Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5024|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ diễn viên Chae So Bin xác nhận sẽ vào vai nữ chính trong bộ phim truyền hình sắp tới của đài KBS

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Chae Soo Bin sẽ tham gia bộ phim truyền hình mới của đài KBS2TV "Best Delivery Person" (tên nguyên văn). Một nguồn tin từ KBS đã xác nhận tin này, và nói thêm rằng vai nam chính của phim vẫn chưa được chọn.

Chae Soo sẽ đóng vai Lee Dan Ah, một người phụ nữ giao hàng xinh đẹp mơ ước thoát khỏi "Hell Joseon". Nữ diễn viên hiện đang tham gia vào bộ phim truyền hình thứ 2- thứ 3 của đài MBC "Rebel: Thief Who Stole the People" và sẽ tiếp tục tác phẩm tiếp theo của mình, nghĩa là năm 2017 sẽ là một năm bận rộn với cô ấy.

"Best Delivery Person" sẽ có nội dung về cuộc sống và chuyện tình yêu của những người có tầng lớp thấp trong xã hội, kiếm sống bằng nghề giao thực phẩm. Tập đầu tiên sẽ phát sóng vào tháng 7.

Bạn có bị mê hoặc bởi tin ngắn mà chúng tôi nói với bạn về bộ phim và nhân vật của Chae Soo Bin?

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-4-2017 08:33:18 | Chỉ xem của tác giả
Wow phim cũ chưa kết thúc mà chị đã xác nhận phim mới rồi, chị thật là chăm chỉ. Chúc phim mới thành công, giữ gìn sức khỏe nha chị, thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-4-2017 10:40:21 | Chỉ xem của tác giả
Hóng dàn cast của phim này ghê nha
Hi vọng phim thành công
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-4-2017 10:58:50 | Chỉ xem của tác giả
Chị này tích cực đóng phim nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-4-2017 14:47:02 | Chỉ xem của tác giả
Chị chăm chỉ đóng phim ghê đó. Vừa đóng xong phim cũ đã nhận đóng 1 phim mới liền luôn, chắc là kịch bản hay lắm. Không biết nhân vật mới của chị sẽ như thế nào đây nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-4-2017 23:03:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chỉ mới xem c đóng lần đầu qua Mây hoa ánh trăng nhưng thấy c rất duyên,diễn xuất ổn và lại mang nét đẹp dịu dàng đậm chất gái Hàn lun ấy. Hóng nam chính quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-4-2017 09:24:28 | Chỉ xem của tác giả
Từ Moonlight nàng Chae Soo Bin đắt phim quá, cứ liên tục phim nối phim
Làm việc chăm chỉ nhưng nhớ giữ gìn sức khoẻ, chăm sóc bản thân nhé!
Chờ tin cast nam chính đóng cặp với bạn và nhiều thông tin hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-6-2017 12:48:36 | Chỉ xem của tác giả
Chị này từ sassy go go mình thấy lên khá nhiều. Ý mình là lời mời đóng phim đến với chị ý nhiều ý. Chị cũng chăm chỉ nữa, đóng liên tục luôn.

Mong phim của chị thành công
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách