Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tetungtang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ diễn viên Jung Yumi của phim "Hoàng tử gác mái" tiết lộ bức ảnh thờ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-5-2012 18:43:38 | Chỉ xem của tác giả
hehe, hông hiểu sao chứ các nàng ghét còn mìh thì kết e này từ lâu rồi, xem Gia đình đá quý vs Dong yi mà cứ thắc mắc đẹp như e này sao cứ cho đóng vai phụ hoài dzậy, phí đời thật sự là thích cả Hwa Young nhỏ lẫn Hwa Young lớn *đang nói cái đẹp nha* đặc biệt là thời trang của e này trong film, ngoại trừ 3 cái bộ con công con két ra thì còn lại đều ổn, cho 8,5 điểm con bé So Hyun chắc chắn sau này phải là mỹ nhân, mình nhất định chờ :)) còn Yoo Mi chắc sau RP sẽ nổi thôi, mắt e này ngoại trừ GĐĐQ thì sau cả 2 film đúng là có hơi sắc, nhưng mìh tin tài năng của ẻm, cơ mà đừng có nhận mấy dạng hiền hiền nai nai, mìh có cái đặc tính lạ là coi xong mấy film mà nữ 2 đóng ác đạt thì các film sau mà ngơ quá là mìh dị ứng, kiểu như kg tin ế cơ mà nàng này ác vẫn chưa tới đỉnh, trước giờ coi thấy Mi Sil trong Sun Duk là làm mìh sởn da gà da ốc nhất

Bình luận

cái link icon ta bít rồi, nhưng mấy cái hình nàng dùng bùn cười quá cơ :), thế là 86 á hi hi  Đăng lúc 29-5-2012 07:53 PM
mới kím đâu mí cái icon thế. ss này 83 thì phải mà hi  Đăng lúc 29-5-2012 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-5-2012 19:07:13 | Chỉ xem của tác giả
Chị này trong phim ăn mặc sành điệu
Mà diễn cũng hay làm xem phim mình cũng ghét
Công nhận chị ý diễn đạt thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-5-2012 19:31:33 | Chỉ xem của tác giả
ngày xưa xem phim mà vai phản diện là ghét từ nv tới dv đóng vai đó
vậy mà xem RP ghét thì có ghét Se Na, nhưng vẫn thấy ss này dễ thương kinh khủng, đẹp nhất là nụ cười của ss, răng đều mà trắng như hạt bắp ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-5-2012 19:55:33 | Chỉ xem của tác giả
coi phim mà muốn đập cho sena mấy lần
nhưng mà như vậy chứng tỏ ss diễn đạt
mới coi wonderful radio xong,
trong phim này ss dễ thương thật,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-5-2012 20:14:29 | Chỉ xem của tác giả
ss Yoo Mi nhìn dễ thương thật
Trong film thì đóng vai ác diễn đạt ghê lun
Làm mình ghét cay ghét đắng
Nhưng mà ngoài đời xinh ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-5-2012 20:29:26 | Chỉ xem của tác giả
, dường như càng ngày ss này càng ngày càng xinh hơn thì phải
^^
chúc ss thành công ngay sau bộ phim này nhé, phim thành công cũng nhờ công lớn của SS đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-5-2012 21:25:07 | Chỉ xem của tác giả
Bị ghét SeNa nên đâm sang không có cảm tình với chị này.............

Nhưng công nhận chị ấy xinh và đặc biệt kết cái gu ăn mặc của chị ấy trong gác mái, bộ nào cũng đẹp, sang trọng lại trẻ trung...................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-5-2012 22:41:30 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là bạn xinh đẹp này đóng quá đạt vì tui quá là ghét bà SeNa ~~
mong bạn có vai nào khác cho tui khỏi ghét đi vì bạn đẹp và dáng chuẩn và style cũng chuẩn quá đi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-5-2012 23:03:32 | Chỉ xem của tác giả
Lúc xem Rooftop Prince không biết Jung Yumi đóng có đạt hay không, nhưng nhiều lúc thấy ghét nhân vật Honrg Se Na vô cùng. Hôm nọ mình mới down Wonderful Radio về xem. Không thể ngờ là chị ấy dễ thương kinh khủng, có nét ngô ngố trẻ con, lại hiền hiền nữa.
Ảnh trung học của chị thì hơi mờ, mình nhìn không rõ lắm nên không biết nhận xét ra sao.
Mong là Jung Yumi sẽ có nhiều dự án hay trong tương lai gần và ngày càng thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-5-2012 01:48:54 | Chỉ xem của tác giả
ss Mi vừa đẹp vừa đáng yêu
Nhưng trên RP thì chỉ có cái sự đẹp là được phát huy thôi vì nhân vật Sena ác quá thể
Muốn thấy được sự đáng yêu của ss Mi thì phải mò mấy cái BTS kìa. Tiêu biểu là mớ hình trong bệnh viện trên FB ss Min. Rất chi là nhí nhanh cá cảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách