Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2132|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ diễn viên Kim Min Hee và đạo diễn Hong Sang Soo được biết đã chấm dứt việc ngoại tình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 13 tháng Chín, tờ World Today đã đưa ra một tin tức nóng hổi : “Theo một nguồn tin trong ngành công nghiệp kinh doanh phim ảnh, nữ diễn viên Kim Min Hee đã quyết định chia tay với đạo diễn Hong Sang Soo để chuẩn bị  cho sự trở lại với điện ảnh của mình.”

Thông báo này cũng nói rằng một nguồn tin thân thiết với cặp đôi này trong ngành công nghiệp phim ảnh tiết lộ rằng Đạo diễn Hong Sang Soo hiện đang chuẩn bị quay một bộ phim điện ảnh tại Hoa Kỳ. Ngay cả đến hai tháng trước, ông ấy vẫn thỉnh thoảng gọi điện cho Kim Min Hee. Tuy nhiên, Kim Min Hee đã quyết định chia tay với Hong Sang Soo bởi cô suy nghĩ đó là sự lựa chọn tốt nhất cho tương lai của mình.

Hơn cả như thế, nguồn tin này còn cho biết thêm rằng: “Mối quan hệ của bọn họ không giống như những gì mọi người nghĩ đâu. Họ chia sẻ tình bạn như một đồng nghiệp trong ngành, không hề có đám cưới bí mật hay là ngoại tình cùng nhau. Họ đã trở nên gắn kết chặt chẽ sau khi đạo diễn Hong Sang Soo rời khỏi quê hương và Kim Min Hee đã luôn ở bên chăm sóc cho anh ấy. Họ không phải là người yêu của nhau.”

Kim Min Hee cũng đã được tiết lộ rằng gần đây cô ấy đã nhận được lời mời thử vai cho một bộ phim của Pháp.

Trước đó, nữ diễn viên nổi tiếng cùng vị đạo diễn đã được biết đến như là hai người đang hẹn hò cùng nhau, hay nói chính xác hơn là ngoại tình với nhau - bởi đạo diễn Hong Sang Soo đã có vợ và con gái. Tin tức hẹn hò của họ gây sốc cho giới truyền thông vào cuối tháng 6 vừa qua.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-9-2016 16:38:57 | Chỉ xem của tác giả
nhìn chị này có vẻ quen quen.
Hình như chị này có thời là girlfriend của anh Jo In Sung phải không ta ?
Nếu đúng thì thời gian lúc hai người công khai đến khi chia tay cũng không lâu dài lắm, chả nhẽ vì nguyên nhân này ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-9-2016 17:03:12 | Chỉ xem của tác giả
chị này là ex-girlfriend của anh Jo In Sung nè!!!
Thanks ban trans tin!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-9-2016 17:05:00 | Chỉ xem của tác giả

chị này là ex-girlfriend của anh Jo In Sung nè!!!
Thanks ban trans tin!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-9-2016 17:12:43 | Chỉ xem của tác giả
haha, zậy là chị này đổ vỏ hả nghe nói bác này còn bỏ tiền ra lo cho chị này khi chị này bị mấy nhãn hàng quảng cáo kiện yêu cầu bồi thường, giờ được mời sang Pháp đóng phim là bỏ luôn bác này hả, chị này thật đúng là. Cái hồi trước báo chí rầm rộ như vậy, nếu không phải người yêu của nhau thì ít nhất cũng phải có bài đính chính chớ, đằng này lại cùng bác này bỏ lun ra nước ngoài. Chung quy lại người bị thiệt vẫn là vợ con bác đạo diễn thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-9-2016 19:03:49 | Chỉ xem của tác giả
Sao bảo sang Mỹ kết hôn @@ trước là người yêu anh In Sung này, song anh ý cứ bị nói mãi vì chị Gong mà chia tay chứ =.= Tự dưng thấy tội cho chú đạo diễn chia sẻ tình cảm như bạn bè mà chú về cắt tình với vợ con không ngoảnh lại, giờ chị ấy sang Pháp rồi thì chú phải về Hàn thôi @@ ở Hàn thế này khó sống lắm, không bù cho Việt Nam, càng ngoại tình càng nổi cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-9-2016 19:45:10 | Chỉ xem của tác giả
Làm gì có chuyện "tình bạn như những đồng nghiệp" mà bị đồn ngoại tình mà để im à? Vô lý
Bây giờ chắc muốn comeback nên vớt vát được gì thì vớt.
Chị dám đùa với Knet à. Chị có sang nước khác , đổi quốc tịch thì may ra .
Mình ghét tiểu tam .
Cảm ơn chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-9-2016 20:17:09 | Chỉ xem của tác giả
lạHi vọng chị sẽ vượt qua, cơ mà nhìn chị có vẻ đẹp rất lạ, khác hẳn các diễn viên khác luôn ấy, cả về cách chị diễn xuất và chọn phim nữa. Dù sao cũng ủng hộ chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-9-2016 22:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Chấm dứt là đúng rồi
Giờ sự nghiệp đã khó cứu vớt rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-9-2016 22:57:34 | Chỉ xem của tác giả
Thôi đôi này dù sao cũng đã lỡ rồi thì giữ im lặng luôn
Mới đây thôi lại tung tin chia tay thì cũng bị chỉ trích thôi, chưa thể cứu vãn được gì đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách