Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1115|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

Nữ diễn viên Lee Si Young chia sẻ bí quyết "kì lạ" để giữ hạng cân trong Boxing

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-4-2017 16:33:12 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong tập mới nhất của chương trình "Baek Jong Won's Top 3 Chef King", Lee Si Young đã bật mí bí mật gây sốc về kinh nghiệm để giữ vững cân nặng khi cô được huấn luyện để trở thành tay đấm bốc chuyên nghiệp.
"Để giữ vững cân nặng đã được chỉ định, em thậm chí hạn chế việc tắm. Khi tắm, cơ thể sẽ hấp thụ nước và rồi cân nặng sẽ tự tăng lên" - Lee Si Young tiết lộ.
Cô cũng nói thêm về đặc quyền của vận động viên đấm bốc quốc gia "Có một lần đội của em ghé qua Incheon, em được phục vụ chu đáo như một quan chức cấp 6. Thậm chí em còn nhận được một gói đặc quyền sau khi đã giải nghệ".  

Bạn nghĩ sao về phương pháp giữ dáng của Lee Si Young?

Nguồn: https://www.soompi.com/2017/04/0 ... ning-boxing-weight/
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 16:43:42 | Xem tất
Mình rất bất ngờ khi biết Lee Si Young cũng là một vận động viên đấm bốc chuyên nghiệp.
Lâu lắm rồi không thấy chị xuất hiện trong một dự án phim truyền hình, mong chờ chị tái xuất giang hồ quá đi.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 16:46:24 | Xem tất
uầy, chị là vận động viên chuyên nghiệp cơ á.
dáng chị quá đẹp đi, nhưng mà bí quyết kì lạ quá đi.
chúc chị luôn thành công với vai trò diễn viên và vận động viên nhé.
cảm ơn b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-4-2017 16:56:41 | Xem tất
Chị ấy là 1 boxer nhưng đã giải nghệ rồi. Khi còn trong nghề chị ấy thi đấu ở trong đội tuyển quốc gia đó
LSY cũng từng tham gia Running Man với bố Cholovely của Sarang đó, các bạn thử xem đi, tập này rất vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 17:58:39 | Xem tất
Oa hóa ra trước đây c ý làm vận động viên chuyên nghiệp
Thảo nào giờ dáng c ý đẹp dã man ý
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 18:22:55 | Xem tất
Đã từng biết chị là vận động viên đấm bốc chuyên nghiệp, cơ mà bí quyết giữ hạng cân có hơi kì lạ thật
cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 20:33:57 | Xem tất
Òa. Thật bất ngờ khi chị ấy là vận động viên chuyên nghiệp. Bảo sao da và dáng đẹp quá di
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 21:12:51 | Xem tất
trông cô ấy rất xinh và vóc dáng đẹp, nhưng bây giờ mình mới biết là cô ấy vđv chuyên nghiệp, cảm ơn bài viết ạ, cách tập boxing của cô ấy hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 22:12:27 | Xem tất
Ồ, giờ mới biết chị là vận động viên đấm bốc chuyên nghiệp đấy, đọc tít cứ tưởng là chị tham gia phim có đề tài boxing cơ. Cơ duyên đến với boxing cũng đặc biệt thật đó.
Làm vận động viên quốc gia thảo nào mấy năm gần đây không thấy đóng phim mấy. Bây giờ giải nghệ rồi hy vọng là chị sẽ tập trung nhiều hơn cho diễn xuất.
Mà cái cách giữ cân gì kì cục dễ sợ, làm gì có chuyện tắm mà tăng cân được chứ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 22:51:24 | Xem tất
đến mức tắm mà tăng cân à thôi chết mình chẳng dám tắm nữa đâu mà nhớ có lần chị này tham gia RM ấy, tính tình lầy lội dễ thương dễ gần lắm heheh

Bình luận

chắc cũng tại phải kiểm soát cân nặng gắt gao quá nên mới phải hạn chế tắm =)) Chứ người thường như tụi mình thì cứ thả ga =))  Đăng lúc 9-4-2017 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách