Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2586|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

Nữ diên viên Bae Doona xuất hiện trong bức hình "tự sướng" của Miranda Kerr

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-1-2016 20:53:54 | Xem tất |Chế độ đọc

Hôm nay, ngày 13/1, một bức hình selfie cùng các ngôi sao khác trong thang máy đã được Miranda Kerr đăng tải trên tài khoản Instagram của cô.

Có 11 người xuất hiện trong bức hình gồm nữ diễn viên Hàn Quốc Bae Doona, giám đốc sáng tạo của Louis Vuitton Nicolas Ghesquière, Aimee Song của Song of Style và nhiều người khác. Kèm theo bức hình, Miranda Kerr đã viết “Over & out #elevatorselfie @louisvuitton @nicholasghesquiere.”

Bae Doona là người Hàn Quốc đầu tiên tham dự chiến dịch quảng cáo toàn cầu của Louis Vuitton. Nhà thiết kế thời trang Nicholas Ghesquière trước đó cũng tiết lộ lần đầu chú ý đến Bae Doona là trong phim điện ảnh “The Host” và bị thu hút bởi vẻ đẹp bí ẩn, độc đáo của cô ấy. Do đó anh đã xem xét cảm quan nghệ thuật và năng lượng mạnh mẽ của cô phù hợp với tiêu chí của Louis Vuitton. Bạn có thể xem một bức hình của cô ấy trong chiến dịch quảng cáo.

Cre:
Nguồn: http://www.soompi.com/
Dịch: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2016 20:56:53 | Xem tất
Nếu không nói mình cũng không nhận ra
Lâu lắm không thấy tin tức chị Doona rồi
Giờ chị ý hoạt động chủ yếu ngoài Hàn mà

Bình luận

tại bức hình này cô ấy để tóc hơi dài hơn thường ngày nên ko nhận ra  Đăng lúc 13-1-2016 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-1-2016 20:59:08 | Xem tất
Bae Doona dạo này dự nhiều sự kiện thời trang nhỉ.
Phong cách của cô ấy thật sự rất đặc biệt. Chưa nói đến khả năng diễn xuất của cô.
Được hợp tác cùng thương hiệu Louis Vuitton không phải ai cũng có được, thật đáng ngưỡng mộ.
p/s: trong nhóm Kwangki ngày nào thì bây giờ Luna và Dong Wook vẫn còn hoạt động lai rai, còn Kang Min lãng tử lặng mất tăm rồi @ hmhhvtc  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2016 02:04:00 | Xem tất
Bae Doona xuất hiện trong tấm hình tự xướng
của Mirada Kerr là một việc rất lạ , đọc new thì
ra chị là diễn viên Hàn được chọn lựa để quảng
cáo cho Louis Vuiton , đúng thật chị có cái gì
đó dặc biệt nên mới được Luis Vuitton lựa chọn
người đại diệncho thương hiệu .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2016 08:45:26 | Xem tất
Bea Doo Na
Cô ấy là diễn viên Hàn Quốc đặc biết và có khả năng "quốc tế" nhất mà tui thấy
Thích cô ý lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2016 09:56:49 | Xem tất
Trời ơi, cô gái trong trái tim của mình, Doo Na độc đáo . Ngày xưa học cấp 2, bộ phim đầu tiên của  Bae Doo Na mà mình xem là Friends, đóng cùng với Won Bin, ngày đó WB tóc dài, còn đang hot sau Trái tim mùa thu, vai diễn của Doo Na thì siêu đáng yêu, không biết đi xe đạp, suốt ngày chỉ có tập đạp xe ). Ngày đó đã thấy vẻ đẹp của chị ấy rất lạ, rất chất, sau này mới biết thêm nhà BDN còn siêu giàu, haizz, khí chất độc đáo cá tính từ nhỏ đã không lẫn vào đâu được thế cơ mà )).

Anyway, lâu lắm không được xem phim của Doo Na đóng rồi . Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé, mình cũng follow insta của Miranda Kerr nhưng không để ý trong ảnh có BDN cho đến trước tin này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2016 13:03:34 | Xem tất
Không nói thỳ cũng khó nhận ra quá
Chị là là người Hàn Quốc đầu tiên tham dự chiến dịch quảng cáo toàn cầu của Louis Vuitton.
Ngưỡng mộ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2016 15:35:07 | Xem tất
kieunt gửi lúc 13-1-2016 08:59 PM
Bae Doona dạo này dự nhiều sự kiện thời trang nhỉ.
Phong cách của cô ấy thật sự rất  ...

Na của lòng em
Nhớ Na của Kwangki
Dạo này nhiều tin liên quan đến Kwangki hoặc bất giác nhớ đến Kwangki quá thể
Lại bồi hồi roài :3
Hi vọng một ngày thấy c tái xuất bằng một drama nào cho e thỏa lòng
c giờ nữ tính hơn Na của ngày xưa r ^^

Bình luận

nhớ Na, nhớ Kwangki, nhớ nhà Bin quá c ui  Đăng lúc 14-1-2016 07:23 PM
mấy hôm nay c hay dạo coi có tin tức j hay để dịch ko,ai ngờ gặp được tin này là c ôm liền  Đăng lúc 14-1-2016 06:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-1-2016 18:27:18 | Xem tất
zu_su gửi lúc 14-1-2016 09:56 AM
Trời ơi, cô gái trong trái tim của mình, Doo Na độc đáo . Ngày xưa học cấp 2, bộ p ...

Nét đẹp của Doona không phải ai cũng thích đâu, bởi vì nó khác khác, lạ lạ. Dạo này toàn thấy cô ấy đi dự show thời trang rồi LHP ở bên trời Tây không à.

Nhớ đến vai Luna trong Kwangki, ôi cô nàng tomboy cực ngầu, cực dễ thương. Có hôm cô đổi gió mặc nguyên bộ váy màu vàng thì cả nhóm trố mắt nhìn, không có biết có chuyện gì với cô không. Tiếc là Kang Min tóc dài lãng tử đã có người khác trong lòng rồi.

Ố là la, lâu lắm mới gặp được mem nhớ đến Kwangki( là phim Friends bạn nói á, phim này thì nhà Won Bin đã làm sub rồi, giờ có link onl chứ linkdown tạch hết rồi. Nếu bạn có hứng thú thì ghé đây nha
http://forum.kites.vn/forum.php? ... p;extra=#pid6472214

Bình luận

nhà Kwangki đúng là nhà cổ, toàn bậc lão thành :)), mình cũng 86, hehee  Đăng lúc 16-1-2016 01:25 PM
@zu_su: mình 86, trong nhà Kwangki còn nhiều chị lớn hơn mình nhiều,có cả 7x nữa  Đăng lúc 16-1-2016 12:31 PM
hihi,đã vậy đoạn sau của phim Luna còn đi bặt tăm luôn nữa,khán giả cứ mong là cô ấy sẽ trở lại đoàn tụ cùng Kwangki nhưng mà có đc  Đăng lúc 16-1-2016 12:30 PM
Phim đấy thích Doo Na thành đôi vs Bin mà ko được nên rõ bùn vì thế ko xem hết phim  Đăng lúc 15-1-2016 11:39 PM
thích vai của Choi Kang Hee :))), làm mình buồn thối ruột, hehee. Fan của Kwangki thế này chắc chúng ta sàn sàn tuổi nhau rồi :)), vui quá, phim đó giờ ít người nhớ lắm   Đăng lúc 15-1-2016 02:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2016 22:56:23 | Xem tất
không nói không để ý nhỉ
lâu rồi mới thấy chị lên sóng á
mừng chị trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách