng xinh đẹp.

H: Trong tất cả những chiếc áo choàng của mình trong bộ phim, anh yêu thích cái nào nhất?

T: Nhờ công của bố mẹ, tôi có được đôi chân dài vì thế bất kỳ chiếc áo choàng dài nào cũng là style của tôi. ^^

H: Có sự khác biệt về quan điểm nào giữa con người thật và nhân vật anh thể hiện không?

T: Không hẳn, chúng tôi có một chút tương đồng bởi tôi đã bộc lộ con người thật của mình khi diễn.

H: Anh có nghĩ mình là một người lãng mạn không?

T: Như bạn thấy đó, tôi thật sự nghĩ mình là một chàng trai lãng mạn.

H: Thể loại movie nào mà anh muốn tham gia và ai là người anh mong muốn được diễn xuất cùng?

T: Tôi thật sự mong muốn được hợp tác với những diễn viên giỏi trong một movie nhưng tôi hạnh phúc và vinh dự được diễn cùng Song Hye Kyo trong "That Winter, The Wind Blows"

H: Anh đã làm thế nào để học ngôn ngữ Braille cho bộ phim(ngôn ngữ của người khiếm thị)?

T: Nó chắc chắn là rất khó học.

H: Anh đã nghiên cứu những gì trước khi diễn xuất trong bộ phim?

T: Tôi đã có nhiều cuộc trao đổi khác nhau với tác giả bản gốc và biên kịch để hiểu sâu hơn về nhân vật.

H: Có phải mùa đông là mùa yêu thích của anh?

T: Không. Thực ra, tôi thích mùa hè nhất nhưng tận hưởng mùa đông với một ai đó có trái tim ấm áp cũng rất tuyệt đấy chứ.

H: Tại sao anh lại chọn tham gia vào một dự án phim truyền hình?

T: Sau khi hoàn thành nghĩa vụ quân sự, dự án điện ảnh mà tôi chọn đã bị hoãn lại. Tôi không thể đợi thêm nữa nên tôi đã tham gia vào dự án này.

H: Anh cảm thấy thế nào về Malaysia?

T: Tôi cũng không rõ lắm vì tôi chưa được ở đây nhiều. Đây là lần thứ hai của tôi vì tôi đã từng tới đây trước đó để quay quảng cáo

H: HIện giờ anh có ước mơ hay mong muốn gì không?

T: Thực ra, hiện giờ tôi không có ước mơ hay mong muốn nào. Như bây giờ chẳng hạn, tôi muốn được tiếp tục trò chuyện với các bạn và nhiệt tình tham gia vào mọi thứ. Tôi lo lắng về tương lai nhưng tôi tin rằng chúng ta cần sống cho hiện tại để được hạnh phúc.

H: Anh có lời khuyên nào dành cho các diễn viên đang lên không?

T: Wow, tôi đã nổi tiếng như vậy rồi sao? Thật lòng thì, tôi chỉ mới bắt đầu. Tôi tin rằng tất cả mọi người cần làm việc chăm chỉ để thành công. Tầm cỡ thế nào không phải là vấn đề, tất cả những gì bạn cần là chân thành và làm tốt trong việc mà bạn chọn.

H: Ai là những người bạn thân thiết nhất của anh?

T: Tôi chỉ có Song Joong Ki và Lee Kwang Soo, người đã tới thăm tôi ở phim trường bộ phim này. Tôi không có bạn thân nào khác.

Với đó, buổi họp báo kết thúc như thể thời gian đã trôi qua rất nhanh. Đội của chúng tôi sau đó di chuyển tới buổi fan-meeting ở Paradigm Mall bắt đầu lúc 7:30 PM. Có một đám đông lớn tập trung ở khu mua sắm và fan hâm mộ đang trông ngóng sự xuất hiện của nam diễn viên quyến rũ. DJ Natalie của Hitz FM là MC của buổi tối và cô đang dẫn chương trình trước khi Zo In Sung xuất hiện và làm chủ sân khấu.

Một vài fan may mắn được chọn từ đám đông và diễn lại cảnh quay nụ hôn kẹo bông nổi tiếng. Người chiến thắng là một cặp đôi đã hẹn hò được 4 năm, có cơ hội chụp ảnh với Zo In Sung và nhận túi quà của chương trình. Nam diễn viên thể hiện sự biết ơn của anh đối với fan hâm mộ và nói ngắn gọn về vai diễn của anh trong bộ phim. Mặc dù đó chỉ là một fan-meeting ngắn, các fan đã được tận hưởng và cảm thấy biết ơn trong từng khoảnh khắc

Như mọi khi, xin gửi lời cảm ơn to lớn tới ASTRO ONE HD vì đã tổ chức sự kiện này và tặng cho chúng tôi cơ hội vàng để trở thành một phần của nó. Để có thêm nhiều ảnh độc quyền, hãy truy cập và địa chỉ Facebook của chúng tôi!

CR: Koreanupdate
Vtrans: [email protected]

Bình luận

iro
Thanks bạn nhiều nhiều!  Đăng lúc 23-5-2013 10:24 PM
Cám ơn e đã mang vào nhà !  Đăng lúc 23-5-2013 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2013 05:10:27 | Xem tất
Không biết có phải mình già không mà sao thấy JIS chụp hình trắng đen lại thấy đẹp và nét nhất.

Phải ôm hai ẻm nên Sung làm mặt ngầu kìa. Giá như hai anh chắc cười tươi lắm haha.

Credit to Kpophuntress

Anh còn bảo mấy fans yêu luôn hai người bạn của anh là JK và KS nữa chứ, ghê thật đi quảng bá phim Gió mà còn kèm theo cả hai người bạn haha.  Anh hứa sẽ về Hàn cố gắng đóng thêm một bộ phim tốt hơn cả bộ phim Gió nữa để cho mọi người xem

Bình luận

Trời @Kim đang sống ở Hà Đông hả? Siss còn bà bác và các anh chị họ ở đó nhiều lắm. @Nguyẹt cũng quê Nam Định hả? Bố sis quê Nam Định.  Đăng lúc 24-5-2013 06:14 AM
@Nguyệt: ss là sư tử nhốt !  Đăng lúc 23-5-2013 11:27 PM
@ss Kim quê ss ở Hà Đông sao, họ nói giữ như sư tử HĐ ss có thế ko ^_^ mà ss chốn việc vào nhà à,sếp mà băt gặp thì chết đấy !!!!!!!!  Đăng lúc 23-5-2013 09:17 AM
còn nói em là bom B52, có thể phát nổ bất cứ lúc nào nữa chứ ss ^_^  Đăng lúc 23-5-2013 09:14 AM
@ss wind,ss ơi em quê Nam Định nè,ss còn yêu đời chán ss ạ, em cũng thế ,nhất là cái vụ em mê bóng đá, xem quên cả ăn,ngủ. bu nói,mày cứ thế nì đứa nào nó giám yêu.   Đăng lúc 23-5-2013 09:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách