Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1218|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ diễn viên Yoon So Hee đã tặng cho đoàn làm phim "Memory", bộ phim hiện tại của cô, các sản phẩm chăm sóc tóc.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Yoon So Hee đã tặng cho đoàn làm phim "Memory", bộ phim hiện tại của cô, các sản phẩm chăm sóc tóc.

Nữ diễn viên Yoon So Hee đã giành tặng các diễn viên và nhân viên đoạn làm phim của bộ phim hiện tại TVN "Memory" các sản phẩm chăm sóc tóc.

Để cảm ơn dàn nhân viên người đã làm việc chăm chỉ ngày và đêm để tạo nên bộ phim "Memory", nữ diễn viên đã lực chọn ra những sản phẩm chăm sóc tóc yêu thích của mình từ nhãn hiệu chăm sóc tóc mà cô đang hoạt động với vai trò người đại diện.

Cô ấy cho biết, " Với lịch trình làm việc bận rộn của mọi người, chúng tôi đã phải làm việc trong điều kiện rất khó khăn, nhưng không khí làm việc vẫn luôn rất tuyệt và vui vẻ. Tôi đã và đang nhận được nhiều sự giúp đỡ từ các nhân viên đoàn làm phim. Tôi thật sự cảm ơn họ rât nhiều".

Credit: http://www.allkpop.com/article/2 ... -hair-care-products
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-5-2016 22:42:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Người xinh mà lại đẹp, bạn bày trông quen lắm ý có ai biết bạn ý từng đóng phim gì, hay tham gia Running man không nhỉ

Bình luận

à, ep 237 đó mn. Mình cũng nhớ ep mấy, phải search :)) Đúng r đó, cùng đội nên bạn Hươu cười khoái chí lắm :D há há  Đăng lúc 2-5-2016 01:10 PM
Ak thì ra là Lets eat thảo nào cứ ngờ ngợ mà không nhớ, bạn này tham gia RM hình như cùng đội với sú thì phải, mình cũng kh nhớ tập bao nhiêu nữa :))  Đăng lúc 2-5-2016 09:52 AM
tham gia RM tập mấy vậy bạn, mình thích bạn này ghê, nhất là trong My love Eun Dong ý, đẹp trong sáng đáng yêu luôn:x  Đăng lúc 1-5-2016 11:13 PM
Bạn này từng đóng Let's eat và My Love, EunDong bạn à, ko biết bạn đã xem chưa. Bạn này cũng từng tham gia RM rồi ;)  Đăng lúc 1-5-2016 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-5-2016 22:50:05 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ý tốt bụng và ấm áp quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-5-2016 03:04:34 | Chỉ xem của tác giả
Được tặng là thích rồi , mặc dù món quà là của
nữ diễn viên Yoon So Hee tặng sản phẩm chăm