Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1714|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Nữ diễn viên Han Chae Ah xác nhận mối quan hệ với em trai của ngôi sao bóng đá Cha Doo Ri

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-3-2017 16:01:57 | Xem tất |Chế độ đọc

Nữ diễn viên Han Chae Ah đang hẹn hò với Cha Se Jji, em trai cựu cầu thủ bóng đá chuyên nghiệp Cha Doo Ri!

Trong buổi họp báo cho bộ phim "Part-Time Spy" (tên dự kiến) ​​vào ngày 8 tháng 3, Han Chae Ah đã lên tiếng về những tin đồn hẹn hò mà công ty quản lý của cô đã từ chối trước đó.

Cô giải thích, "Thực ra tôi không chia sẻ chuyện cá nhân ngoài công việc với công ty của mình. Tôi đã không nói rõ ràng với họ, và sau đó những tin đồn hẹn hò đã bị tung ra. Vì thế, tôi cảm thấy rất có lỗi đối với công ty của mình. "

Nữ diễn viên tiếp tục, "Phim điện ảnh mới của tôi sắp được công chiếu, vì vậy có lẽ công ty tôi muốn tránh gây thiệt hại cho nó. Bởi vì thông tin hẹn hò không phải là điều tốt đối với một nữ diễn viên, nên có lẽ họ chỉ muốn bảo vệ tôi mà thôi. "

Han Chae Ah sau đó thừa nhận rằng mình hiện đang hẹn hò, nói rằng: "Tôi đang gặp gỡ rất tốt với người đó (Cha Se Jji). Thành thật mà nói thì tôi không phải là một thần tượng trẻ nên tôi nghĩ rằng không cần phải giấu diếm mối quan hệ của mình".

Các tin đồn về việc Han Chae Ah hẹn hò với Cha Se Jji, con trai thứ ba của huấn luyện viên và cầu thủ bóng đá Cha Beom Geun, đã nổ ra lần đầu vào ngày 2 tháng 3. Tuy nhiên, công ty của cô đã từ chối tin đồn này, nói rằng "Hai người chỉ là người quen vừa mới gặp nhau thông qua cặp đôi Kim Sung Eun và Jung Jo Gook. Họ không hẹn hò. "

Trong thời gian này, trong phim "Part-Time Spy", Han Chae Ah hợp tác với Kang Ye Won với vai diễn nữ thám tử thô lỗ Na Jung Ahn. Bộ phim sẽ ra mắt vào ngày 16 tháng 3.

Source: Soompi
V-trans: [email protected]

P/S: Vậy là chị chính thức hẹn hò với anh này rồi. Sập thuyền Han Chae Ah - Park Ki Woong. Dù sao cũng chúc chị luôn hạnh phúc với tình yêu của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2017 16:48:02 | Xem tất
Chúc chị hạnh phúc với tình yêu của mình nhé
Cảm ơn bạn dịch tin nha

Bình luận

chúc mừng cho c. A ấy tốt với c là đủ  Đăng lúc 10-3-2017 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2017 16:56:08 | Xem tất
Chúc chị hạnh phúc
Cách thừa nhận của chị thật ngầu và thẳng thắn
Cảm ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2017 19:16:44 | Xem tất
Cứ tham gia Knowing Brothers là vài ngày sau xác nhận hẹn hò hoặc cưới
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2017 19:34:33 | Xem tất
nữ diễn viên Han Chae Ah nói cũng đúng , bây giờ
cô ấy đâu còn trẻ nữa để cần che dấu như những
diễn viên trẻ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2017 20:56:01 | Xem tất
Chúc 2 tình yêu anh chị thật bền vững
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2017 21:12:24 | Xem tất
Nữ diễn viên chứ đâu phải nữ Idol mà phải dấu diếm chuyện tình cảm
Dù biết sẽ có ảnh hưởng chút xíu nhưng còn hơn phải che dấu
Chúc mừng chị nhé, nếu đang hẹn hò với anh trong hình thì 2 anh chị đẹp đôi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2017 23:19:18 | Xem tất
Ôi thuyền Han Chae Ah - Park Ki Woong của tôi. Hai anh chị chơi thân bao lâu, cuối cùng friendzone muôn đời vẫn chỉ là friendzone, hiếm lắm mới có đôi bước qua được ranh giới ấy. Chúc chị hạnh phúc, cũng chúc anh Park Ki Woong sớm tìm được 1 nửa. Chúc tình bạn 2 người mãi vững bền.

Bình luận

Mình cũng thuyền Han Chae Ah - Park Ki Woong này, rõ thân thiết thế mà, cứ ngóng tin hẹn hò mãi. Chắc không có số tình nhân với nhau. :(  Đăng lúc 10-3-2017 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2017 23:44:32 Từ di động | Xem tất
Hèn gì hèn gì. Đi knowing brothers thả thính hết young chip tới Jang hoon tới khi hôi dong bảo đặt tay lên trái tim thề là ko có bạn trai ngoài đời là không trả lời đc. Bây giờ đã có đáp án
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách