Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2677|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Nữ diễn viên Kim Min Hee và đạo diễn Hong Sang Soo vẫn đang tiếp tục ngoại tình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-9-2016 15:25:51 | Xem tất |Chế độ đọc
Hôm nay, một tin tức độc quyền của SBS funE đã thông báo cho người hâm mộ rằng nữ diễn viên nổi tiếng Kim Min Hee và đạo diễn tài năng Hong Sang Soo vẫn đang tiếp tục mối quan hệ của họ chứ không thực sự chia tay như nguồn tin gần đây đã tuyên bố đưa ra.

Theo tờ tin tức này, một nguồn tin thân thiết với cặp đôi này vào ngày 14 tháng Chín đã nói chuyện với họ và bảo rằng : “Họ vẫn đang tiếp tục găp gỡ nhau ở những nơi bí mật.”

Nguồn tin cũng tiết lộ, cặp đôi đã lên kế hoạch cùng giành thời gian cho nhau vào dịp lễ Chuseok này, "Sau khi tin tức hẹn hò bị phơi bày, họ đã cắt đứt liên lạc với người thân của mình. Và có vẻ như cả 2 vẫn chưa có dấu hiệu gì là sẽ trở về cuộc sống độc thân riêng".

Vào ngày hôm qua, một đơn vị truyền thông cũng tiết lộ rằng nữ diễn viên Kim Min Hee được mời thử vai cho một bộ phim của Pháp.

Nữ diễn viên Kim Min Hee và đạo diễn Hong Sang Soo gặp nhau lần đầu tiên thông qua bộ phim điện ảnh hợp tác cùng nhau. Mối quan hệ đáng bị lên án của họ đã được được tiết lộ với truyền thông vào tháng Sáu vừa qua. Kim Min Hee đã ngoại tình với người đàn ông đã có vợ và con gái, xen vào cuộc hôn nhân 30 năm của gia đình họ. Cũng từng có tin đồn rằng họ đã ra nước ngoài kết hôn cùng nhau. Luật pháp Hàn Quốc không cho phép kết hôn cùng người khác khi vẫn chưa ly hôn nên nữ diễn viên và vị đạo diễn này đã bí mật sang nước ngoài để hợp pháp hóa quan hệ bất chính của mình. Khi tin tức này nổ ra, đã gây ra một làn sóng phẫn nộ không chỉ ở Hàn Quốc mà còn từ phía người hâm mộ ở nhiều nơi trên thế giới.

Liệu mối quan hệ của Kim Min Hee với người tình hơn mình 21 tuổi này sẽ đi đến đâu?

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 17:39:36 | Xem tất
Chuyện này thật phức tạp, ko thích chuyện này! Kết thúc đi c ơi!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 18:33:51 | Xem tất
Không biết phải bình luận ra sao về chuyện này nữa
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 19:15:17 | Xem tất
Mình bắt đầu ghét em tiểu tam nì rồi đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 19:19:45 | Xem tất
không biết con tim có tiếng nói thế nào tớ không biết, nhưng nói thật mối quan hệ kiểu này tớ không thích và cũng không muốn ủng hộ tẹo nào [ai muốn ném đá thì cứ ném]
Phá hoại một gia đình là hỏng hảo roài, dù viện bất cứ lý do gì  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 19:48:22 | Xem tất
Thế nữa cơ Sao thấy chuyện này nó giống trò con bò quá hay tại chị sắp đóng phim Pháp
Ôi cái tiêu đề, "chúng tôi không chia tay, chúng tôi vẫn ngoại tình" vâng chúc anh chị hạnh phúc cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 20:32:09 | Xem tất
Trời ơi, hi vọng câu chuyện của hai anh chị có hồi kết đẹp, đừng làm khổ những người thân yêu. Mới đọc tin chia tay thấy mừng, giờ lại lầy lội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 20:34:19 | Xem tất
Vấn tiếp tục sao? Đã thế còn cắt đứt liên lạc với người thân luôn
Còn ra hẳn nước ngoài để có thể kết hôn
Sau tất cả, người khổ nhất là bà vợ và con gái của ông đạo diễn mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 22:28:13 | Xem tất
Ko biết cuối cùng sẽ ra sao
mà thấy 2 người bất chấp tất cả rồi đó
kệ cả dư luận luôn, cá tính quá rồi