Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2163|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ diễn viên Lee Sun Bin sẽ ra mắt trong một girl group mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên mới Lee Sun Bin, một gương mặt năng nổ và tích cực tham gia các bộ phim truyền hình trong năm nay bao gồm "Madame Antoine" và "Squad 38", trong một buổi phỏng vấn gần đây đã tiết lộ những kế hoạch hoạt động cá nhân của mình trong năm tới.

Theo nguồn tin từ phía công ty quản lý của nữ diễn viên, Wellmade Yedang Entertainment đã tiết lộ cho TV Report, "Sau khi xuất hiện trên một số chương trình truyền hình giải trí, Lee Sun Bin đã bắt đầu trở nên nổi tiếng và phổ biến hơn. Chúng tôi cảm thấy rất biết ơn vì điều đó. Lee Sun Bin cũng đã bắt đầu tham gia quay phim cho bộ phim sắp tới của đài MBC có tên "Missing 9" vào cuối tuần trước. Vào thời điểm hiện tại, chúng tôi vẫn tích cực để cô ấy tập trung trau dồi kinh nghiệm và kỹ năng diễn xuất của mình."

Tuy nhiên, bên cạnh đó, phía công ty quản lý của Lee Sun Bin cũng tiết lộ rằng họ có kế hoạch sẽ để cô ra mắt trong một nhóm nhạc nữ mới vào khoảng đầu năm sau.

Nữ diễn viên Lee Sun Bin đã được biết đến thông qua nhiều chương trình truyền hình giải trí khác nhau như "Radio Star", "Law of the Jungle", "Running Man" hay "SNL Korea". Thời gian gần đây, cô cũng đã xuất hiện trong chương trình "I Live Alone" và "King of Masked Singer."

Trước đây, Lee Sun Bin đã từng gây bất ngờ với khán giả và người hâm mộ khi thể hiện tài năng đặc biệt của mình trong ca hát và âm nhạc trên chương trình "I Can See Your Voice 3". Ngoài ra, có thông tin nói rằng, Lee Sun Bin sẽ ra mắt cùng một nhóm nhạc với nữ diễn viên Yoon Seo, người từng xuất hiện trong "Ddanddara".

Source: soompi.com
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-10-2016 08:44:24 | Chỉ xem của tác giả
Bóc tem bócccc te!!!!
Thanks ban trans tin!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-10-2016 09:00:09 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem phim chị này đóng còn mấy chương trình giải trí có xem mà cũng không nhận ra nốt
Thấy con đường làm diễn viên sáng sủa hơn mà sao lại ra mắt với girl group nhỉ
Thanks thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-10-2016 09:02:49 | Chỉ xem của tác giả
Chị này hồi trước cũng làm đủ nghề để vừa kiếm sống vừa thực hiện mong muốn của mình nè.
Nhìn chị là có cảm tình. Đi Luật rừng thấy tình tình cũng dễ gần dễ thương.
Mong bản thân chị và công ty quản lý có hướng đi đúng. Chị đúng là hát hay thiệt, diễn xuất thì đúng là cần trau dồi.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-10-2016 09:43:22 | Chỉ xem của tác giả
Biết chị này trong show I can see your voice nè, giọng hay quá trời quá đất luôn
sẵn tiện quảng bá phim đóng chung với Seo In Guk
chị này cho đi hát là đúng rồi, làm diễn viên ko thì phí quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-10-2016 11:06:42 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này từng được train làm idol nè, nhưng rốt cuộc thì ko được. Nên có khả năng thanh nhạc và vũ đạo là chuyện bình thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-10-2016 12:43:55 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này nhiều tài năng nên giờ đang hot lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-10-2016 15:55:12 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này tham gia RM ep mấy nhỉ,
Mình theo dõi RM mà ko thấy
Nhìn có nét lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-10-2016 16:37:45 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng sẽ được nhìn thấy chị trên nhiều hoạt động nghệ thuật nữa, thanks bạn trans tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-10-2016 17:30:32 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này đã tham gia khá nhiều chương trình nên cũng có chút kinh nghiệm
Sao k làm Dv luôn mới lâu dài chứ ra mắt girl group gian nan lắm
Mà pic trên nhìn V có nét giống Shin Se Kyung và Hyun Ah - 4M nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách